ผู้เขียน หัวข้อ: แต่งสบายๆสไตล์ N/A แต่......!? มือใหม่หัดแต่ง ไม่ปรึกษาใครเล๊ย !!!  (อ่าน 13577 ครั้ง)

ออฟไลน์ ScooBy crew

• *
  • Popular Vote : 22
081-8454212  ก่อนถึงอิมพีเรียลสำโรง ขวามือครับ ถ้ามาจากทางด่วน
 :smash:
Deestone the heart of your control

ออฟไลน์ Momo Ko

• *
  • Popular Vote : 5
  • ครอบครัวขับสี่มาแล้วจ้า.......
081-8454212  ก่อนถึงอิมพีเรียลสำโรง ขวามือครับ ถ้ามาจากทางด่วน
 :smash:

อย่าไปเลยครับที่นี่ขอบอก....

ไปแล้วจะไม่อยากกลับอ่ะ.... ของเยอะจริงๆ
ไม่ได้เชียร์นะคุณเล็ก... หลังไมค์ขอเป็นท่อสักอันละกัน แฮ่ๆ
------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
สวัสดีน้องไมค์ รถสวยนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 03, 2009, 12:27:42 PM โดย M a r u K o »

ออฟไลน์ Mike7157

• *
  • Popular Vote : 1

ไปแล้วจะไม่อยากกลับอ่ะ.... ของเยอะจริงๆ
ไม่ได้เชียร์นะคุณเล็ก... หลังไมค์ขอเป็นท่อสักอันละกัน แฮ่ๆ
------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

thanks krabbbb

ออฟไลน์ Choosith

• *

ว่าแต่ว่า ผมว่าของพี่โก๊ะ เนี่ยอาจจาเยอะกว่า น้าเล็กสำโรง ก็ด้ายน๊ะคร๊าบ........

:grazy:      :grazy:      :grazy:

.

ออฟไลน์ zelfer

• http://www.facebook.com/photo.php?pid=3199843&id=644401408#!/profile.php?ref=profile&id=524217341
  • *
prodriveซือมาเท่าไรหลอคับ

พอดีไม่ค่อยรู้เรือง ขอบคุณค๊าบผม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 03, 2009, 08:58:12 PM โดย zelfer »

• *
prodriveซือมาเท่าไรหลอคับ

พอดีไม่ค่อยรู้เรือง ขอบคุณค๊าบผม

5xxxx ครับ

• *
จัดเพิ่มไปอีกระลอกกับ ค้ำหน้า หลัง Cusco + สปริง Eibach จากร้านพี่ปลา แน่นขึ้นสุดๆ ตอนนี้ Happy แล้วครับ เหลือแค่กรอง K&N นอกนั้นก็เน้นแต่งสวยละครับ วู้วววว  :dunce:

ออฟไลน์ CHUND

• *
  • Popular Vote : 27
สวยมากครับ

• *
สวยมากครับ

thanks krab, pls answer my call duay krab

ออฟไลน์ jjay55

• *
  • Popular Vote : 0
รถสวยมากครับ ชอบๆ

ฝากระโปรงและสปอยเลอร์หลัง STI  เท่าไรครับขอบคุณครับ

• *
รถสวยมากครับ ชอบๆ

ฝากระโปรงและสปอยเลอร์หลัง STI  เท่าไรครับขอบคุณครับ

สั่งจาก MIT เลย 4x,xxx ครับ

ออฟไลน์ jjay55

• *
  • Popular Vote : 0
พี่ไมค์ครับ ใส่ Eibach แล้วเป็นไงบ้างครับขอชมรูปหน่อยไว้เป็นแนวทาง

ขอบคุณครับ

• *
เตี้ยลงไม่ถึงนิ้วเท่าไหร่ครับ ถ้าสวยขึ้นมั๊ยก็บ้าง แต่อาการดีมากครับ เวลาเข้าโค้ง ชัวร์ขึ้นมากครับ (แอบเข้าโค้งทางด่วตอน ตี 1 มาครับ จะโดนดุป่าววะตรู)

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
K' Mike นี่ทำงานอยู่ TG ป่าวครับ.....เมื่อก่อนไปบ่อยมาที่ OPC อ่ะครับ
ผมมีอดีตอันหวานชื่น และ ขมขื่น กับบริษัทนี้  5555+
ปล. รถสวยมากครับ

• *
K' Mike นี่ทำงานอยู่ TG ป่าวครับ.....เมื่อก่อนไปบ่อยมาที่ OPC อ่ะครับ
ผมมีอดีตอันหวานชื่น และ ขมขื่น กับบริษัทนี้  5555+
ปล. รถสวยมากครับ

ใช่ครับผม ขอบคุณที่ชมนะครับ ส่วนอดีตอันหวานชื่นไม่เป็นไร อนาคตก็หวานได้นี่ครับ หุๆๆ :smokin: