ผู้เขียน หัวข้อ: แมวซีดาน สีน้ำเงิน ที่มาเตะบอลใน ม.สุขนที อยู่ในนี้ป่าวครับ  (อ่าน 6882 ครั้ง)

ออฟไลน์ pomaru

• SRS MEMBER
  • *
  • Popular Vote : 17
  • WE LOVE SUBARU
อ้างถึง
ใช่เลยครับ แต่จิงๆ มีรุ่นก่อนนั้นอีกครับ พวกพี่ซิมนี่ยังมาทีหลัง
ใหญ่ โม่ ป๋อ โด ม่อน กอล์ฟ พวกนี้รู้จักไหมครับ อิอิ 

รู้จักครับ แต่เป็นรุ่นพี่ทั้งนั้นเลยครับ บางทีถ้าเห็นหน้ากันอาจจะจำกันได้ก็ได้นะครับ :spiny:

อ้างถึง
เหมือนคุยกันสองคนเลยเหมือนคุยกันสองคนเลย

:supergrin: :supergrin: :supergrin:

ออฟไลน์ Bee SPK

• *
  • Popular Vote : 0
  • Cusco Thailand.
เหมือนคุยกันสองคนเลย
ขออภัยครับ นานๆเจอคนร่วมหมู่บ้าน ในวงการรถซะที อิอิ :lol: :lol:

โห ถ้าเป็นรุ่นพี่ทั้งนั้น ผมก็แก่แย่เลยดิ ฮ่าๆๆๆ
สนใจสินค้าCUSCO//JIC//KAAZ//PIVOT//PROJECT M//EXEDY//Billion//Power//และอื่นๆ
ติดต่อ 085 948 8812

• *

อ้างถึง
โห ถ้าเป็นรุ่นพี่ทั้งนั้น ผมก็แก่แย่เลยดิ ฮ่าๆๆๆ

ขนาดนั้นเลยหรอครับ แต่ยังงัยก็ขอเรียกพี่ไว้ก่อนแล้วกันนะครับ :supergrin:

ออฟไลน์ Ricer

• *
  • Popular Vote : 2
  • PMP (Poor Man's Porsche) เห็นตูดปอร์ชอยู่ไวๆ
อืมมม เด็กๆเราอยู่แถวไหนหว่า เลยมานานเกินจำไม่ได้
All boxer engines, regardless of no. of cylinders, provide perfect balance because the movement of a piston is exactly counter by the corresponding piston in another bank...the usage is limited to Porsche and Subaru today.    However, we'll have a Toyobaru soon???

ออฟไลน์ ronaldoyzz

• *
  • Popular Vote : 1
แมวซีดานสีนํ้าเงิน เคยเห็นจอดชั้นใต้ดินที่เซ็นทัลรามอินทรา เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมา

ปล ผมจอดข้างๆอ่ะครับ
[/quote
 อิอิอิ  ผมเองคับ

• *
แมวซีดาน สีน้ำเงิน ที่มาเตะบอลใน ม.สุขนที อยู่ใน SSS ป่าวครับ

เจอกันหลายที ทักกันก็หลายครั้ง เห็นกันก็หลายรอบ แต่ก็ไม่ได้คุยกันซะที

ผม GC สีเทาอยู่ใน หมู่บ้านนี้แหละครับ

ใช่น้องที่เดินมาดูรถผมวันนั้นป่าวครับ   

- แถมมี เล สีน้ำเงินแถวๆต้นซอยด้วยครับ
ใช้คับที่เดินไปดูรถ แต่เห็นยุ่งอยู่กับอีกคัน ว่างๆมาเตะบอลด้วยกันสิคับ ชื่อคุณอะไรหรอคับเด๋วแวะไปคุยด้วยนะคับ ผมชื่อดอยนะคับ พอดีมือใหม่หัดขับซู

• *
ใช้คับที่เดินไปดูรถ แต่เห็นยุ่งอยู่กับอีกคัน ว่างๆมาเตะบอลด้วยกันสิคับ เด๋วแวะไปคุย ผมชื่อดอยนะคับ พอดีมือใหม่หัดขับซู อิอิอิ

• *

เจอแล้ว ใช่จริงๆด้วย  ผมชื่อปอมครับ

วันนั้นต้องขอโทษด้วยนะครับที่ไม่ได้คุยด้วย ธรรมดาใครเข้ามา คุย/ถาม เรื่องรถ

ผมคุยหมดไม่ว่าจะใครก็เหอะ แต่พอดีวันนั้นกำลังทำรถที่บ้านอีกคันอยู่

กำลังเครียดกับมันอยู่แก้ไม่หายซะที เลยไม่ได้ทัก ว่าจะเดินไปคุยด้วยวันหลัง

แต่ตอนหลังๆไม่ค่อยเข้ามาใช่มั้ยอะ เลยไม่ได้คุยซักที วันหลังเจอกันอย่าลืมทักผมแล้วกันนะ

อยากไปดูรถใกล้ๆเหมือนกัน รถสวยครับ หายากนะแมวซีดานเนี่ย

ขอบคุณครับ :spiny:

ออฟไลน์ SuBie NewBie

• I <3 スバル !
  • *
  • G37 Coupe / NISMO 350Z
แมวซีดาน คันเดียวกันกับที่วิ่งรามอินทราตอนเช้าๆหรือเปล่าเอ่ย

เจอประจำ  :supergrin:
Z Z Z Z Z Z

• *
แมวซีดาน คันเดียวกันกับที่วิ่งรามอินทราตอนเช้าๆหรือเปล่าเอ่ย

เจอประจำ  :supergrin:

น่าจะใช้นะคับ ออกประมาณ 7 โมงกว่าๆ ไปทำงาน เหอๆ เหนื่อยจริงๆ เลยคับ