ผู้เขียน หัวข้อ: อยากสอบถาม ผู้เคยใช้ โช๊ค GAB หรือใช้อยู่  (อ่าน 2849 ครั้ง)

ออฟไลน์ boy_hip

• ก็แค่ NA
  • *
  • Popular Vote : 16
พอดีมีพี่ๆๆที่รุจักเขาจะขายให้อะครับ

เลยอยากขอคำเนอะนำ  ว่า    ดีมั้ยคับ

ใส่แล้วหนึบมั้ยครับ   

ออฟไลน์ toyforplay

• *
  • Popular Vote : 1
Re: อยากสอบถาม ผู้เคยใช้ โช๊ค GAB หรือใช้อยู่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 29, 2009, 12:00:32 PM »
ผมใช้อยู่ครับ เป็นตัว SS นะเกาะถนนใช้ได้เลย แต่ผมไม่ได้ใส่ใน Im นะ ใส่ใน yaris แข็งกว่าโช้คเดิมหน่อย ปรับหน้า 8 หลัง 6 ขับกำลังดี แต่เคยปรับแข็งสุด แข็งโคตรเลยครับ

ออฟไลน์ SilverGC

• *
  • Popular Vote : 20
Re: อยากสอบถาม ผู้เคยใช้ โช๊ค GAB หรือใช้อยู่
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 29, 2009, 01:15:29 PM »
ดีกว่าโช้คแสตนดาร์ดหน่อย.........เน้นขับสบาย ไม่หนึบมาก

ออฟไลน์ lhinslam

• *
  • Popular Vote : 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 29, 2009, 02:45:58 PM »
ตามที่พี่ ๆ ว่าครับ ขับสบายครับ แต่เกิน 160 มีลุ้นหน่อย ๆ

ออฟไลน์ Choosith

• *
  • Popular Vote : 1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 29, 2009, 04:48:27 PM »
ดีกว่าโช้คแสตนดาร์ดหน่อย.........เน้นขับสบาย ไม่หนึบมาก

แล้วกับกระบอกแดง เป็นงัยมั่ง ป้า........

:sarcblink:      :sarcblink:      :sarcblink:

.

ออฟไลน์ SilverGC

• *
  • Popular Vote : 20
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 29, 2009, 05:14:19 PM »

แล้วกับกระบอกแดง เป็นงัยมั่ง ป้า........

:sarcblink:      :sarcblink:      :sarcblink:

.

เหมือนกันเลยครับ..............สีกระบอกโช้คนะ.........ย้างงง !!!!  :supergrin:

ผมว่ากระบอกแดงหนึบกว่านา

ออฟไลน์ mallzaa

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 24
  • BeNatural
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 29, 2009, 05:15:08 PM »

.
นั่นสิครับ อยากรู้เหมือนกันครับ กำลังจะได้ขับ GC + กระบอกแดงแล้ว อยากรู้ว่าเป้นอย่างไรบ้างครับ
เพราะขับแต่แมวมาตลอดมันแบบว่า รถ ไฮโซหน่อยๆอ่ะครับ

ออฟไลน์ boy_hip

• ก็แค่ NA
  • *
  • Popular Vote : 16
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 29, 2009, 09:57:11 PM »
ขอบคุณมากๆๆนะคร๊าบ

ได้ความรู้ขึ้นเยอะเลยครับ