ผู้เขียน หัวข้อ: Friendly Match: SSS FC vs New Mini Society FC on Thu 24/9/09 (ลงชื่อได้เลยครับ)  (อ่าน 15393 ครั้ง)

ออฟไลน์ erggy

• *
  • Popular Vote : 3
  • hYdra EMS
    • hYdra EMS
Re: Friendly Match: SSS FC vs New Mini Society FC on Thu 24/9/09 (ลงชื่อได้เลยครับ)
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: กันยายน 24, 2009, 10:10:56 PM »
ต้องขอโทษด้วยที่ไปแต่ไม่ได้ลงวันนี้ครับ  ยังปวดหลังอยู่อ่ะคับ เมื่อวานโดนสองแถวมาชนตูด  :crying1:
เรารักในหลวง
the fully sequential hYdra EMS

ออฟไลน์ SuBie NewBie

• I <3 スバル !
  • *
  • Popular Vote : 1
  • G37 Coupe / NISMO 350Z
Re: Friendly Match: SSS FC vs New Mini Society FC on Thu 24/9/09 (ลงชื่อได้เลยครับ)
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: กันยายน 24, 2009, 10:25:24 PM »
มารายงานผลครับ

ทีมเรามากัน.... 11คนพอดี  :grazy:

ต้องลากสมาชิกในทีมที่ตัวสูงที่สุด (ตั้ม) มาเป็นเป็นประตู  :agree:

ขอขอบคุณน้องตั้มมา ณ ที่นี้ด้วย

ควอเตอร์แรก เล่นกันได้สูสี แต่ผมเห็นว่ามันสูสีเกินไป เลยโชว์เหวอเตะวืด ใส่พานทองให้กองหน้าMiniจิ้มเข้าประตูไปอย่างง่ายดาย

จบควอเตอร์แรก Miniนำ1-0

ควอเตอร์สอง... บุกกันเพลิน โดนสวน + เจอลูกยิง + ลูกโหม่งเทพๆ (พี่ซีโหม่งสวยโคตรๆ)

สกอร์ 4-0

ควอเตอร์สาม... ผมเห็นเล่นกันไม่ดี เลยแกล้งเจ็บ... ทางเราไม่มีตัวแล้ว ทางMiniเลยทำบุญ เอ๊ย อนุเคราะห์เซ็นเตอร์สุดแกร่งมาหนึ่งท่าน (ขอขอบคุณไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ)
ทีมเรามาได้จุดโทษ เพราะน้องวิวตัวจิ๊ด และยิงงามๆอีกสองลูก จากเต้ และ... ใครหว่า???

จบเกม เราแพ้Miniไปแบบไม่น่าเกลียด 4-3

จุดดี - เราเล่นบอลเป็นทีมได้มากขึ้น มีความเข้าใจกันมากขึ้น แถมได้สมาชิกใหม่ ฝืเท้าดีมาอีกสองท่าน น้องใมค์ และน้องหมุ้ย (ถ้าชื่อผิดพลาดขออภัยครับ)

จุดด้อย - บางจังหวะฝืนเล่นยากกันเกินไป บอลชิ่ง1-2ง่ายๆไม่ค่อยเล่นกัน และการเคลื่อนไหวขณะไม่มีบอลยังน้อย

สุดท้ายแล้ว เล่นกันได้ดีทุกคนครับ เล่นเน่าอยู่คนเดียว (ไอ้คนที่พิมพ์อยู่นี่แหละ) ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วย

ผมคงต้องพิจารณาตัวเอง ลาออกจากตำแหน่งเซ็นเตอร์แล้วครับ อายุ43มันเป็นอุปสรรคในการลากสปีดต้นบ่อยๆจริงๆ

ขอขึ้นไปเป็นกลางรับก็แล้วกัน
  :wavey:

ป.ล. - ใครที่ลงชื่อแล้วเบี้ยวไม่มา ขอให้รถบูสท์ไม่ติด  :lol: :lol: :lol:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 24, 2009, 10:29:12 PM โดย SuBie NewBie »
Z Z Z Z Z Z

ออฟไลน์ Mike7157

• *
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: กันยายน 24, 2009, 10:41:23 PM »
โห  กะมาโพสต์คนแรกเลย ไม่ทันอะ ไหงเพื่อนๆพี่ๆเผ่นกลับกันเร็วจัง สนุกมากครับ วันหลังแบ่งหน้าที่เฝ้าสาว เอ้ย เสา!!! ให้ผมบ้างก็ได้ ให้พี่ตั้มไปวิ่งมั้ง ขอเสื้อทีมด้วย Match ต่อไปเจอใครละครับ  :smokin:

(แรงจะพิมพ์ยังจะไม่มีเลยยยย นอนดีกว่าคร๊าบบบ)

ผมไมค์คร๊าบบบบ

ปล. พรุ่งนี้ผมมีเตะที่ลาดพร้าว 85 มีใครสนใจ PM ด่วนๆเลยคร๊าบบบ

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
« ตอบกลับ #63 เมื่อ: กันยายน 24, 2009, 10:43:19 PM »
พี่แอนดี้ค้าบ แล้วสาวๆฝั่งมินิสวยมั้ยค้าบพี่ อิอิ
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ SuBie NewBie

• I <3 スバル !
  • *
  • G37 Coupe / NISMO 350Z
« ตอบกลับ #64 เมื่อ: กันยายน 24, 2009, 10:50:08 PM »
พี่แอนดี้ค้าบ แล้วสาวๆฝั่งมินิสวยมั้ยค้าบพี่ อิอิ

เหอะๆ มีแน่นอนครับ แต่ไม่กล้ามอง เดี๋ยววิ่งหนีteenไม่ทัน  :lol: :lol: :lol:
Z Z Z Z Z Z

ออฟไลน์ 1600 STI

• *
  • Popular Vote : 0
« ตอบกลับ #65 เมื่อ: กันยายน 24, 2009, 10:52:19 PM »
มากันเยอะมากครับ วันนี้เล่นดีกันทุกคนเลยครับ ใจสู้เต็มร้อยครับ
+ + + ขายฮอนด้า แต่ขี่ซูบารุ + + +

ออฟไลน์ jinta1

• *
  • Popular Vote : 0
« ตอบกลับ #66 เมื่อ: กันยายน 24, 2009, 11:28:13 PM »
โอ้ว...สนุกมากครับ...เล่นกันได้ดีทุกๆคนครับ....เอามาจอยกันใหม่นะครับ... :agree: :agree: :agree: :sunglasses:

ออฟไลน์ TezzA

• SSS FC No. 1
  • *
  • มือใหม่ หัด4
« ตอบกลับ #67 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 12:29:51 AM »
เล่น 11 คน ไม่ได้เปลี่ยนตัวเลยซิ  แล้วคะแนนยังได้ขนาดนี้อีก    เยี่ยมไปเลย! :agree:     

ออฟไลน์ PadetP21

• *
  • Popular Vote : 13
Re: Friendly Match: SSS FC vs New Mini Society FC on Thu 24/9/09 (ŧª×èÍä´éàŤÃ
« ตอบกลับ #68 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 01:06:11 AM »
 สนุกดีครับ แล้วก็ต้องขออภัยที่ต้องกลับก่อน..
 match หน้าเจอกันครับพี่น้อง..

แต่วันนี้ผมทําเสียไป 4 ประตู โทดทีเด้อ...
 แต่ก็ป้องกันได้ 2 ลูก....

แหม.... สูงขนาดนี้... อิอิ..  :P

ออฟไลน์ TezzA

• SSS FC No. 1
  • *
  • มือใหม่ หัด4
« ตอบกลับ #69 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 01:14:48 AM »
สนามเปียก บอลเปียก มัน safe ยากใช่มะพี่ตั้ม   :sunglasses: :supergrin:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 25, 2009, 09:50:59 AM โดย TezzA »

ออฟไลน์ im-MAY-za

• SSS FC Member
  • *
  • Popular Vote : 16
  • Playmaker #7
« ตอบกลับ #70 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 01:49:26 AM »
ก่อนอื่นต้องขอโทษเพื่อนๆ ทุกคนด้วยครับ ที่วันนี้ไม่ได้มาทำหน้าที่ผู้เล่น+ผู้จัดการทีม  :crap: :crying: :crying1: :dead:

เพราะเนื่องจากงานเข้าอย่างแรงครับ มีประชุมกับลูกค้าตั้งแต่บ่ายสี่ ต่อด้วยประชุมกับเจ้านายยาวถึงสามทุ่ม เลยไม่ได้ตามไปอย่างที่ตั้งใจไว้

แต่ก็มีพี่แอนดี้โทรมารายงานผลให้ฟัง (แถมมีโทรไป confirm ผลกับเจ้าปุ๊เพิ่มอีก เพราะไม่เชื่อว่าจะเล่นกันได้ดีขนาดนี้   :eek: :grazy: :laugh: :lol: :supergrin: )

ยิงมินิได้ 3 ลูกนี่ถือว่าทำผลงานได้ดีเลยนะครับ และก็ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ด้วยครับ  :agree:

เรื่องเสื้อใครที่สั่งไว้ นัดหน้าผมจะเอาไปที่สนามด้วยแน่นอนครับ

ส่วนใครอยากจะขอนัดรับเสื้อนอกรอบ ก็ยินดีครับ ถ้าวันธรรมดามาเจอผมได้ที่ ตึกเพลินจิต เซ็นเตอร์ สุขุมวิท ซอย 2 ติดกับโรงแรม JW Mariott ครับ  :wavey:

ถ้าเสาร์ อาทิตย์ ลองโทรมานัดกันก่อนก็ได้ครับ เพราะผมชีพจรลงเท้า วิ่งไปเรื่อยครับ  :supergrin:
Siam Subaru Society Football Club

ออฟไลน์ โอ_Imp

• SSS FC / Shirt # 9
  • *
  • MY08 STi(GRB) JDM
    • http://hatcha23.multiply.com
« ตอบกลับ #71 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 08:42:49 AM »
เมื่อวานค้นพบอีกแล้วครับ เล่นฝั่งซ้ายไม่ถนัดอย่างแรงงง :crying1:

มาช่วยพี่แอนดี้ update คนยิงประตู 4 - 3

วิว (PK), เต้ , ปุ๊
◄◄◄◄◄◄ Brand-new GT3 ►►►►►►

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62
« ตอบกลับ #72 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 10:45:50 AM »
เมื่อวานค้นพบอีกแล้วครับ เล่นฝั่งซ้ายไม่ถนัดอย่างแรงงง :crying1:

มาช่วยพี่แอนดี้ update คนยิงประตู 4 - 3

มิน่า ฟ้าดูมาคุ ดำทะมึนมาเลย...บางนาฝนตกแรงมาก

ออฟไลน์ Mike7157

• *
« ตอบกลับ #73 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 11:00:12 AM »

ไม่เป็นไร ครวหน้าเอาใหม่คร๊าบบบบ

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
« ตอบกลับ #74 เมื่อ: กันยายน 25, 2009, 11:04:57 AM »
ต้องขอโทษพี่ๆด้วยครับที่ลงชื่อแล้วไม่ได้ไป
พอดีมีธุระด่วนจริงๆครับ...รับรองคราวหน้าไม่เบี้ยวแน่ครับ..