ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องฝากระโปรงคาร์บอน Bc5  (อ่าน 1898 ครั้ง)

ออฟไลน์ Cockroach

• *
  • Popular Vote : 0
สอบถามเรื่องฝากระโปรงคาร์บอน Bc5
« เมื่อ: มีนาคม 13, 2015, 01:31:20 AM »
ใครพอจะมีร้านแนะนำบ้างไหมครับ งานเพียว ไม่หุ้มนะครับ
หรือมือ2ยุ่นก็ได้ครับ หรือถ้ามีแนวร่วมจะแชร์ค่าโมลขึ้นใหม่กันไหมครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 13, 2015, 01:32:58 AM โดย Cockroach »

ออฟไลน์ ReTRO RACER

• เขาเรียกผมว่า "เด็กเชียร์ซู"
  • *
  • Popular Vote : 52
Re: สอบถามเรื่องฝากระโปรงคาร์บอน Bc5
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 13, 2015, 05:53:09 PM »
ใครพอจะมีร้านแนะนำบ้างไหมครับ งานเพียว ไม่หุ้มนะครับ
หรือมือ2ยุ่นก็ได้ครับ หรือถ้ามีแนวร่วมจะแชร์ค่าโมลขึ้นใหม่กันไหมครับ

หามา5-6ปียังไม่เจอของนอกเลยครับ เห็นอยู่แค่สองคันที่ไส่ฝาคารบอนอยู่ตอนนี้ เป็นฝาทำไทยทั้งคู่ครับ แต่ทั้งสองคันโมลไม่อยู่แล้ว สรุปว่าต้องหาขึ้นเองนะ :bbbear_40:
เกลียดจริงๆพวก "มือถือสาก ปากถือศีล ชอบสร้างภาพ เก่งแต่ปาก"

ออฟไลน์ Cockroach

• *
  • Popular Vote : 0
Re: สอบถามเรื่องฝากระโปรงคาร์บอน Bc5
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 13, 2015, 06:22:11 PM »
หามา5-6ปียังไม่เจอของนอกเลยครับ เห็นอยู่แค่สองคันที่ไส่ฝาคารบอนอยู่ตอนนี้ เป็นฝาทำไทยทั้งคู่ครับ แต่ทั้งสองคันโมลไม่อยู่แล้ว สรุปว่าต้องหาขึ้นเองนะ :bbbear_40:
ถ้างั้นอยากสอบถามคนที่เคยใช้บริการของร้านต่างๆ ระยะยาวเป็นไงบ้างครับ
Yatt, Akana, Monza, Carbon by Ohm หรือใครมีร้านอื่นๆแนะนำไหมครับ
 :bbbear_48: