ผู้เขียน หัวข้อ: แมวซีดาน สีน้ำเงิน ที่มาเตะบอลใน ม.สุขนที อยู่ในนี้ป่าวครับ  (อ่าน 6881 ครั้ง)

ออฟไลน์ pomaru

• SRS MEMBER
  • *
  • Popular Vote : 17
  • WE LOVE SUBARU
 แมวซีดาน สีน้ำเงิน ที่มาเตะบอลใน ม.สุขนที อยู่ใน SSS ป่าวครับ

เจอกันหลายที ทักกันก็หลายครั้ง เห็นกันก็หลายรอบ แต่ก็ไม่ได้คุยกันซะที

ผม GC สีเทาอยู่ใน หมู่บ้านนี้แหละครับ

ใช่น้องที่เดินมาดูรถผมวันนั้นป่าวครับ

- แถมมี เล สีน้ำเงินแถวๆต้นซอยด้วยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 18, 2009, 10:58:12 PM โดย pomaru »

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
หาเนื้อคู่อีกล่ะ :lol: :lol:

ออฟไลน์ Bee SPK

• *
  • Popular Vote : 0
  • Cusco Thailand.
ม. สุขนที นี่ใช่ในซอยลาดปลาเค้าป่าวคับ
สนใจสินค้าCUSCO//JIC//KAAZ//PIVOT//PROJECT M//EXEDY//Billion//Power//และอื่นๆ
ติดต่อ 085 948 8812

ออฟไลน์ CaptaiN

• "อย่าจี้ตูด เดี๋ยวปู๊ดให้ดม กร๊ากกก"
  • *
  • Popular Vote : 23
  • I BELIEVE. I CAN FLY.
แมวซีดานสีนํ้าเงิน เคยเห็นจอดชั้นใต้ดินที่เซ็นทัลรามอินทรา เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมา

ปล ผมจอดข้างๆอ่ะครับ
ถ้าคุณแน่.....อย่าแพ้ขับ4

• *
อ้างถึง
ม. สุขนที นี่ใช่ในซอยลาดปลาเค้าป่าวคับ

ใช่แว้วคับ ซอยลาดปลาเค้า 62 คร้าบ  :supergrin:

อ้างถึง
หาเนื้อคู่อีกล่ะ

:supergrin:

อ้างถึง
แมวซีดานสีนํ้าเงิน เคยเห็นจอดชั้นใต้ดินที่เซ็นทัลรามอินทรา เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมา

กัปตันก็เจอบ่อยเหมือนกันอะดิ   :spiny:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 17, 2009, 11:40:46 PM โดย pomaru »

• *
ใช่แว้วคับ ซอยลาดปลาเค้า 62 คร้าบ  :supergrin:

:supergrin:

กัปตันก็เจอบ่อยเหมือนกันอะดิ   :spiny:

น้องอยู่ในหมู่บ้านนั้นหรอครับ พี่เคยอยู่มาเป็นสิบปีเลยนะที่นั่น ชื่อไรคับเนี่ย เผื่อรู้จักกัน
สนใจสินค้าCUSCO//JIC//KAAZ//PIVOT//PROJECT M//EXEDY//Billion//Power//และอื่นๆ

• *

อ้างถึง
น้องอยู่ในหมู่บ้านนั้นหรอครับ พี่เคยอยู่มาเป็นสิบปีเลยนะที่นั่น ชื่อไรคับเนี่ย เผื่อรู้จักกัน

ผม ปอม ครับ อยู่มาร่วม 20 ปีแล้วครับ ( ตั้งแต่อนุบาลเลยแต่ไม่บอกนะว่าตอนนี้อายุเท่าไหร่ :supergrin: )

ผมอยู่ซอย 12 ครับถ้าเคยอยู่ต้องรู้ว่าซอย 12 สุนัขดุสุดๆนะครับ :supergrin:

ไม่รู้ว่าเรารู้จักกันรึป่าว แล้วตอนนี้พี่ยังอยู่ที่นี่มั้ยครับ หรือว่าย้ายไปแล้วครับ

อ้างถึง
พี่เคยอยู่มาเป็นสิบปีเลยนะที่นั่น
สงสัยย้ายไปแล้วแน่ๆ

ยินดีครับที่มีคน(หมู่)บ้านเดียวกัน  :spiny: :spiny: :spiny:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 18, 2009, 09:11:32 PM โดย pomaru »

• *
ผมอยู่ ซอย9 ครับ ยินดีที่รู้จักครับ :agree:

• *

อยู่ซอย 9 รู้จัก น้องวิน มั้ยครับ อยู่หลังที่ 2 ซ้ายมือถ้าหันเข้าซอย

ผมไปเล่นบ้านเค้าบ่อยครับตอนเด็กๆ   :spiny:

ออฟไลน์ CaptaiN

• "อย่าจี้ตูด เดี๋ยวปู๊ดให้ดม กร๊ากกก"
  • *
  • Popular Vote : 23
  • I BELIEVE. I CAN FLY.
อยู่ซอย 9 รู้จัก น้องวิน มั้ยครับ อยู่หลังที่ 2 ซ้ายมือถ้าหันเข้าซอย

ผมไปเล่นบ้านเค้าบ่อยครับตอนเด็กๆ   :spiny:

กระทู้ รำลึก ไวเด็ก เหรอครับ พี่ ปอม
ถ้าคุณแน่.....อย่าแพ้ขับ4

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
กระทู้ รำลึก ไวเด็ก เหรอครับ พี่ ปอม
ปอมเริ่มแก่ครับ ตอนนี้เริ่มเข้ากระทู้วัยชรา   ตอนนี้เทรนด์สีม่วงตกกระป๋อง เข้าสู่เทรนด์รำลึกความหลัง(เน้นว่าความหลังมิช่ายด้านหลัง)  :laugh: :lol:
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

• *

ผมไปเล่นบ้านเค้าบ่อยครับตอนเด็กๆ   :spiny:

ไม่รู้อ่ะครับ ส่วนมากรู้จักแต่ กลางๆหมู่บ้านอ่ะ ครับ พวกเตะบอลอ่ะครับ

• *
อ้างถึง
ไม่รู้อ่ะครับ ส่วนมากรู้จักแต่ กลางๆหมู่บ้านอ่ะ ครับ พวกเตะบอลอ่ะครับ

กลุ่มที่เตะบอลใช่ เฮียซิม เฮียจือ พี่นก ฯลฯ รุ่นนั้นใช่มั้ยครับ  :spiny:

อ้างถึง

อ้างถึง
ปอมเริ่มแก่ครับ ตอนนี้เริ่มเข้ากระทู้วัยชรา   ตอนนี้เทรนด์สีม่วงตกกระป๋อง เข้าสู่เทรนด์รำลึกความหลัง(เน้นว่าความหลังมิช่ายด้านหลัง)  laugh lol

สงสัยจะอายุเยอะแล้วจริงๆนะเรา :supergrin: :supergrin: :supergrin:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 24, 2009, 11:48:09 PM โดย pomaru »

• *
กลุ่มที่เตะบอลใช่ เฮียซิม เฮียจือ พี่นก ฯลฯ รุ่นนั้นใช่มั้ยครับ  :spiny:

สงสัยจะอายุเยอะแล้วจริงๆนะเรา :supergrin: :supergrin: :supergrin:

ใช่เลยครับ แต่จิงๆ มีรุ่นก่อนนั้นอีกครับ พวกพี่ซิมนี่ยังมาทีหลัง
ใหญ่ โม่ ป๋อ โด ม่อน กอล์ฟ พวกนี้รู้จักไหมครับ อิอิ 

ออฟไลน์ suPerKiTtY

• *
  • Popular Vote : 1
เหมือนคุยกันสองคนเลย