ผู้เขียน หัวข้อ: อยากหาเพื่อนๆที่ใช้ SUBARU ในสมุทรสาครครับ นานๆเห็นสักทีเหงาครับ  (อ่าน 3261 ครั้ง)

ออฟไลน์ Chaiwatinov

• *
  • Popular Vote : 10
    • http://www.facebook.com/profile.php?id=100001433686301
ผม ชื่อ ชัยวัฒน์  สุวรรณรักษ์
55/3 ม.9 ต. คลองมะเดื่อ อกระทุ่มแบน จ.สมุทรสาคร 0817216992 ครับ   :yawn:
อย่าให้คนไม่รู้จักซูบารุทำซูบารุ
คบเพื่อนอย่ามีเรื่องเงินไม่งั้นโดนหลอก

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
ว้าว รถสวยมากครับ :agree:
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ Macgyver

• *
  • Popular Vote : 0
รถสวย ครับ

วิ่ง แถว พระราม 2 บ่อยๆ ช่วงเย็นๆ ครับ แต่เป็น  For. นะ

ออฟไลน์ TaZZillA

• *
  • รักซ้อน ซ่อนเงื่อน เพื่อนทรยศ
วันเสาร์ไปดักรอเลยครับ แถวพระรามสอง สักสองโมงครึ่ง คงมีวิ่งผ่านตรงนั้นสักโขลง
คุณก้อแอบตามเค้าไปเลย ไปดูจรเข้ที่แก่งกระจานกัน
Gauge :: OiL CooLeR :: Fuel Pump :: Bucket Seat :: Shock Absorber :: Programmable ECU

Too many things to buy:: SaDZillA

ออฟไลน์ scoobie

• *
แมว สีเทาคับ อยู่แถวพุทธสาคร วิ่งไปวิ่งเส้นนี้ประจำ ทั้งวันเลยคับ เพราะทำงานแถวนั้น  :wavey:

เจอทักทายได้คับ   :lookaroundb:

ออฟไลน์ sukanya

• *
    อิม จีซี แปด  ครับ    แปดหนี่งแปด  แต่เป็นสมุทรสงครามครับผม

ออฟไลน์ nuttyzx

• *
  • Popular Vote : 7
แก็งnew le   กับ โอเลคับ    อยู่แถวบางบอบ  5 จ่ะ

ออฟไลน์ Mr.Genie

• Subaru On Tour
  • *
  • Popular Vote : 10
ขับอิมขาวตัวผู้ แถวๆ พระราม 2 ครับ  :supergrin: :supergrin: :supergrin:
สำเนียงส่อภาษา กิริยาส่อสกุล
หมกมุ่นส่อจิตใจ นิสัยส่อสันดาน

ออฟไลน์ sumo

• *
ตาเหยี่ยวขอรับ อยู่เทียนทะเล 15 ขอรับ

ผมเจอซูบารุแถวนี้บ่อยเจง

ออฟไลน์ subachamp

• *
ของผม GC ฮ่ะ

อยู่เทียนทะเล 20

เมื่อวานเจอ เหยี่ยว ที่ รพ. นครธน คันนึง

ไม่รู้ว่า ใช่ของ k.sumo ป่าว

ออฟไลน์ CHUND

• *
  • Popular Vote : 27
รถ+ล้อ สวยดีครับ

ออฟไลน์ sumo

• *
ใช่แล้วครับ คุณ Champ 151
รถคุณแชมป์ที่ออกมาจากโรงบาลหรือเปล่าครับ

ฟังเสียงท่อแล้วอยาก เปลี่ยน PRODRIVE ออกเลย
ฮ่าๆ