ผู้เขียน หัวข้อ: AWD Hyper ณ.หาดบางแสน >>>Update หน้า6 >>> ตารางการแข่งขันครับผม>>>>>  (อ่าน 22462 ครั้ง)

ออฟไลน์ sleep

• *
  • Popular Vote : 0
  • Good Job
Re: AWD Hyper ณ.หาดบางแสน >>>Update>>>>
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: กันยายน 09, 2009, 03:16:52 PM »
บัญชีสำหรับการโอนเงิน จำนวน 4,000 บาท สำหรับเป็นค่าแข่งขันนะครับ

ธนาคารกรุงไทย สาขาย่อยกระทรวงการคลัง เลขที่ 068-0-07945-9

ชื่อบัญชี  น.ส. ศิริพร  สุขศรี

โปรดโอนภายในวันที่ 21 กันยายยน 2552 ครับ โดยเมื่อโอนแล้วโปรดอีเมลล์แจ้ง (ถ้า Scan slip มาด้วยจะดีมาก) โดยส่งมาที่ awdhyper@hotmail.com ด้วยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 09, 2009, 03:19:51 PM โดย sleep »

ออฟไลน์ b.ball

• *
  • SKTK RACING
Re: AWD Hyper ณ.หาดบางแสน >>>Update>>>>ชำระเงินได้เลยครับบบ>>>>>
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: กันยายน 09, 2009, 04:35:37 PM »
รับทราบคับพ้ม :lol:

ออฟไลน์ b.ball

• *
  • SKTK RACING
Re: AWD Hyper ณ.หาดบางแสน >>>Update หน้า1 >>>>ชำระเงินได้เลยครับบบ>>>>>
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: กันยายน 10, 2009, 09:42:51 AM »
แจ้งเบอร์โทรศัพท์ 080-587-5784 บอล ครับ

• *
  • Good Job
up :wavey:

ถึงไหนกันแล้ววววว    รีบโอนกันหน่อยครับ  จะได้ส่งยอดที่แน่นอน กับทางผู้จัดครับ  ถ้ายอดไม่ถึง 25 คันก็ ไม่จัดน่ะครับ

เรื่องเงิน ถ้าได้จัดงาน ถ้าคุณโอนแล้ว ไม่สามารถมาร่วมงานได้ ก็จะไม่ได้คืนน่ะครับ (ต้องส่งทางผู้จัดงาน) แต่ถ้า โอนมาแล้ว แต่งานนี้ไม่เกิด ไม่ได้วิ่งกันทั้งหมด อันนี้ คืนให้เต็มจำนวนครับ 

ออฟไลน์ kongkub

• *
GC สีดำ พร้อมหรือเปล่าครับ :supergrin:

ออฟไลน์ JOMAPPER

• Tel: 083939-1561
  • *
  • Sponsor By A-Motorsport
ตอนนี้ที่แจ้งความสนใจมาแล้วดังนี้
1. Sleep
2. พี่บั๋น
3. พี่เต๋า
4. พี่ช้าง
5.  โพท HSV
6. ตั๊ม WhiteGC.
7. พี่เอก AY
8. Pop พาน
9. พี่โจ้ AY GDB
10. โจโจ้ วิชาญ จิรัฐิติเจริญ (GDB <---------- ขอย้ายไปลงแข่งในรุ่นโบใหญ่ครับ ขอบคุณครับ
11. ชลบุรี ขาว
12. ชลบุรี เหลือง
13. น้องเต้น
14.คุณบอล

ออฟไลน์ Nutt_resived

• ผมชื่อนัดค้าบ
  • *
  • Subaru, Friends included
ไปเชียร์ครับ  :smash:
แฟนเผลอแล้วเจอกัน

• *
  • Good Job
ผู้ที่ชำระแล้ว 6 รายแรกครับ

1. โอ อีโว 9  จ่ายแล้ว
2. โม่ อีโว 8MR
3. กลาง อีโว 8MR  จ่ายแล้ว
4. ไดรว์ อีโว 8
5. นุชชี่ อีโว4   จ่ายแล้ว
6. ฝ้าย อีโว 8MR    จ่ายแล้ว
7. ตุ่ย อีโว 7    จ่ายแล้ว
8. เอ อีโว 9     จ่ายแล้ว
8. ก้อง อีโว 3
9. โอ้ต อีโว 7  จ่ายแล้ว
10. ปั้น อีโว 6
11. อาร์ม อีโว 2
12. พี่กอบ อีโว 3   จ่ายแล้ว
13. บอย อีโว 6    จ่ายแล้ว
14. เก่ง มายากล GDB   จ่ายแล้ว
15. หมี อีโว 3   จ่ายแล้ว
16. ปุ๊ก RP II อีโว 3     จ่ายแล้ว
17. ตุ๋ย อีโว 6
18. พล อีโว 3
19. Sleep    จ่ายแล้ว
20. พี่เต๋า    จ่ายแล้ว
21. พี่ช้าง   จ่ายแล้ว
22.  โพท HSV  จ่ายแล้ว
23. ตั๊ม WhiteGC.  จ่ายแล้ว
24. พี่เอก AY  จ่ายแล้ว
25. Pop พาน    จ่ายแล้ว
26. พี่โจ้ AY GDB  จ่ายแล้ว
27. โจโจ้ วิชาญ จิรัฐิติเจริญ (GDB)
28. ศรศักดิ์ รัตนกิจ  ชลบุรี ขาว   จ่ายแล้ว
29.อิทธิพล อัจฉริยานนท์  ชลบุรี เหลือง  จ่ายแล้ว
30. น้องเต้น
31. คุณBall     จ่ายแล้ว

ที่เหลือ โปรดรีบโอนโดยด่วน เพื่อที่ผมจะได้ส่งยอดให้ผู้จัดทันกำหนดเวลาครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 22, 2009, 06:03:11 PM โดย sleep »

• *
  • Good Job
9 คนแล้วครับ ที่เหลือโปรดโอนกันโดยด่วนครับ :wavey:

• *
  • Good Job
up  รายฃื่อคนโอนเงินครับ

ออฟไลน์ kittio

• *
เพิ่มคุณ Ball กับน้องนุชชี่ โอนแล้วด้วยครับหนึ่ง

• *
  • Good Job
เพิ่มคุณ Ball กับน้องนุชชี่ โอนแล้วด้วยครับหนึ่ง

update  เรียบร้อยครับ

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62
น่าจับติดมุดไว้บ้างน๊ะ เหมือนงาน Kaeng Krachan Time Attack ยังติดให้เลย

ออฟไลน์ J:DiM

• SUPER
  • *
  • นำevoอยู่เห็นๆ กั่กๆๆ
Re: AWD Hyper ณ.หาดบางแสน
« ตอบกลับ #73 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 08:20:38 PM »
ได้รับการยืนยันจากพี่ปู แล้วครับว่างานนี้ได้เกิดแน่ :agree:
โดยรายการ AWD ของเราได้รับการบรรจุเข้าสู่การแข่งขันบางแสน 2009 โดยในวันศุกร์ จะเป็นการซ้อมและควอลิฟายด์
วันเสาร์จะเป็นการแข่งขัน โดยจะเป็นการแข่งขัน จำนวน 5 รอบ มีฟอร์เมชั่นแลป 1 รอบ แบ่งเป็นรุ่นเทอร์โบเดิม และเทอรโบซิ่ง
เบื้องต้น ขอแจ้งกฎและกติกาให้ทราบเอาเท่าที่นึกออก ดังนี้ครับ

1.  จะต้องเป็นรถยนต์ขับเคลื่อนสี่ล้อ ตระ*ลมิตซูบิชิ และซูบารุ เท่านั้น 
2.  เรื่องความปลอดภัย ต้องมีดังนี้
   -  Rollbar
   -  เบาะหลังแข่ง
   -  เข็มขัดไม่น้อยกว่า 4 จุด
   -  ติดถังดับเพลิง (รุ่นอะไรก็ได้ เอาเป็นว่าตอนตรวจสภาพต้องติดไว้ให้เห็น)
   -  ต้องถอดพรมภายในรถออก
   -  หมวกกันน๊อก
   -  ชุดแข่ง + รองเท้าหุ้มส้น สำหรับการแข่งขัน
   -  ถุงมือ
3.  การแข่งขันแบ่งออกเป็นสองรุ่น
คือรุ่นเทอร์โบเดิม และเทอรโบซิ่ง (เรื่องความจุเครื่องยนต์ ไม่กำหนดครับ 2,200-2,600 cc เชิญได้เลย) โดยทางฝั่งมิตซู ผู้ชี้ขาดว่าเทอร์โบเป็นซิ่งหรือแต่งคือ พี่ตุ๋ยกระทิงแดง ทางค่ายซู คาดว่าเป็นพี่ทวี
ถ้วยรางวัลมี 3 อันดับ ของแต่ละรุ่น โดยไม่มี overall
4.  รถที่ไม่มีคอมแอร์ บวกเวลาควอลิฟายด์เพิ่ม 3 วินาที
5.  ยางจำกัดแค่เรเดียลเท่านั้นครับ (ยางติดรถอีโว กับอิม Yoko A-047 กับ BS RE070 ไม่อนุญาตครับ Federal 595 RS หรือ RSR ก็ไม่อนุญาติเหมือนกัน) โดยขนาดล้อและยาง ไม่จำกัดครับ
6.  ค่าสมัคร คันละ 4,000 บาท ชำระแล้ว ขอคืนไม่ได้ ยกเว้น ไม่มีการแข่งขัน

งานใหญ่จริง ขนาดเบาะหลังยังต้องเป็น "เบาะแข่ง"  :supergrin:
นานๆเข้ามาทีขอแซวหน่อยนะครับพี่
อีอวบขาววววว resurrection!!!

ออฟไลน์ POO_K45

• *
  • Popular Vote : 18
น่าจับติดมุดไว้บ้างน๊ะ เหมือนงาน Kaeng Krachan Time Attack ยังติดให้เลย

ขอบคุณครับ :beer: