ผู้เขียน หัวข้อ: อัพเดทรายระเอียด Kaeng Krachan Time Attack 20 กันยายน 2552 รายละเอียดหน้าแรกครับ  (อ่าน 15650 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ken

• *
  • Popular Vote : 1
  • Big Boy's Toy
ค่าสมัคร 2,000 บาท
โอนก่อนวันที่ 10 กันยายน 2552

เอกรัตน์  วิหวัธประภา
068-2-44423-0
ธนาคาร ไทยพาณิชย์ สาขาสาธุประดิษฐ์

โอนแล้วกรุณาแจ้ง ชื่อ จำนวนเงิน และเวลาโอน ในกระทู้ด้วย (ถ้าสะดวกโอนเป็นเศษสตางค์จะง่ายต่อการตรวจสอบ)

จ่าย 2,000 บาท ได้ซ้อมวันเสาร์ทั้งวัน แบ่งเป็นรอบๆตามรุ่น
วันอาทิตย์แข่งจับเวลา 3 ครั้ง ไม่มีซ้อม
ที่พักคืนวันเสาร์นักแข่งหากันเองตามอัธยาศัยครับ

ถ้วยรางวัลมี 5 อันดับ ไม่มีแบ่งเกรด

ออฟไลน์ pick

• Life is Short
  • *
  • Popular Vote : 47
  • GC Doluck
    • http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php/topic,88992.0.html
นึกว่าจะได้ซ้อมวันอาทิตย์ แบบนี่ถ้าไปวันอาทิตย์ก็ได้วิ่งแค่ 3 ครั้ง แล้วก็กลับบ้าน  :crap:
ยังงัยดีนี่ วันเสาร์ไม่ว่างซะด้วย มี golf tournament อะ ถ้าไปวิ่งวันอาทิตย์เลย ตายแน่แน่

คงต้องขอถอนตัวแล้วครับ ขอโทษทีครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 04, 2009, 01:12:27 PM โดย pick »

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
ไปด้วยแครบบบ สี่ประตู สองที่นั่ง  :lol: :lol: :lol: :lol:

ประธานเคนสุดหล่อบาดใจสาวๆแครบบบ 

โอนเรียบร้อยแล้วแครบบบ 2000 บาทไทยแลน เวลาประมาณ สี่โมงเย็น เดี๋ยวตอนมึดๆจะเอาสลิปมาให้ดูครับ ขอบคุณครับ

ต้น boss m.a. :smash: :smash: :smash:

ออฟไลน์ subyD

• *
  • Popular Vote : 0
ลงชื่อด้วยคนคับ พี่เคน

ออฟไลน์ ที

• *
พี่เคนคับ ต้องขอโทษด้วยคับ

ผมขอถอนตัวนะคับ

วันเสาร์ไม่ว่างอ่ะคับ.....ถ้าไปวันอาทิตย์วันเดียวแย่แน่ๆ คับ  :crap: :crap:

ขอโทษอีกครั้งคับ

ออฟไลน์ Ken

• *
พี่เคนคับ ต้องขอโทษด้วยคับ

ผมขอถอนตัวนะคับ

วันเสาร์ไม่ว่างอ่ะคับ.....ถ้าไปวันอาทิตย์วันเดียวแย่แน่ๆ คับ  :crap: :crap:

ขอโทษอีกครั้งคับ

ไม่เป็นไรครับที

• ???
  • *

ไม่เป็นไรครับที
เคนครับ พอดีผมแสกนสลิปไม่ได้ ไดเวอร์แสกนหายไป  ยังไงลองเช็คทางบันชีก่อนนะครับ ขอบคุณครับ :supergrin: :supergrin: :supergrin:

ออฟไลน์ Ta

• *
  • Popular Vote : 7
เคนครับ! พี่ขอโทษจริงๆติดธุระไปไม่ได้แล้วครับ

ออฟไลน์ Impreza lover

• *
  • Popular Vote : 16
ไปด้วยครับ

ลงครั้งแรก รถบ้านๆ
คันหลังรอหน่อยนะ
แต่ละรอบคง นาน นิสสส นึง

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
โทษทีครับเคน ไปไม่ได้จริงๆ อยากไปวิ่งด้วยมากๆ ขอโทษพี่โกะ,พี่โอดด้วย อยากไปมากๆเลยพี่แต่ติดงานซะแล้ว :crap: ไม่งั้นจะไปด้วยตั้งแต่วันเสาร์เลย แล้วไปค้างคืนกัน ท่าจะมันส์

ออฟไลน์ Momo Ko

• *
  • Popular Vote : 5
  • ครอบครัวขับสี่มาแล้วจ้า.......
โอนแล้วครับ
1. mr.oui
2.maruko

ออฟไลน์ Ken

• *
ยังรับอยู่นะครับ

ใครสนใจรีบสมัครเลย

ออฟไลน์ Impreza lover

• *
  • Popular Vote : 16
โอนไปแล้วครับ

เช้านี้เอง จำนวน 2,000.88 ครับผม

ป๊อก ครับ

• ???
  • *
โอนไปแล้วครับ

เช้านี้เอง จำนวน 2,000.88 ครับผม

ป๊อก ครับ
พี่ป๊อกเอาจริงเฮอะ :supergrin: :supergrin: :supergrin:

ออฟไลน์ ToTo

• *
  • Popular Vote : 0
  • Born To Drive Subaru
ลงได้สิโต้.....ลงเลย ลงเลย ให้ไว :biggrin: :biggrin:

แล้วพากองเชียร์มาด้วยนะ.....อิอิ :embarass:

แหมพี่ต่อกับพี่ต้นนี้อยากให้ผมไปหรืองอยากให้กองเชียร์ไปกันแน่เนี้ย   :smokin: