ผู้เขียน หัวข้อ: โช้ค HKS HIPERMAX PRO ใส่ IMPREZA GC8 มีใครเคยใช้มั๊ยครับ  (อ่าน 5349 ครั้ง)

ออฟไลน์ TaZZillA

• *
  • Popular Vote : 0
  • รักซ้อน ซ่อนเงื่อน เพื่อนทรยศ
อยากถามความเห็นสักหน่อยอ่ะครับ
เทียบราคา ความคุ้มค่า กับ OHLINS PCV ที่ราวๆ สามหมื่น
อันไหนน่าสนกว่ากัน
Gauge :: OiL CooLeR :: Fuel Pump :: Bucket Seat :: Shock Absorber :: Programmable ECU

Too many things to buy:: SaDZillA

ออฟไลน์ ST@BL3

• มั่นคงทุกเส้นทางไปกับSTI
  • *
  • Popular Vote : 1
Re: โช้ค HKS HIPERMAX PRO ใส่ IMPREZA GC8 มีใครเคยใช้มั๊ยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 11, 2009, 03:45:41 AM »
อืม เห็นมีลงขายอยู่ชุด กำลังสงสัยเหมือนกันเลยอ่ะพี่ต้น หน้าตาละม้ายคล้ายกันด้วย

• *
  • รักซ้อน ซ่อนเงื่อน เพื่อนทรยศ
Re: โช้ค HKS HIPERMAX PRO ใส่ IMPREZA GC8 มีใครเคยใช้มั๊ยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 11, 2009, 03:46:40 AM »
อืม เห็นมีลงขายอยู่ชุด กำลังสงสัยเหมือนกันเลยอ่ะพี่ต้น หน้าตาละม้ายคล้ายกันด้วย

ทำไมไม่นอนอีก เดี๋ยวไม่แข็ง............................
แรงนะ
Gauge :: OiL CooLeR :: Fuel Pump :: Bucket Seat :: Shock Absorber :: Programmable ECU

Too many things to buy:: SaDZillA

ออฟไลน์ SilverGC

• *
  • Popular Vote : 20
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 11, 2009, 07:49:41 AM »

ก็มันเห็นหน่ะแหละ ถึงเข้ามาถามม ฮี่ ๆๆ  :supergrin:

เปลี่ยนบ่อยเหลือเกินนะโช้คหน่ะ..........

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 11, 2009, 08:00:18 AM »

ก็มันเห็นหน่ะแหละ ถึงเข้ามาถามม ฮี่ ๆๆ  :supergrin:

เปลี่ยนบ่อยเหลือเกินนะโช้คหน่ะ..........

แล้วคุณพี่ ผู้เชี่ยวชาญด้านช่วงล่าง ที่ผ่านช่วงล่างแบบต่างๆ มาแล้วแทบจะทั่วราชอาณาจักร จะไม่บอกอารายพี่ต้นเค้าหน่อยเหรอพี่ :embarass: :laugh: :lol: :supergrin:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ ScooBy crew

• *
  • Popular Vote : 22
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 11, 2009, 09:33:02 AM »

คุณโตเค้าเชียร์ ohlin อยู่แล้วของเค้าดีจริง อยากเปลี่ยนเหมือนกันแต่หมดตูด
Deestone the heart of your control

ออฟไลน์ Green tea

• *
  • Popular Vote : 8
  • เมื่อไหร่จะเจอ ใคร ใคร ที่เป็นของเรา!!
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 11, 2009, 09:53:26 AM »

ช่าย...ช่าย ผมเห็นด้วยครับ
ตั้งแต่เห็นมา 3 - 4 ชุดได้แล้วมั้ง
โช้ค นะครับ โช้ค :supergrin:

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 11, 2009, 11:29:26 AM »
ตกลงจะได้เรื่องสักอันมั๊ยเนี่ย

ซื้อมือสองมาเจอแต่แตกๆอ่ะ วัยรุ่นเซ็ง

ออฟไลน์ sleep

• *
  • Good Job
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 11, 2009, 11:43:09 AM »
อยากถามความเห็นสักหน่อยอ่ะครับ
เทียบราคา ความคุ้มค่า กับ OHLINS PCV ที่ราวๆ สามหมื่น
อันไหนน่าสนกว่ากัน

จากเท่าที่เคย ผ่านๆมาน่ะครับ  PCV น่าจะจบมากกว่าครับ  ถ้าเน้นใช้งานถนนเป็นหลัก

HKS นี่จากประวัติแล้ว ไม่นิ่มเลยบนถนน

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กันยายน 11, 2009, 11:46:01 AM »
ขอบคุณครับ คุณหนึ่ง

ก้อพีซีวี กันต่อไป เห็นอยู่ตัวนึงของพี่ชูว่าน่าจะพอซื้อไหว
แต่ก้อคงต้องหยอดกระปุกกันต่อไป เอ... หรือจะ พีวีซี ดีหว่า สีฟ้าๆ มีหลายขนาดด้วย

ออฟไลน์ Choosith

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กันยายน 11, 2009, 12:18:32 PM »
ขอบคุณครับ คุณหนึ่ง

ก้อพีซีวี กันต่อไป เห็นอยู่ตัวนึงของพี่ชูว่าน่าจะพอซื้อไหว
แต่ก้อคงต้องหยอดกระปุกกันต่อไป เอ... หรือจะ พีวีซี ดีหว่า สีฟ้าๆ มีหลายขนาดด้วย

ใจเย็นๆ คร๊าบ พี่ต้น  รอได้เสมอคร๊าบ.......

:wavey:      :wavey:      :wavey:

.

ออฟไลน์ SilverGC

• *
  • Popular Vote : 20
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กันยายน 11, 2009, 12:51:11 PM »
แล้วคุณพี่ ผู้เชี่ยวชาญด้านช่วงล่าง ที่ผ่านช่วงล่างแบบต่างๆ มาแล้วแทบจะทั่วราชอาณาจักร จะไม่บอกอารายพี่ต้นเค้าหน่อยเหรอพี่ :embarass: :laugh: :lol: :supergrin:

ถ้าเป็นสตรัทปรับเกลียว..........................ความรู้ผมแค่เด็กอนุบาลครับ........... :pimp:

ออฟไลน์ Choosith

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กันยายน 11, 2009, 04:08:16 PM »

ถ้าเป็นสตรัทปรับเกลียว..........................ความรู้ผมแค่เด็กอนุบาลครับ........... :pimp:

มิน่าเห็นชอบเด็กอนุบาล.......5...5...5...

:laugh:      :laugh:      :laugh:

.