ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหา Impreza ตัวเจ็บ ที่สนใจถ่ายรายการทีวี หรือลงนิตยสารครับ  (อ่าน 8005 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ken

• *
  • Popular Vote : 1
  • Big Boy's Toy
เนื่องจากผมได้รับการติดต่อจากรายการทีวี และนิตยสารเพื่อขอให้หา SUBARU Impreza ที่แต่งสวยๆ เอาไปลงหนังสือหรือถ่ายลงรายการทีวีที่เกี่ยวกับรถ

สมาชิกท่านใดที่สนใจ หรืออยากมีรูปรถตัวเองเก็บไว้ดู รบกวนช่วยโพสรูป รายละเอียดการตกแต่ง เบอร์โทรติดต่อ ไว้ข้างล่างด้วยครับ

หลังๆนี่เห็นมีแบบเต็มๆอยู่หลายคันเลย

ใครสนใจก็โพสรูปและลงรายละเอียดไว้ด้านล่างเลยครับ  ผมจะส่งไปให้เค้าคัดอีกทีนึง  ผู้ตัดสินใจคือทางรายการทีวีและหนังสือนะครับ subaru ได้ทุกรุ่นครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 25, 2009, 05:44:57 PM โดย Ken »

ออฟไลน์ nuto

• *
  • Popular Vote : 0
มีแต่อยู่ทีี่  ตจว อ่ะพี่  :crap:
ลุงกล้วยพาว์เวอร์เซอร์วิส

ออฟไลน์ โอ_Imp

• SSS FC / Shirt # 9
  • *
  • MY08 STi(GRB) JDM
    • http://hatcha23.multiply.com
พี่หมู GC 500 ม้าไงพี่ อิอิ
◄◄◄◄◄◄ Brand-new GT3 ►►►►►►

ออฟไลน์ Ken

• *
มีแต่อยู่ทีี่  ตจว อ่ะพี่  :crap:

ขับมาเลยน้องนัท  Transformer แป๊บเดียวถึง

ส่งรูปกับสเป็คมาก่อน

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
กล้วยไข่งัยพี่เคน :supergrin: :supergrin:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ Ken

• *
กล้วยไข่งัยพี่เคน :supergrin: :supergrin:

กล้วยไข่เครื่องเดิมๆ ของแต่งก็ไม่มี มีแค่โป่งกับล้อยางบริจาค  :lol:

ออฟไลน์ kazama

• *
  • Popular Vote : 6
  • I AM KAZAMA

กล้วยไข่เครื่องเดิมๆ ของแต่งก็ไม่มี มีแค่โป่งกับล้อยางบริจาค  :lol:

ล้อยางบริจาค คิดได้ไงเนี้ย

Think Feel Drive

ออฟไลน์ GEMINI_IMPREZA

• *
  • Popular Vote : 9

รถตัวเองไงพี่ต่อ 

ทำตั้งเยอะ

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62

เข้ากรุงเลย ฝากซื้อแครบหมู น้ำพริกหนุ่มด้วย อิอิ

ออฟไลน์ Moo_GC8

• *
  • GC EJ20 500 HP Street Use Krub
พี่หมู GC 500 ม้าไงพี่ อิอิ
     :sarcblink:   :crying1: :grazy:
Tuned& Modified by Por Motorsport

ออฟไลน์ PadetP21

• *
  • Popular Vote : 13
Re: µÒÁËÒ Impreza µÑÇà¨çº ·Õèʹ㨶èÒÂÃÒ¡Ò÷ÕÇÕ ËÃ×Íŧ¹
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2009, 03:51:41 PM »
  :wavey: อยากลงหนังสืออะ... Gcเดิมๆของตั้มพอไหวมั้ยเคน??? 555
    :supergrin: :supergrin:

ออฟไลน์ mr_oui

• *
  • Popular Vote : 5
แล้ว im van แตนๆ พอไปด้วยได้มั้ยครับ  :supergrin:

ออฟไลน์ CBS111

• *
Re: µÒÁËÒ Impreza µÑÇà¨çº
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2009, 04:57:27 PM »
  :wavey: อยากลงหนังสืออะ... Gcเดิมๆของตั้มพอไหวมั้ยเคน??? 555
    :supergrin: :supergrin:

ของพี่ตั้มเดิมๆยังไงครับ
งงงงง?????????????

เนื่องจากผมได้รับการติดต่อจากรายการทีวี และนิตยสารเพื่อขอให้หา SUBARU Impreza ที่แต่งสวยๆ เอาไปลงหนังสือหรือถ่ายลงรายการทีวีที่เกี่ยวกับรถ

สมาชิกท่านใดที่สนใจ หรืออยากมีรูปรถตัวเองเก็บไว้ดู รบกวนช่วยโพสรูป รายละเอียดการตกแต่ง เบอร์โทรติดต่อ ไว้ข้างล่างด้วยครับ

หลังๆนี่เห็นมีแบบเต็มๆอยู่หลายคันเลย

แบบเต็มๆดูยังไงครับพี่เคนเผื่อสนใจ

ออฟไลน์ Poj

• *
มีแต่เลฯ อ่ะครับ อดเลย  :crying1:

ออฟไลน์ SilverGC

• *
  • Popular Vote : 20
ผมว่าน่าจะให้ concept มาสักหน่อยนะ เจ้าของรถจะได้รู้ว่ารถตัวเองนี่เข้าข่ายหรือเปล่า  :dunce:

ว่าแต่ไม่เอา legacy ไม่เหยอออ  :bawling: