ผู้เขียน หัวข้อ: อัพเดทรายระเอียด Kaeng Krachan Time Attack 20 กันยายน 2552 รายละเอียดหน้าแรกครับ  (อ่าน 15652 ครั้ง)

ออฟไลน์ mr_oui

• *
  • Popular Vote : 5
ไปด้วยครับ 2คัน (ผม กับ พี่โกะ) 

ป.ล.ถ้ารถพี่โอดเสร็จทันจะไปเพิ่มด้วยครับ

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
ไปด้วยครับ 2คัน (ผม กับ พี่โกะ) 

ป.ล.ถ้ารถพี่โอดเสร็จทันจะไปเพิ่มด้วยครับ
รถพี่โอดทำสีออกมาท่าทางจะสวยไม่หยอก :lol: :lol:

ออฟไลน์ GT4

• *
  • Popular Vote : 0

ขอนอนยันว่า รถพี่โอด เสร็จไม่ทันแน่55555  :lol: :lol:

ออฟไลน์ make17

• SRS Member
  • *
  • " รัก ซู ยิ่งชีพ "
ไปด้วย 1 ที่ครับพี่เคน  :supergrin: :supergrin: :supergrin:
"เรา Supply Army "

ออฟไลน์ Ken

• *
  • Popular Vote : 1
  • Big Boy's Toy
16 คนแล้วครับ

ครบ 20 คน จะมีถ้วยรางวัล 5 อันดับนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 27, 2009, 02:53:59 AM โดย Ken »

• *
เดี๋ยวต้องมาลุ้นว่าจะเสร็จทันหรือปล่าว   จ้าของรถมาตอบหน่อยเร็ว มีแต่คนเชียร์ให้รถเสร็จทัน  :supergrin: 5555

ออฟไลน์ witt

• *
ไปด้วย 1 ที่ ครับ...

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
เดี๋ยวต้องมาลุ้นว่าจะเสร็จทันหรือปล่าว   จ้าของรถมาตอบหน่อยเร็ว มีแต่คนเชียร์ให้รถเสร็จทัน  :supergrin: 5555
รถพี่แกเฉพาะทำสีก็ไม่ทันแล้วมั้งครับ พี่เล่นกลับตะเข็บตัวรถมาพ่นกันเลยทีเดียว  แถมช่างเค้าบริการหงายท้องตัวรถขึ้น ขัดพ่นช่วงล่างให้ใหม่ด้วย ไม่ต้องแปลกใจว่าทำไมราคาถึงแรงเพราะช่างเค้าปราณีตในการพ่นสีนี่เอง ราคาทำสีถึงได้แพง...... ขนาดนี้   :supergrin: :supergrin: :supergrin: :supergrin: :supergrin:

ปล. สู้ๆนะ ถ้าออกมาไม่ถูกใจ มี 37000 ให้พี่จ่ายอีกรอบ รับรอง ใส ปิ้ง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 27, 2009, 11:17:23 AM โดย bossma »

ออฟไลน์ Mitsuim

• *
อยากไป...สงสัยต้องยืมรถ...ต้น หรือไม่ก็พี่โกะ....แล้วหละ......อยากนั่งเครื่องบิน ที่ออกแบบเป็น subaru.....มีปีกคงบินกันไปนานแล้ว.... :lol: :lol:

เรื่องสีนี่....talk of the town เลยนะน้องต้น..........ที่แพงเนี่ย...อู่เขาเก็บที่จอดรถแพงต่างหาก..... :laugh: :laugh: :laugh:

ออฟไลน์ minimum

• *
  • เกิดมาเพื่อสิ่งนี้ SUBARU&SUZUKI
น่าสนจัง กำหนดคำตอบสุดท้ายวันที่เท่าไหรครับ

ออฟไลน์ OPELU

• *
น่าไปค่ะ  :supergrin:
LIQUI MOLY by Opel Trading Co., Ltd.

• *
มีพี่โจ กับ golf DLS ไปด้วยครับ (พี่เขาฝากลง)

ออฟไลน์ DragZy

• *
รถพี่แกเฉพาะทำสีก็ไม่ทันแล้วมั้งครับ พี่เล่นกลับตะเข็บตัวรถมาพ่นกันเลยทีเดียว  แถมช่างเค้าบริการหงายท้องตัวรถขึ้น ขัดพ่นช่วงล่างให้ใหม่ด้วย ไม่ต้องแปลกใจว่าทำไมราคาถึงแรงเพราะช่างเค้าปราณีตในการพ่นสีนี่เอง ราคาทำสีถึงได้แพง...... ขนาดนี้   :supergrin: :supergrin: :supergrin: :supergrin: :supergrin:

ปล. สู้ๆนะ ถ้าออกมาไม่ถูกใจ มี 37000 ให้พี่จ่ายอีกรอบ รับรอง ใส ปิ้ง

สงสัยจะได้เสียอีก 37000 แหง๋มๆ อุ๊บๆๆ

ขอโทษค๊าบพี่โอด แหะๆ

ออฟไลน์ TezzA

• SSS FC No. 1
  • *
  • Popular Vote : 3
  • มือใหม่ หัด4
งานนี้ต้องขอถอนแล้ว ครับ พึ่งพบว่าจานเบรคไม่พร้อมวิ่ง .....ต้องไปรอลุ้น Track day อีกที   

โทษทีครับ  :crap:

ออฟไลน์ CBS_111

• *
  • Popular Vote : 3
แล้วตกลงจัดไหมครับพี่เคน