ผู้เขียน หัวข้อ: เจอ GC สีขาวแถวรังสิต(เรื่องมันไม่ตรงกับหัวข้อซะแล้ว)  (อ่าน 10728 ครั้ง)

ออฟไลน์ ToTo

• *
  • Popular Vote : 0
  • Born To Drive Subaru
วันนี้เจอGC สีขาวแถวรังสิต(เส้นเรียบคลอง1) ขับสวนกันตอนบ่าย ใช้คนในsssอ่ะป่าว

ปล.รู้สึกดีครับเวลาเจอsuด้วยกันทักมายกันตลอด ผมไม่ค่อยเห็นคนขับรถยี่ห้ออื่นเค้าทำกัน  :agree: :agree:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 19, 2009, 06:52:53 PM โดย toto_boy »

ออฟไลน์ name_joker

• *
  • Popular Vote : 24
Re: เจอ GC สีขาวแถวรังสิต
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 03:04:59 PM »
วันนี้เจอGC สีขาวแถวรังสิต(เส้นเรียบคลอง1) ขับสวนกันตอนบ่าย ใช้คนในsssอ่ะป่าว

ปล.รู้สึกดีครับเวลาเจอsuด้วยกันทักมายกันตลอด ผมไม่ค่อยเห็นคนขับรถยี่ห้ออื่นเค้าทำกัน  :agree: :agree:

เห็นด้วยครับ ชอบเหมือนกัน แต่เป็นอะไรมิทราบ มักจะเจอพวกเดียวกันประจำ เฉพาะตอนที่ไม่ได้ขับรถตัวเอง....  :nolove:

ล่าสุดเมื่อวันอังคารที่ผ่านมาเลยครับ ช่วงเย็นๆ แถวสวนมะลิ นั่งสามล้ออยู่กับแม่ เจอฝาแฝด gcขาวหน้าver4ใส่ลิ้นchargespeed หางหลังgt ...... กะลังจะโบกมือทัก เกือบลืม ตูอยู่สามล้อ เดี๋ยวเค้าหาว่าตูบ้าอีก เก็บมือเลย ได้แต่นึกในใจว่า "สวัสดีคร้าบบบบ"

• *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 04:16:43 PM »
 :laugh:

ออฟไลน์ PadetP21

• *
  • Popular Vote : 13
Re: à¨Í GC ÊÕ¢ÒÇá¶ÇÃѧÊÔµ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 04:30:12 PM »
ช่วงนี้เห็น Im ในซอยวิภา64 บ่อยมากก....  มันมีอาไรในนั้นว่าาาา???? :P :P

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
Re: à¨Í GC ÊÕ¢ÒÇá¶ÇÃ&Nti
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 04:37:58 PM »
ช่วงนี้เห็น Im ในซอยวิภา64 บ่อยมากก....  มันมีอาไรในนั้นว่าาาา???? :P :P

ไปเจออารายดีๆ ก็ไม่มีบอกกันเลย....เก็บกันเงียบเลย...รายกันเนี่ย :reallymad: :reallymad:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 04:48:23 PM »
ผมไม่รู้เรื่องเลยพี่ ผมเมา............................... :laugh: :laugh:

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 06:24:08 PM »

แหมพี่ตั้ม คงไม่มีใครเข้าใจ นอกจาก ผม เมฆ พี่ พี่ต่อหรอก     :devil:

ท่าน้องเข้าลาออกผมจะไปตามที่ซอยอารีที่แรกเลยพี่   :laugh: :lol: :laugh:

ออฟไลน์ PadetP21

• *
  • Popular Vote : 13
Re: à¨Í GC ÊÕ¢ÒÇá¶ÇÃѧÊÔµ(àÃ×èͧÁѹäÁèµÃ§¡ÑºËÑÇ¢éÍ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 07:54:38 PM »
 :confused: เออ......ออ คุยเรื่องอาไรกันอะ ม่ายเข้าใจ :confused:

ไปทะเลกันดีก่าา...  :pimp:  55555555

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
อะไรกันอ่ะ   :eek:

บอกมั่งดิ อยากรู้ๆ
"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 08:26:24 PM »
:confused: เออ......ออ คุยเรื่องอาไรกันอะ ม่ายเข้าใจ :confused:

ไปทะเลกันดีก่าา...  :pimp:  55555555

อ้าวพี่คนเริ่มอ่ะ บอกไม่เข้าใจซะงั้น  :laugh:

อะไรกันอ่ะ   :eek:

ที่ซอยวิภา64 มีหาดทรายสวยครับ  <ใช่ไหมครับรองต่อ :sunglasses:>

ออฟไลน์ CaptaiN

• "อย่าจี้ตูด เดี๋ยวปู๊ดให้ดม กร๊ากกก"
  • *
  • Popular Vote : 23
  • I BELIEVE. I CAN FLY.
  :biggrin:
ถ้าคุณแน่.....อย่าแพ้ขับ4

ออฟไลน์ ST@BL3

• มั่นคงทุกเส้นทางไปกับSTI
  • *
  • Popular Vote : 1
กระทู้นี้มีอะไรหมกเม็ดหว่า ??? ต้องพิสูจน์ๆๆๆ

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
ไว้เจอกันที่สีชังนะพี่น้อง ไปซะไกลแล้ว :laugh: :lol:
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
Re: &agrave;&uml;&Iacute; GC &Ecirc;&Otilde;&cent;&Ograve;&Ccedil;&aacute;&para;&Ccedil;&Atilde;&Nti
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2009, 11:08:00 PM »
อ้าวพี่คนเริ่มอ่ะ บอกไม่เข้าใจซะงั้น  :laugh:

จาม่ายเข้าใจได้งัย...ตัวดีเลยพ่อคนนี้ จาไปทะเลลูกเดียว คริ คริ :supergrin: :supergrin:

แต่พี่ไปไม่ได้หรอก.....พี่ต้องเฝ้าร้าน :embarass:

ที่ซอยวิภา64 มีหาดทรายสวยครับ  <ใช่ไหมครับรองต่อ :sunglasses:>

ก็ดีนะ....แต่คนอื่นๆ คงไม่ชอบหรอก เชื่อพี่ดิโต้ :laugh: :laugh:

อะไรกันอ่ะ   :eek:

ม่ายบอกตู๋หรอก.... :error:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ sukanya

• *
 ผมเป็นอีกคนครับ มักจะเจอซูรุตอนผมขับรถอื่นอยู่   ทางพี่ๆ ใน sss น่าจะมีโค้ดในการทักทายในกรณีเราไม่ได้ขับซูรุ แล้วไปเจอซูรุอะครับ  ท่านประธานหรือสมาชิกชมรมน่าจะหาวิธีให้ได้นะครับ  จะได้ทักแล้วดูไม่บ้า  หรือไม่งงสำหรับคนถูกทัก  เช่น ยกนิ้วโป้ง  ยกสองนิ้ว อะไรทำนองนั้นครับ  ผมชอบซูรุก็ตรงนี้ละครับ  ปล รถผมใกล้เสร็จแล้วครับ