ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนถาม เจออิมแวนตากลม...  (อ่าน 3174 ครั้ง)

ออฟไลน์ name_joker

• *
  • Popular Vote : 24
รบกวนถาม เจออิมแวนตากลม...
« เมื่อ: กันยายน 09, 2009, 11:40:54 PM »
คือผมเรียนในจุฬา ปกติ จะไม่ค่อยได้เจออิม (เลย ซักกะครั้งเดียว น๊านนนนานจะมีมาซักคัน)

แต่ช่วงนี้เจอ อิมแวน ตากลม สีน้ำเงิน มีตราWRXที่ฝาท้าย

เจอบ่อยมากครับทั้งในม. และละแวกใกล้เคียง  รู้สึกเหมือนจะเป็นนิสิตหญิงจุฬาขับ ...

ไม่ทราบว่าพี่ๆน้องๆญาติๆใครในนี้หรือเปล่าครับไอกระผมเองก็ไม่กล้าทัก เคยพยายามจะทักครั้งนึง ขับเทียบ มองไปมองมา ผู้หญิง ไม่เอาดีกว่า ไม่ใช่ขึ้นมานี่งานเข้าแน่ๆ * *

ครับ หากท่านใดรู้จักท่านเจ้าของโปรดบอกกล่าวครับ อยากรู้จักเพื่อนๆอิมในจุฬาบ้างครับ * *

ปล. ได้ยินมาว่าmodelนี้ หายากมากส์ ไว้ถ้าบังเอิญพบกันอีก (เดี๋ยวเจออีกแน่ๆครับ เจอบ่อยมากๆ) จะถ่ายรูปมาฝากกันนะครับผม  :P
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 10, 2009, 01:29:54 AM โดย name_joker »

ออฟไลน์ MOJOJOJO

• *
  • Popular Vote : 64
Re: รบกวนถาม เจออิมแวนตากลม...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 10, 2009, 01:17:15 AM »
เดี๋ยวรอเจ้าตัวมาตอบ แต่เจ้าของรถหนะผู้ชายนะครับมองผิดอ่ะเปล่า :laugh:

ออฟไลน์ ST@BL3

• มั่นคงทุกเส้นทางไปกับSTI
  • *
  • Popular Vote : 1
Re: รบกวนถาม เจออิมแวนตากลม...
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 10, 2009, 01:52:51 AM »
เคยขับสวนกันอยู่เหมือนกันครับ สวยจริงๆครับ(รถนะ)

ออฟไลน์ name_joker

• *
  • Popular Vote : 24
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 10, 2009, 09:52:08 AM »
เดี๋ยวรอเจ้าตัวมาตอบ แต่เจ้าของรถหนะผู้ชายนะครับมองผิดอ่ะเปล่า :laugh:

จริงอ่ะ !!!!!!  :grazy:  :grazy:  :grazy:   

ผมว่าผมมองไม่ผิดนะ ..... หรือว่าเราจะตาถั่วเองนะ ..... ไม่เป็นไร เจอคราวหน้าดูใหม่ครับ :laugh:

เคยขับสวนกันอยู่เหมือนกันครับ สวยจริงๆครับ(รถนะ)

เน้อะ สวยครับสวยยยย (รถนะครับรถถถถ)

ออฟไลน์ SilverGC

• *
  • Popular Vote : 20
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 10, 2009, 11:34:32 AM »
ใช่คันที่ซื้อมาจากอู่พี่มานะอ๊ะป่าว  :confused:

ออฟไลน์ PoM@Musachi

• *
  • Popular Vote : 1
  • น้องม้าแคระ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 10, 2009, 02:42:12 PM »
ใช่คันที่ซื้อมาจากอู่พี่มานะอ๊ะป่าว  :confused:
น่าจะใช่นะครับ เคยเห็นอยู่คันเดียวเอง
 :beer: