ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่วยเหลือจากพี่น้องเมืองชล ด่วนครับ  (อ่าน 5965 ครั้ง)

ออฟไลน์ Choosith

• *
  • Popular Vote : 1
Re: ขอความช่วยเหลือจากพี่น้องเมืองชล ด่วนครับ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2009, 11:23:01 AM »
ขอบคุณเพื่อนๆทุกคนครับ คราวหน้าคงไปลองที่  Relax แหล่ะครับ

จุ๊บ...จุ๊บ.... อิจฉาคนมีแฟน.......

:tasty:      :tasty:      :tasty:

.

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
Re: ขอความช่วยเหลือจากพี่น้องเมืองชล ด่วนครับ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2009, 09:45:43 PM »
ขอบคุณเพื่อนๆทุกคนครับ คราวหน้าคงไปลองที่  Relax แหล่ะครับ
พี่เคน ไอ้ร้านข้างๆRelaxที่เราไปงาน Lensoกันอ่ะ ผมจำชื่อไม่ได้ บรรยากาศมันก็ดีนะครับพี่ ลมเย็น สงบเป็นส่วนตัวด้วย
วันนั้นพวกเราก็ย้ายไปกินทีร้านนี้กัน ผมว่ามันใช้ได้อ่ะ เสียอย่างเดียวผมจำชื่อร้านไม่ได้ แต่ติดRelaxเลยครับพี่
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 08:50:13 PM »
ขอบคุณทุกท่านครับ ช่วงนี้ไปชลบุรี-พัทยาเกือบทุกวันเรยยยย ไมล์พุ่งกระฉูด โอ้ว  :grazy:

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 08:59:47 PM »
ขอบคุณทุกท่านครับ ช่วงนี้ไปชลบุรี-พัทยาเกือบทุกวันเรยยยย ไมล์พุ่งกระฉูด โอ้ว  :grazy:
แค่ไมล์อย่างเดียวหรอพี่ที่พุ่งกระฉูดอ่ะ :supergrin: :supergrin:

แล้วค่าน้ำมันไม่พุ่งด้วยหรอพี่ อิอิ (รู้นะคิดไรอยู่)
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

• *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 09:49:46 PM »
แค่ไมล์อย่างเดียวหรอพี่ที่พุ่งกระฉูดอ่ะ :supergrin: :supergrin:

แล้วค่าน้ำมันไม่พุ่งด้วยหรอพี่ อิอิ (รู้นะคิดไรอยู่)

ก็เอาเรื่องอยู่เหมือนกัน ไปกลับทีเกือบถังนึง(ถ้าซัดๆหน่อยนะ) เอาเป็นว่าค่าน้ำมันวันละพัน ค่าทางด่วนอีกประมาณ 200 ตอนนี้กรอบสุดๆ เฮ้อ :grazy: :lol:

ออฟไลน์ Sinz

• *
  • Popular Vote : 21
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 09:52:33 PM »
เสาร์นี้มามั้ยคับพี่ ที่ชลบุรีมีมิตติ้ง ซุบารุชลบุรี ครับ  :agree: :agree:

• *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 11:44:57 PM »
เสาร์นี้มามั้ยคับพี่ ที่ชลบุรีมีมิตติ้ง ซุบารุชลบุรี ครับ  :agree: :agree:

ไปมันเกือบทุกวันแหล่ะชัย อาจจะตามไปแจมด้วยคน

ออฟไลน์ Nutt_resived

• ผมชื่อนัดค้าบ
  • *
  • Popular Vote : 0
  • Subaru, Friends included
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2009, 12:25:44 PM »
มาพัทยาแวะมาหาบ้างดิพี่
แฟนเผลอแล้วเจอกัน

ออฟไลน์ Green tea

• *
  • Popular Vote : 8
  • เมื่อไหร่จะเจอ ใคร ใคร ที่เป็นของเรา!!
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2009, 01:19:31 PM »
บ้านเคียงเล วิวก็สวยดีอยู่แถว ศรีราชาตรงข้ามโรงเรียนดาราสมุทรน่ะ ลองไปดู

เคน ลองไปที่นี่ดิ แหร่มสุดๆ บรรยากาศบ้านขาวๆ ด้านหน้าเป็นทะเลใสๆ เย็นๆนี่ยิ่ง โรแม้นนนนนนนมาก :agree: :agree:

• *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2009, 09:23:37 PM »
มาพัทยาแวะมาหาบ้างดิพี่

ได้เลย พรุ่งนี้เย็นว่าจะไปเดินที่ Walking Street ไปด้วยกันป่าว

• *
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2009, 09:29:01 PM »
เคน ลองไปที่นี่ดิ แหร่มสุดๆ บรรยากาศบ้านขาวๆ ด้านหน้าเป็นทะเลใสๆ เย็นๆนี่ยิ่ง โรแม้นนนนนนนมาก :agree: :agree:

สงสัยว่าต้องรีบไปลองซะแร้วววววว  :lol: