ผู้เขียน หัวข้อ: คลิป นี้ นี่คนในเว็ปรึปล่าวครับ  (อ่าน 15027 ครั้ง)

ออฟไลน์ สาหร่าย05

• *
  • Popular Vote : 32
Re: คลิป นี้ นี่คนในเว็ปรึปล่าวครับ
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: กันยายน 26, 2009, 08:37:20 PM »
 :agree:

แมนมากอิฟ   เจอกันแทรคเดย์ครับ   ติดกล้องซะหน่อย จะได้มีคลิปวิ่งในแทรคให้คนชื่นชมบ้าง  :supergrin:
บ้าพลัง คลั่งอำนาจ  เชิญใส่กระโปรง แล้วออกไป๊!!!

ออฟไลน์ J:DiM

• SUPER
  • *
  • Popular Vote : 0
  • นำevoอยู่เห็นๆ กั่กๆๆ
Re: คลิป นี้ นี่คนในเว็ปรึปล่าวครับ
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: กันยายน 28, 2009, 06:42:26 AM »
Like "Un the Guru" said.

Wiht a camera in a circuit, you will sitll have fun after watch it a hundred time!!

:supergrin: :supergrin: :supergrin:
อีอวบขาววววว resurrection!!!

ออฟไลน์ Kaew 5045

• เสพซูแล้วเลิกยากมาก..
  • *
  • Popular Vote : 9
  • ป๋านี่แหละขับตุ๊ด.. มุดไม่เป็งงงง...
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: กันยายน 29, 2009, 08:14:30 AM »
อ้างถึง

ผมนึกภาพพี่แก้ว แว้น ไม่ออกจริงๆครับพี่ นึกยังไงก็นึกไม่ออกง๊ะ

ไม่เค๊ยไม่เคยแว๊น..จ้า.เพราะคำว่าแว๊น น่าจะใช้กับ มอ ไซด์ นะ.
แต่สมัยยุค The Palace ใกล้ปิดตัว ยุคที่ กะบะ เริ่มวางเบนซิน กัน ก็มีบ้าง..อิอิ..
Mighty X    เอาไปเก็บสแพร์ พวก ดีเซลเทอร์โบบูสต์หนัก แต่งปั๊ม พอหนุกหนาน :supergrin:
ถ้านึกไม่ออกลองดูภาพพาหนะตอนนั้น..
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 29, 2009, 08:20:18 AM โดย Kaew 5045 »
แค่.. รักษารถให้อยู่ในสภาพพร้อมใช้งานก็เกินพอแล้ว..

ออฟไลน์ toru_spuknic

• *
  • Popular Vote : 0
  • Think Feel Drive!!
« ตอบกลับ #63 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2009, 12:26:17 PM »
เมื่อก่อนตอนหนุ่มๆผมก็เป็นครับพอ ตกกลางคืนต้องเอาออกไปวิ่ง.
แต่เลิกมาหลายปีแล้วครับ
ไปสนามถึงไม่ได้แข่งแค่ได้ดูก็คุ้มแล้วครับ