ผู้เขียน หัวข้อ: ถามความเห็นพี่ๆ เรื่อง Impreza หน่อยครับ  (อ่าน 2251 ครั้ง)

ออฟไลน์ mutong

• *
  • Popular Vote : 2
รบกวนเรียนถามความเห็นพี่ๆ ผู้รู้หน่อยครับ เคยคุยกับ Sale  motorimage เค้าบอกว่ามี Impreza wrx sti 5 doors ค้างสต๊อกอยู่
คือว่าสนใจแต่ไม่แน่ใจว่ารถค้างสต๊อกขนาดนี้ น่าซื้อหรือไม่ครับเค้าบอกว่า Warranty เหมือนรถใหม่ ที่คาใจคือมันหลายปีแล้วจอดเฉยๆ
เครื่อง โช๊ค  ระบบ ทั้งหลายมันจะยังดีอยู่หรือไม่ ครับ ยังไม่ได้คุยราคา รบกวนความรู้ ความเห็นด้วยครับ เป็นซูบารุคันแรก

ออฟไลน์ ScooBy crew

• *
  • Popular Vote : 22
Re: ถามความเห็นพี่ๆ เรื่อง Impreza หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 09, 2015, 10:51:10 PM »
ผมว่าไม่น่าสนนะ รถใหม่พึ่งมาดีกว่า
 MIT ไม่ค่อยสนใจลูกค้าบอกตรงๆ เลย
Deestone the heart of your control

ออฟไลน์ odezus

• เหยี่ยวดำ แต่คอขาว...
  • *
  • Popular Vote : 7
Re: ถามความเห็นพี่ๆ เรื่อง Impreza หน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 10, 2015, 12:05:44 AM »
รบกวนเรียนถามความเห็นพี่ๆ ผู้รู้หน่อยครับ เคยคุยกับ Sale  motorimage เค้าบอกว่ามี Impreza wrx sti 5 doors ค้างสต๊อกอยู่
คือว่าสนใจแต่ไม่แน่ใจว่ารถค้างสต๊อกขนาดนี้ น่าซื้อหรือไม่ครับเค้าบอกว่า Warranty เหมือนรถใหม่ ที่คาใจคือมันหลายปีแล้วจอดเฉยๆ
เครื่อง โช๊ค  ระบบ ทั้งหลายมันจะยังดีอยู่หรือไม่ ครับ ยังไม่ได้คุยราคา รบกวนความรู้ ความเห็นด้วยครับ เป็นซูบารุคันแรก
ที่น่าห่วงกว่าคือ  เป็นรถ test drive มาก่อนหรือเปล่า...   :bbbear_15: :bbbear_15: :bbbear_15: