ผู้เขียน หัวข้อ: ท่อหายใจถ้า...ไม่ต่อ???  (อ่าน 3613 ครั้ง)

ออฟไลน์ monster@tack

• *
  • Popular Vote : 13
  • Synapse enigeering
    • Ohmmotorsport product
ท่อหายใจถ้า...ไม่ต่อ???
« เมื่อ: กันยายน 29, 2009, 10:54:08 PM »
ปล่อยทิ้งไว้ไม่ได้ต่อมันทำให้รถกินน้ำมันเพิ่มกว่าเดิมไหมครับ ??
Install'n Tuned🆙By ♎motorsport
Join to our world www.facebook.com/ohmmotorsport

ออฟไลน์ monster@tack

• *
  • Popular Vote : 13
  • Synapse enigeering
    • Ohmmotorsport product
Re: ท่อหายใจถ้า...ไม่ต่อ???
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 30, 2009, 01:30:58 PM »
ไม่ทราบกันเลยเหรอครับ  :crap:
Install'n Tuned🆙By ♎motorsport
Join to our world www.facebook.com/ohmmotorsport

ออฟไลน์ ST@BL3

• มั่นคงทุกเส้นทางไปกับSTI
  • *
  • Popular Vote : 1
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 30, 2009, 02:26:47 PM »
เคยลืมต่อเอาไว้ครับ กินน้ำมันไหมอันนี้ไม่ทราบครับเพราะว่าขับระยะทางไม่ไกล
อาการที่เกิดขึ้นก็ขับได้ปรกติดี แต่เวลาจอดเดินเบาเครื่องมันไม่นิ่ง มีสั่นให้เห็น

ออฟไลน์ suby_ja

• ใครจะล้ม ในหลวงข้ามศพ กูไปก่อน
  • *
  • Popular Vote : 6
  • จะยุบสภา ถามความเห็นกูยัง
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 30, 2009, 04:10:24 PM »
โคตร เหม็นครับ

พยายามทำให้ มันครบระบบ ดีที่สุดครับ
ไม่รักในหลวงไม่ว่า อย่าด่าให้กูได้ยิน เกลียดกูไม่ว่า อย่าให้กูเดือดร้อน จำไว้