ผู้เขียน หัวข้อ: สำหรับคนไม่ชอบคุณตำรวจครับ  (อ่าน 2313 ครั้ง)

ออฟไลน์ rennsport

• Certified Car Nuts
  • *
  • Popular Vote : 1
สำหรับคนไม่ชอบคุณตำรวจครับ
« เมื่อ: กันยายน 15, 2009, 08:49:27 PM »

ไปลงทะเบียน แล้วช่วยๆกัน Mark จุดไว้เป็นข้อมูลนะครับ

http://www.trapster.com/index.php

:agree: :agree:
เหยี่ยวมือใหม่ ขออภัยในบางลีลา

ออฟไลน์ Mike7157

• *
Re: สำหรับคนไม่ชอบคุณตำรวจครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 15, 2009, 10:47:04 PM »
ไม่ใช่ไม่ชอบ เกลียดเลยละครับ ตำรวจบางท่าน แต่เราลืมคาดเข็มขัด ด่าซะเหมือนเราไปข่มขืนใครมา โจรขึ้นบ้าน เด็กไล่ยิงกัน แม่งไปมุดหัวอยู่ไหนวะ  :disagree:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 16, 2009, 10:54:12 AM โดย imike1321 »

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
Re: สำหรับคนไม่ชอบคุณตำรวจครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 15, 2009, 11:07:52 PM »
การแสดงความคิดเห็นในเว็บไม่ได้เป็นเรื่องที่ผิดครับ

แต่การแสดงความเห็นโดยที่ไปกระทบหรือดูถูกผู้อื่นนั้น ผมว่าไม่เหมาะสมนะครับ

ผมมองคนใช้ซูบารุเป็นปัญญาชนนะครับ ยังไงรบกวนแสดงความเห็นกันโดยไตร่ตรองกันซักนิดนะครับ

เราไม่ใช่เว็บเกรียนนะครับ

ขอบคุณครับ

หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ BoXerMania

• *
  • Popular Vote : 7
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 16, 2009, 09:51:24 AM »
ทุกหน่วยงาน ทุกองค์กรมีทั้งคนดีและเลว

เราไม่ควรด่าคนเลวๆในนามองค์กรแบบเหมารวมหมดครับ  ถ้าประชาชนด่าเหมารวมแบบนี้ ผมคิดว่าตำรวจดีๆก็หมดกำลังใจทำดีครับ

ด้วยความเคารพทุกๆท่านครับ   :lookaroundb:
Some are born to run ,Subies are born to race

ออฟไลน์ kazama

• *
  • Popular Vote : 6
  • I AM KAZAMA
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 16, 2009, 10:33:21 AM »
ทุกหน่วยงาน ทุกองค์กรมีทั้งคนดีและเลว

เราไม่ควรด่าคนเลวๆในนามองค์กรแบบเหมารวมหมดครับ  ถ้าประชาชนด่าเหมารวมแบบนี้ ผมคิดว่าตำรวจดีๆก็หมดกำลังใจทำดีครับ

ด้วยความเคารพทุกๆท่านครับ   :lookaroundb:

เห็นด้วยครับ
Think Feel Drive

ออฟไลน์ Mike7157

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 16, 2009, 10:54:31 AM »

อันนี้ก็เห็นด้วยครับ

ออฟไลน์ I @m Boo !!

• *
  • Popular Vote : 0
  • Very Insane Prople
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 16, 2009, 11:26:13 AM »

เห็นด้วยครับ  :agree:

ยังไงก็ขอเป็นกำลังใจให้ตำรวจดีๆ ที่มีความซื่อสัตย์ต่อหน้าที่ด้วยนะครับ
มื อ ใ ห ม่ หั ด ขั บ ^_^