ผู้เขียน หัวข้อ: อัพเดทรายระเอียด Kaeng Krachan Time Attack 20 กันยายน 2552 รายละเอียดหน้าแรกครับ  (อ่าน 15651 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ken

• *
  • Popular Vote : 1
  • Big Boy's Toy
ผมได้รับการติดต่อจากคุณ สมชาย (เฮียเพ้ง)  ศรีจิรารัตน์ เจ้าของสนามแข่งรถแก่งกระจาน แจ้งว่าทางสนามจะมีการจัดการแข่งขัน Time Attack ขึ้นเป็นครั้งแรก ในวันที่ 20 กันยายน 2552

เฮียเพ้งบอกว่าถ้าทาง Siam Subaru Society  สนใจที่จะจัดคลาสพิเศษ มีเฉพาะ Subaru ก็ยินที่จัดให้ และมีถ้วยรางวัลเฉพาะให้ด้วย

การแข่งขันจะให้วิ่งทีละหนึ่งคัน แบ่งเป็น 3 run  ตามรูปแบบของสนามที่แบ่งได้สามขนาด

วิ่งทีละหนึ่งช่วง ทีละคัน รวม 3 run ใครได้เวลาน้อยที่สุดก็ชนะไป

ตรงนี้เราไม่ต้องกังวลว่าจะมีการปะทะกับรถคันอื่นๆ เพราะวิ่งคันเดียว

ค่าสมัครรู้สึกว่าคันละ 2,000 บาท

ลองหยั่งเสียงดู  เผื่อมีคนสนใจเยอะ จะได้แจ้งให้ทางสนามทราบครับ

1. เฮียเพ้ง
2. เจมส์Tezza   ถอนตัว
3. ต่อ Thor
4. ตั้ม White GC    จ่ายแล้ว
5. กล้วยไข่     จ่ายแล้ว
6. pick    ถอนตัว
7. ที  ถอนตัว
8. แบงค์ WhiteScooby   จ่ายแล้ว
9. เคน The Blitz    ถอนตัว
10. CHUND  ถอนตัว
11. CBS_111     จ่ายแล้ว
12. พี่ป๊อก S-GT Lover     จ่ายแล้ว
13. bossma    จ่ายแล้ว
14. อุ้ย   จ่ายแล้ว
15. พี่โกะ    จ่ายแล้ว
16. เมฆ
17. ก้วง Evo8     จ่ายแล้ว
18. พี่โจ
19. Golf DLS
20. SubyD    จ่ายแล้ว
21. พี่ต้น Tazzilla   จ่ายแล้ว
ค่าสมัคร 2,000 บาท
โอนก่อนวันที่ 10 กันยายน 2552

เอกรัตน์  วิหวัธประภา
068-2-44423-0
ธนาคาร ไทยพาณิชย์ สาขาสาธุประดิษฐ์

โอนแล้วกรุณาแจ้ง ชื่อ จำนวนเงิน และเวลาโอน ในกระทู้ด้วย (ถ้าสะดวกโอนเป็นเศษสตางค์จะง่ายต่อการตรวจสอบ)

จ่าย 2,000 บาท ได้ซ้อมวันเสาร์ทั้งวัน รุ่นเราเริ่มประมาณ 10 โมงเช้า แบ่งเป็นรอบๆตามรุ่น
วันอาทิตย์แข่งจับเวลา 3 ครั้ง ไม่มีซ้อม
ที่พักคืนวันเสาร์นักแข่งหากันเองตามอัธยาศัยครับ

ถ้วยรางวัลมี 5 อันดับ ไม่มีแบ่งเกรด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 09, 2009, 11:01:39 AM โดย Ken »

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
มันวันเดียวกับ Euro Club Race Vol. 10 เลยอ่ะพี่เคน แล้วตารางจะไม่ชนกันเหรอครับ
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ kong

• *
  • Popular Vote : 0
หมายถึงว่า เค้าจะให้มีรุ่นพิเศษสำหรับพวกเราขึ้นมาหรือเปล่าครับ?  ก็คือ เหมือนกับเป็นส่วนหนึ่งในงานของเค้า?

ออฟไลน์ TezzA

• SSS FC No. 1
  • *
  • Popular Vote : 3
  • มือใหม่ หัด4
สนครับ   อยากไปวิ่งเอาฟิว   มือใหม่อย่างผมยังไม่เคยมีโอกาสวิ่งที่นี่เลย     แล้วถ้ายิ่งแบ่งเป็นสามขนาดอีก  ยิ่งน่าจะมีความปลอดภัยเพิ่มมากชึ้นไปอีกเพราะ  คงไม่ได้มากันแบบ hi speed แบบสนามเต็ม (หวังว่านะ.... :supergrin:)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 25, 2009, 02:34:20 PM โดย TezzA »

ออฟไลน์ Ken

• *
  • Popular Vote : 1
  • Big Boy's Toy
มันวันเดียวกับ Euro Club Race Vol. 10 เลยอ่ะพี่เคน แล้วตารางจะไม่ชนกันเหรอครับ

เฮียเพ้งเค้าชวน Euro Club Race มาแจมในงานนี้นะครับ

งานหลักคือ Kaeng Krachan Time Attack แล้ว Euro Club Race เป็นรุ่นย่อยในงาน

ถ้าพวกเราสนใจมากพอ ก็แบ่งเป็นรุ่นเฉพาะ subaru ได้เลย  มีถ้วยต่างหาก

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
ไปครับพี่เคน เพราะถ้าผมไม่ไปกับพวกพี่ ผมก็ต้องโดนพี่น้อยบังคับไปกับ ECR อยู่ดี....อิอิ :laugh: :laugh:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ PadetP21

• *
  • Popular Vote : 13
Re: ¢ÍàÊÕ§¼Ùéʹã¨Å§á¢è§¢Ñ¹ Kaeng Krachan Time Attack 20 ¡Ñ¹ÂÒ¹ 2552 Ẻ੾
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2009, 03:58:22 PM »
 ต่อลงชื่อแล้ว ตั้มก็ต้องลงด้วยดิ อิอิ (ตั้มต่อ-1) 5555

แล้ว ECR ทําไงอะน้อง.. งง :confused:

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62
เด๋วรีบเช็คตารางก่อนเลย ถ้าว่างไม่พลาดแน่....

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
Re: ¢ÍàÊÕ§¼Ùéʹã&
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2009, 04:29:07 PM »
ต่อลงชื่อแล้ว ตั้มก็ต้องลงด้วยดิ อิอิ (ตั้มต่อ-1) 5555

แล้ว ECR ทําไงอะน้อง.. งง :confused:
ขาดไป 1 นะเฮีย :laugh: :laugh:

ออฟไลน์ CBS111

• *
Re: ¢ÍàÊÕ§¼Ùéʹã&
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2009, 05:01:27 PM »
ขาดไป 1 นะเฮีย :laugh: :laugh:

ขาดใครเหรอครับพี่ต้น

ออฟไลน์ PadetP21

• *
  • Popular Vote : 13
Re: ¢ÍàÊÕ§¼Ùé&E
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2009, 05:26:33 PM »
¢Ò´ä» 1 ¹ÐàÎÕ :laugh: :laugh:

ก็ไปด้วยกันดิ.. คาบ...

ออฟไลน์ ToTo

• *
  • Born To Drive Subaru
มือใหม่ลงได้ไหมครับ   :biggrin:

ออฟไลน์ pick

• Life is Short
  • *
  • Popular Vote : 47
  • GC Doluck
    • http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?PHPSESSID=hkgaplpc8d65n6ng0amiice8m3&/topic,88992.0.html
ไปไป ไปด้วยคน ยังไม่เคยลองสนามนี้ซักที

Pick

ออฟไลน์ 24owner

• *
  • Popular Vote : 8
  • Godji Power...www.asakorn.co.th
    • www.asakorn.co.th
น่าสนครับ มือใหม่ไปด้วยได้ไม๊ครับ
จำหน่ายถุงมือยาง ถุงมือผ้า ผ้าปิดจมูก หมวกคลุมผม สำหรับใช้ในโรงงาน

ออฟไลน์ ScooBy crew

• *
  • Popular Vote : 22
สงสัยได้แค่ไปดู   :redface:
เอแล้วที่ นครชัยศรี ล่ะครับ
Deestone the heart of your control