ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการ Car presenter IMPREZA WRX STI ( GRB ) รับสมัครด่วน !!!  (อ่าน 9427 ครั้ง)

ออฟไลน์ HC Group Thailand

• *
  • Popular Vote : 0
Re: ต้องการ Car presenter IMPREZA WRX STI ( GRB ) รับสมัครด่วน !!!
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กันยายน 21, 2009, 11:32:44 PM »
ลองโทรมาสอบถามรายละเอียดก่อนได้นะค่ะ

ทางบริษัท HC Group ได้เสนอเเนะเเก่ผู้ที่สนใจเรียบร้อยเเล้ว

ผู้ใดที่สนใจโทรมาสอบถามกันก่อนได้นะค่ะ

ออฟไลน์ Horizontal

• *
  • Popular Vote : 2
Re: ต้องการ Car presenter IMPREZA WRX STI ( GRB ) รับสมัครด่วน !!!
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กันยายน 21, 2009, 11:58:11 PM »
อ่านแล้วเหมือนหลอกใช้ฟรีๆ เลย  :lol:

(ความเห็นส่วนตัวนะครับ)

จะให้ดีต้องให้ชุด ING+1 ไปเลย ไม่ใช่แค่ให้ยืมติดปีเดียว

งี้ระหว่างติด รถไปชนนู่นนี่มาก็ซวยอ่ะสิครับ

(ขออภัยที่พูดตรง แต่ก็เป้นความเห็นส่วนตัวเมื่อได้อ่านข้อความเท่านั้นครับ
รายละเอียดเบื้องลึกผมก็ไม่ทราบเหมือนกัน)

ออฟไลน์ โอ_Imp

• SSS FC / Shirt # 9
  • *
  • Popular Vote : 1
  • MY08 STi(GRB) JDM
    • http://hatcha23.multiply.com
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 08:49:24 AM »
คุยกับที่บ้านแล้วตกลงกันได้ว่าไม่โอเค ลองพิจารณาคันอื่นล่ะกันนะครับ
◄◄◄◄◄◄ Brand-new GT3 ►►►►►►

ออฟไลน์ Moo_GC8

• *
  • GC EJ20 500 HP Street Use Krub
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 09:01:39 AM »
คุยกับที่บ้านแล้วตกลงกันได้ว่าไม่โอเค ลองพิจารณาคันอื่นล่ะกันนะครับ

แต่อย่าลืมสัญญาของเรานะจ๊ะ โอ  :supergrin:
Tuned& Modified by Por Motorsport

• *
    • http://hatcha23.multiply.com
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 09:06:43 AM »
แต่อย่าลืมสัญญาของเรานะจ๊ะ โอ  :supergrin:

ไม่ลืมคร้าบบบ

ออฟไลน์ ammamm

• *
  • =^-^=
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 09:58:09 AM »
อ่านแล้วแปลกๆ เน้อ ผมก็ว่าอย่างน้อยน่าจะให้ฟรีไปเลยนะ ing+1 เนี่ย :aysmile:

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 10:41:18 AM »
โดยส่วนตัว จากข้อเสนอที่โพสไว้ผมว่าไม่ค่อยน่าดึงดูดใจเท่าไหร่ครับ  :shy:

เหมือนเอารถไปติดสติ๊กเกอร์ รอบคันเขายังให้หลักหมื่นต่อเดือน
อันนี้ให้เวลา เอารถไปจอด ไปลงหนังสือ ออกสื่อ น่าจะให้อะไรได้มากกว่านี้น๊ะครับ
ลำพังแค่ เอารถไปจอดงาน event ที่เคยทำเขาให้วันล่ะหลักพันแล้วเลย

ออฟไลน์ C63

• *
  • Popular Vote : 39
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 11:56:07 AM »
 :eek: :eek: :eek: :dead: :dead:          น่าจะให้เลย  ถ้าแบบนี้   คนซูบารุเขามีตังซ์ซื้อ ข้อเสนอไม่น่าสนใจครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 22, 2009, 11:58:05 AM โดย spk »

ออฟไลน์ jeff17

• SINGHA-VALVOLINE-ONE POINT
  • *
  • อะไรมีล้อจะแข่งให้หมด
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 12:23:45 PM »

ไอ่โอ มึงมันห่วย.......เวลาขี้ มึงให้ที่บ้านเช็ดตูดให้ด้วยป่าววะ  ฮ่าๆๆๆๆ
แข่งรุ่น super 1600 ในรายการ supercar thailand มันส์สุดๆไปเลยครับ

อะไรมีล้อ จะแข่งให้หมด

• *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 01:41:18 PM »
ต้องขอขอบคุณพวกพี่ๆชาว siamsubaru มากๆนะค่ะ ที่ช่วยกระจายข่าวกิจกรรมดีๆในครั้งนี้

ตอนนี้ทาง HC Group ได้ผู้สมัครที่เข้าร่วมกับทางกิจกรรมเราเรียบร้อยเเล้ว

ถ้าพี่ๆชาว Subaru ท่านได้ที่สนใจ Body Part Ings+ 1

สามารถติดต่อได้ที่ HC Group ในราคาพิเศษเพียง  118,902  ( ไม่รวมค่าทำสี เเละติดตั้ง )

ทาง HC Group มีใบรับรอง เเละ No.Serial ทุกชิ้น

http://www.ings-net.com/pro-shop/wld-area/asia.html

***  โปรดระวังของปลอมเเละสินค้าลอกเลียนเเบบ ***

• *
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 01:50:18 PM »
ไอ่โอ *มันห่วย.......เวลาขี้ *ให้ที่บ้านเช็ดตูดให้ด้วยป่าววะ  ฮ่าๆๆๆๆ

แหรงงงงงงง :grazy: :grazy:

ออฟไลน์ Benzino

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 4
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 02:14:36 PM »
เค้าคัดรถด้วยน้า ผมคงไม่ได้ม้างงง
เฮ้ยอย่าเล่นตัว !   >:( >:( เชื่อเสธฯ   :agree: :agree:
"เรา Supply Army "
[img]http://img9.imageshack.us/img9/9231/srsnewcolorsnewtt1.g

• *
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 03:18:23 PM »
พี่เต๋อ HC Group ครับ อย่างงี่ ถ้าทาง SIAMSUBARU ต้องการจะซื่อจะได้ราคาพิเศษ มั้ยครับ

ได้เเน่นอนค่ะ เเละจะเป็นราคาพิเศษด้วยนะค่ะ

ถ้าพวกพี่ๆชาว Siamsubaru สนใจในตัว Ings+1 หรือตัวสินค้าอื่นๆของบริษัท HC Group

สามารถโทรมาสอบถามรายละเอียดของตัวสินค้าได้นะค่ะ

ออฟไลน์ PadetP21

• *
  • Popular Vote : 13
Re: µéͧ¡Òà Car presenter IMPREZA WRX STI ( GRB ) ÃѺÊÁѤôèǹ !!!
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 04:03:31 PM »
 ได้ยินมาว่า หน้าหมูก็เข้าร่วมกิจกรรมได้...

ได้ป่าวครับ??????

ชี้แจงด้วยนะคาบบ...  :agree:

• *
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: กันยายน 22, 2009, 04:17:55 PM »
หวัดดีครับสมาชิกชาวสยามซูบารุต้องขอขอบคุณอีกครั้งหนึ่งที่ให้ความสนใจเป็นอย่างมาก

กระผมขอแจ้งข่าวดีก่อนแล้วกันสำหรับคนที่ขับ (GDB) แล้วอยากได้ Ing+1 ไปเสริมความหล่อกับรถของท่านแบบครบๆ

ชุดนี้ผมได้สั่งเพื่อมาจำหน่ายแล้วส่วนราคาทั้งเซตก้อประมาณ  473,550 เยน (ไม่รวม Z-power wing  อีก 291,900 เยน)  

เอาค่าเงินไทยคำนวณได้เลยนะครับ ไม่คิดค่าขนส่งแต่อย่างใดเพราะเราจำหน่ายเท่าที่ญี่ปุนเลย

ใครที่รู้จักผมและแนวทางการดำเนินธุรกิจของบริษัทผมจะทราบดีว่าผมต้องการยกระดับวงการมอเตอร์สปอร์ตในไทย

ให้ได้ซื้อของได้เท่าราคา ณ ประเทศผู้ผลิต และผมก้อไม่ได้ใจร้ายยนะครับ ลดได้ลดแหลกมี Promotion ทุกครั้งที่เจอหน้าผม

และทุกครั้งที่เจอบริษัทเราให้การสนับสนุนในรายการแข่งต่างๆ

โทรมาคุยกันได้นะครับ 086-656-1400 เต๋อ  :wavey: