ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยมีประสบการณ์ขับ SuperCar บ้าง  (อ่าน 17229 ครั้ง)

ออฟไลน์ GaPpi

• แ ก๊ ป
  • *
  • Popular Vote : 0
  • G u ' G a Pp i
Re: ใครเคยมีประสบการณ์ขับ SuperCar บ้าง
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กันยายน 17, 2009, 02:35:10 PM »
อันนี้ super car เหรอครับ  :confused:

:laugh: :laugh: :laugh:
Ur mama so Fat ! I ran around her twice and got lost =P

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
Re: ใครเคยมีประสบการณ์ขับ SuperCar บ้าง
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กันยายน 17, 2009, 02:38:16 PM »
อันนี้ super car เหรอครับ  :confused:
   :grazy: :grazy:

ออฟไลน์ KittyCatFace09

• *
  • Popular Vote : 3
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กันยายน 17, 2009, 04:48:55 PM »
ผมเคยขับ Super Car มาแล้วเป็น หลายสิบคันครับ

เมื่อหลายปีก่อนเคยทำงานเป็นพนักงานรับรถของโรงแรมแห่งหนึ่งใน Beverly Hills ครับ
ก็จะมีลูกค้าประจำหลายท่านที่ไว้ใจให้ผมขับรถ Super Car ของเค้าไปทำธุระให้ ไปล้าง ไปเปลี่ยนคันบ้าง
แม้กระทั่งรถเช่า ที่เป็น Super Car (Avis ที่ ถ.Westwood มีSuper Car ให้เช่าครับ) ผมก็มีน่าที่เอารถเหล่านี้ไปคืนที่ร้านรถเช่า ไปรับ-ไปส่ง ที่สนามบิน

* * *  สรุป * * *

รถคันไหนที่ไม่ใช้รถเรา ขับยังไง ก็ไม่สามารถรู้สึกได้อย่างแท้จริงว่าเป็นยังไงครับผม

รถของเราอาจจะไม่ใช้ Super Car แต่เราก็ภูมิใจที่เรามีรถขับเป็นของตัวเองครับผม

^ ^

ออฟไลน์ Sinz

• *
  • Popular Vote : 21
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: กันยายน 17, 2009, 08:32:18 PM »

:lol: :lol:

ออฟไลน์ J31

• *
  • Popular Vote : 1
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: กันยายน 17, 2009, 09:46:38 PM »
ผมเคยขับ Super Car มาแล้วเป็น หลายสิบคันครับ

เมื่อหลายปีก่อนเคยทำงานเป็นพนักงานรับรถของโรงแรมแห่งหนึ่งใน Beverly Hills ครับ
ก็จะมีลูกค้าประจำหลายท่านที่ไว้ใจให้ผมขับรถ Super Car ของเค้าไปทำธุระให้ ไปล้าง ไปเปลี่ยนคันบ้าง
แม้กระทั่งรถเช่า ที่เป็น Super Car (Avis ที่ ถ.Westwood มีSuper Car ให้เช่าครับ) ผมก็มีน่าที่เอารถเหล่านี้ไปคืนที่ร้านรถเช่า ไปรับ-ไปส่ง ที่สนามบิน

* * *  สรุป * * *

รถคันไหนที่ไม่ใช้รถเรา ขับยังไง ก็ไม่สามารถรู้สึกได้อย่างแท้จริงว่าเป็นยังไงครับผม

รถของเราอาจจะไม่ใช้ Super Car แต่เราก็ภูมิใจที่เรามีรถขับเป็นของตัวเองครับผม

^ ^

ไม่เคยขับ แต่เข้ามาบอกว่าโดนครับ  :agree:

ออฟไลน์ ปลากระเบนบิน

• *
  • Popular Vote : 1
  • เบื่อ คนงี่เง่า~~~
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กันยายน 18, 2009, 02:10:07 AM »

:biggrin:
นิดหน่อยเองคับ

ออฟไลน์ Azzy

• *
  • Popular Vote : 40
  • All Extraordinary
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กันยายน 18, 2009, 10:13:26 AM »
เคยนั่ง CS ของเฮียเอ้อแล้วแม่ง กดแค่ 3 พันรอบ เหมือน Imp กดหมด6-7 พันรอบเลย
Power by Mitsusport , MRA Racing Academy , MRA Racing Team , RFP Racing

ออฟไลน์ เอ้อ

• *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: กันยายน 18, 2009, 03:49:04 PM »
อัศหย่อนตูดลงไป เบาะลั่นเปรี๊ยะ....

ออฟไลน์ N@n

• *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: กันยายน 18, 2009, 11:40:56 PM »
อัศหย่อนตูดลงไป เบาะลั่นเปรี๊ยะ....

อ๋ออออออ............วันนั้น  ที่กรูขี่วีโก้ตามอะดิ ตามไปตามมา แม่มชนนก    สงสัยนกมัวแต่มองเฟอร์ ......... ไม่เห็นรถเรา

ก็ไม่รู้มันเป็นไงมั่ง รู้แต่ว่าผมหูชาาาาาา  :crying:   เพราะเมียด่า.......... ขับไง  ให้ชนนก  (ในใจคิด "ก็ขับอยู่บนถนนอะดิ" แต่ไม่ได้พูด :crap:)

ตาเอ้อ แม่มขับแถวบ้าน(มัน) เลนสวน 2 เลน ที่ความเร็ว 200 !!!!! ............ ตอนนั่ง  เหมือนขับรถธรรมดา  ซัก 100 เดียว  :agree:

ออฟไลน์ เต่ากัดล้อคลับ

• *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: กันยายน 20, 2009, 01:54:52 AM »
รุ่นพี่เคยพานั่ง 996 ไปอัดเล่น ประทับใจมิรู้ลืม  :supergrin:

ออฟไลน์ Kong_omac

• BB Pin : 218A6DD8
  • *
  • http://www.tarad.com/kong45
    • 1156's Group.
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: กันยายน 20, 2009, 01:00:53 PM »

ผมไม่ลั่นนะเนี่ย โชคดี จิงๆ 5555

ไม่ลั่น  ไม่หมากฝรั่ง !! 555
"Free Style Rider" Bicycle team
K45 , 1156's Group.