ผู้เขียน หัวข้อ: ติดตั้งgroundwireที่ไหนดีหว่า ท่านใดมีที่ประจำกันบ้างไหมครับ ???  (อ่าน 1679 ครั้ง)

ออฟไลน์ name_joker

• *
  • Popular Vote : 24
ก็ไม่ได้จะอินเทรนด์อะไรหรอกครับ แค่ช่วงนี้อุปกรณ์อิเลคโทรนิกส์ในรถเยอะเหลือเกิน ก็อยากจะทำเอาไว้ซักหน่อย แถมวันก่อนจิตตก เหลือบไปดูvoltผ่านทางtimerบางช่วงเล่นดรอปไปเหลือ12.3Vซะอย่างนั้น แถมไม่ค่อยจะนิ่งหนะครับ เลยว่าจะติดเสียหน่อย groundwireอย่างเดียวนะครับ volt stabilizerไม่ติด

ผมอยู่แถวเยาวราช มีที่ใดแนะนำไหมครับ เห็นบางที่ไกล้ไกล...
จริงๆก็ไม่เน้นยี่ห้อนะครับ  อยากได้ร้านที่เดินสายเรียบร้อยหน่อย (EJนี่เห็นเดินทีสายพะรุงพะรัง - * -)  และเก็บงานดีๆหน่อย ราคาไม่สูงมากครับ

ขอบคุณพี่ๆมากนะครับ

ออฟไลน์ SUBANU

• *
  • Popular Vote : 32
  • หนูมาลีมีอิมหน้าแมว อิมหน้าแมว อิมหน้าแมว
รอดูด้วยคนครับ  :agree: