ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้เจอ Legacy ยกนิ้วให้ !!  (อ่าน 3054 ครั้ง)

ออฟไลน์ SUBANU

• *
  • Popular Vote : 32
  • หนูมาลีมีอิมหน้าแมว อิมหน้าแมว อิมหน้าแมว
วันนี้เจอ Legacy ยกนิ้วให้ !!
« เมื่อ: กันยายน 19, 2009, 10:42:23 PM »
เจอตรงอโศกครับ
เห็นพี่เค้าเปิดกระจกลงมายกนิ้วโป้งให้  :agree:
แต่เพราะว่าผมเพิ่งติดฟลิมมายังไม่ครบเจ็บวันเลยเปิดกระจกทักตอบไม่ได้เลย กระพิบไฟไปสองสามทีไม่รู้ว่าเห็นรึป่าว

สวัสดีเช่นกันนะครับ   :wavey:

ออฟไลน์ SilverGC

• *
  • Popular Vote : 20
Re: วันนี้เจอ Legacy ยกนิ้วให้ !!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 20, 2009, 09:54:49 AM »
อ่านหัวข้อกระทู้แล้วสงสัยว่ายกนิ้วอะไรให้..............เลยเข้ามาอ่านน  :laugh:

ออฟไลน์ Choosith

• *
  • Popular Vote : 1
Re: วันนี้เจอ Legacy ยกนิ้วให้ !!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 20, 2009, 11:14:26 AM »
อ่านหัวข้อกระทู้แล้วสงสัยว่ายกนิ้วอะไรให้..............เลยเข้ามาอ่านน  :laugh:

:lol:    :lol:      :lol:

.

ออฟไลน์ subarulover

• *
  • Popular Vote : 0
  • เสร็จตรูแน่....LEGACY 2009
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 20, 2009, 02:30:44 PM »
ผมก็สงสัยเหมือนกัน :confused:   เลยรีบเข้ามาดู  :supergrin:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 20, 2009, 02:31:11 PM โดย subarulover »

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 20, 2009, 07:16:37 PM »
:laugh: :lol: :laugh: :lol:
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ Mike7157

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 21, 2009, 09:35:18 AM »
นึกว่าโดนซะแว้วววว

ออฟไลน์ Choosith

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 21, 2009, 09:57:43 AM »
.

ผมเคยเจอฝรั่งกวนสตรีน มันดันยกนิ้วกลางให้ผม........

ส่วนผมยกแขนหักศอกทั้งลำกลับคืนทักทายมันคร๊าบ..........

เหตุบนสะพานแขวน ฝรั่งมันขับ TOYOTA อยู่ข้างหน้าเลนส์2 คร่อมเลนส์3 ขับช้ามาก

ผมอยู่เลนส์ 3 บีบแตรยกไฟสูงไล่มัน มันก็ไม่ยอมหลบซักที  เลยต้องออกแซงซ้าย

ขึ้นหน้าได้ ผมก็เอามันคืนมั่ง ขับแบบคลานๆ เบรคๆ เลย  มันถึงรู้สึกหัวเสียมั่ง

ก็เลยยกนิ้วยกมือทักทายกันยกใหญ่  ก่อนผมจากดคันเร่งปรู๊ดออกไป แบบมันไล่

ไม่ทัน ..........คร๊าบ.........

:laugh:      :laugh:      :laugh:

.

ออฟไลน์ SilverGC

• *
  • Popular Vote : 20
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 21, 2009, 10:44:04 AM »
.

ผมเคยเจอฝรั่งกวนสตรีน มันดันยกนิ้วกลางให้ผม........

ส่วนผมยกแขนหักศอกทั้งลำกลับคืนทักทายมันคร๊าบ..........

เหตุบนสะพานแขวน ฝรั่งมันขับ TOYOTA อยู่ข้างหน้าเลนส์2 คร่อมเลนส์3 ขับช้ามาก

ผมอยู่เลนส์ 3 บีบแตรยกไฟสูงไล่มัน มันก็ไม่ยอมหลบซักที  เลยต้องออกแซงซ้าย

ขึ้นหน้าได้ ผมก็เอามันคืนมั่ง ขับแบบคลานๆ เบรคๆ เลย  มันถึงรู้สึกหัวเสียมั่ง

ก็เลยยกนิ้วยกมือทักทายกันยกใหญ่  ก่อนผมจากดคันเร่งปรู๊ดออกไป แบบมันไล่

ไม่ทัน ..........คร๊าบ.........

:laugh:      :laugh:      :laugh:

.

ไอ้การยกแขนหักศอกทั้งลำนี่มันหมายความว่ายังไงเหรอครับพี่ชู.....................พอดีเคยเจอคนยกให้อ่ะ แต่ไม่เข้าใจ เลยไม่โกรธ 5555  :laugh:

ออฟไลน์ Catkennel

• *
  • Popular Vote : 10
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 21, 2009, 10:55:03 AM »
.

.

เจอเเบบนี้น่าเบื่อครับพี่ ใจเย็นๆๆ ครับ
นักปั่นพลังหนุ่ม 
5iveclub.com