ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบคุณ Motorimage และทีมงานผู้จัด Trackday ทุกท่าน  (อ่าน 22255 ครั้ง)

ออฟไลน์ CHUND

• *
  • Popular Vote : 27
Trackday นัดนี้สนุกมาก   ของรางวัลเพียบ
พริตตี้น่ารัก   
ขอบคุณ Motorimage , ทีมงานผู้จัดงานทุกท่าน และสปอนเซอร์ต่างๆ  ที่ทำให้งานนี้สำเร็จ
แต่อยากให้สนามพัฒนาพื้นผิวสนามให้อยู่ในสภาพสมบูรณ์   ช่องออกจากพิทเป็นคลื่นๆ มากแล้ว
ทางสนามน่าจะเอายางมะตอยมาเทปรับผิวให้เรียบๆ  จะดีมากครับ
ใครมีรูปเอามาลงให้ดูบ้างนะครับ
ขอบคุณอีกครั้ง

ออฟไลน์ SUBANU

• *
  • Popular Vote : 32
  • หนูมาลีมีอิมหน้าแมว อิมหน้าแมว อิมหน้าแมว
Re: ขอบคุณ Motorimage และทีมงานผู้จัด Trackday ทุกท่าน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2009, 10:09:03 PM »
ขอบคุณเหมือนกันครับ วันนี้สนุกมาก ได้ความรู้กลับบ้านตรึม  :agree:

ออฟไลน์ SSS_PAO

• *
  • Popular Vote : 0
Re: ขอบคุณ Motorimage และทีมงานผู้จัด Trackday ทุกท่าน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2009, 10:26:09 PM »
ขอบคุณคณะผู้จัดงานเช่นกันครับ
ดีใจที่เจอ ได้รู้จักเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ เพิ่มขึ้นอีกหลายท่าน
เป็นอีกงานที่ผมไม่อยากให้จบลงเร็วๆเลยครับ ถึงจะมีฝนมาเป็นอุปสรรค บ้าง แต่ทางผู้จัดก็แก้ไขปัญหาได้เป็นอย่างดี
ขอบคุณอีกครั้งครับ     :agree:

ออฟไลน์ A i f Z `

• *
  • Popular Vote : 13
  • GVB STI ^^
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2009, 10:27:53 PM »
ขอบคุณคร้าบบ

หนุกหนานๆ :agree: :agree:

ออฟไลน์ Ken

• *
  • Popular Vote : 1
  • Big Boy's Toy
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2009, 10:35:07 PM »
พี่ชวนเสือปืนไว กลับมาปุ๊บโพสเลย

ในฐานะผู้จัด ขอขอบคุณสมาชิกทุกๆท่านเช่นกันครับที่มากันอย่างเนืองแน่น ที่จอดรถไม่พอ บางคนต้องจอดไกลหน่อยก็ขออภัยนะครับ

ขอบคุณสมาชิก Motor Image ทุกท่าน และพี่อภิชัย ที่ support เราในทุกๆด้านด้วยดีเสมอมา

ขอบคุณทีมงานที่ทุ่มเททุกๆคนนะครับ  บางคนต้องตากแดดตลอดทั้งวัน แต่ไม่มีบ่นซักคำ  ไม่มีพวกคุณก็ไม่มีงานนี้ครับ  :agree: :agree: :agree:

ออฟไลน์ ScooBy crew

• *
  • Popular Vote : 22
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2009, 10:37:02 PM »
รอดูรูปไม่ได้ไปครับ    :grazy:
Deestone the heart of your control

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2009, 10:44:03 PM »
ขอบคุณทีมงาน โดยเฉพาะเพื่อนที่เสียสละทางแรงกายแรงใจจัดงานนี้ขึ้นครับ
ขนาดเต้ออยู่แต่ในพิทที่ร่มๆไปวิ่งเล่นอย่างเดียว กลับมาบ้านเจอแอร์เย็นๆนี่แทบไม่อยากอาบน้ำ อยากนอนเลย..

แล้วมานั่งคิดดูว่า พี่อั๋น ตั้ม โหนก ต่อ ตู๋ โบ๊ท หนึ่ง แบ๊งค์ เคน เมย์ ใครอีกหว่า..ฯลฯ
ตั้งแต่ เริ่มคิดจะจัด ต้องหาสปอนเซอร์ จัดหาทีมงาน เลือกสรรพริตตี้ จัดรถพยาบาล วางแผนประชุมทีมงานหลายต่อหลายครั้ง
พอวันงานเหล่าทีมงานต้องมาแต่เช้าต้องตากแดด วางไพล่อน จัดประชุม ดูแลความปลอดภัย เดินดูความเรียบร้อย แก้ปัญหา จัดเวลา จัดกลุ่ม รับสมัคร สอน ฯลฯ เรียกได้ว่ากล่าวกันไม่หมดเลย
เพื่อให้งานนี้บรรลุเป้าหมาย ให้ชาว sss ได้มีความสุขในการร่วมกิจกรรมกัน นับถือผู้จัดงานมากๆ สิ่งเหล่านี้คงหาคำตอบแทนอะไรไม่ได้นอกจากคำขอบคุณจากใจจริงๆครับ

:agree: :agree: :agree: :agree: :agree: :agree: :agree: :agree: :agree: :agree: :agree: :agree: :agree: :agree: :agree: :agree: :agree: :agree: :agree: :agree: :agree: :agree: :agree: :agree: :agree:

ออฟไลน์ im-MAY-za

• SSS FC Member
  • *
  • Popular Vote : 16
  • Playmaker #7
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2009, 10:50:49 PM »
ขอบคุณทีมงาน โดยเฉพาะเพื่อนที่เสียสละทางแรงกายแรงใจจัดงานนี้ขึ้นครับ
ขนาดเต้ออยู่แต่ในพิทที่ร่มๆไปวิ่งเล่นอย่างเดียว กลับมาบ้านเจอแอร์เย็นๆนี่แทบไม่อยากอาบน้ำ อยากนอนเลย..

แล้วมานั่งคิดดูว่า พี่อั๋น ตั้ม โหนก ต่อ ตู๋ โบ๊ท หนึ่ง แบ๊งค์ เคน เมย์ ใครอีกหว่า..ฯลฯ
ตั้งแต่ เริ่มคิดจะจัด ต้องหาสปอนเซอร์ จัดหาทีมงาน เลือกสรรพริตตี้ จัดรถพยาบาล วางแผนประชุมทีมงานหลายต่อหลายครั้ง
พอวันงานเหล่าทีมงานต้องมาแต่เช้าต้องตากแดด วางไพล่อน จัดประชุม ดูแลความปลอดภัย เดินดูความเรียบร้อย แก้ปัญหา จัดเวลา จัดกลุ่ม รับสมัคร สอน ฯลฯ เรียกได้ว่ากล่าวกันไม่หมดเลย
เพื่อให้งานนี้บรรลุเป้าหมาย ให้ชาว sss ได้มีความสุขในการร่วมกิจกรรมกัน นับถือผู้จัดงานมากๆ สิ่งเหล่านี้คงหาคำตอบแทนอะไรไม่ได้นอกจากคำขอบคุณจากใจจริงๆครับ

:agree: :agree: :agree: :agree: :agree: :agree: :agree: :agree: :agree: :agree: :agree: :agree: :agree: :agree: :agree: :agree: :agree: :agree: :agree: :agree: :agree: :agree: :agree: :agree: :agree:

ขอบคุณสมาชิกทุกท่านด้วยเช่นกันครับ ที่มาร่วมงานในครั้งนี้ ขอบคุณสปอนเซอร์ใจดี ที่น่ารักทุกราย

และส่วนตัวอยากจะขอขอบคุณทีมงานทุกท่านที่ช่วยเหลือซึ่งกันและกัน ประชุมวางแผน เตรียมงาน ซักซ้อม แก้ปัญหา

และรับฟังเสียงบ่นต่างๆ อย่างไม่ท้อแท้ ผมรู้ว่าทุกคนเหนื่อย แต่ก็เหนื่อยเพื่อสิ่งที่ตนเองรัก สู้ต่อไปครับ (เพราะยังมีอีก 1 ครั้งของปีนี้  :grazy: :laugh: :lol: )

จริงๆ อยากจะเขียนอะไรออกมาเยอะแยะ แต่ไม่รู้ว่าจะมีประโยคอะไรที่ให้ความหมายได้ตรงกับคำว่า "ขอบคุณครับ" อีกแล้ว  :agree:
Siam Subaru Society Football Club

ออฟไลน์ kazama

• *
  • Popular Vote : 6
  • I AM KAZAMA
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2009, 10:52:59 PM »
ขอบคุณสำหรับผู้มีส่วนเกี่ยวข้องในการจัดงานครั้งนี้นะครับ 
Think Feel Drive

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2009, 10:55:11 PM »
งานวันนี้สนุกมากๆเลยครับ ขอขอบคุณ สปอนเซอร์ทุกๆท่าน และทีมงานทุกคนที่เสียสละให้งานวันนี้เกิดมาได้ ขอบคุณครับ

วันนี้ได้รู้จักเพื่อนใหม่หลายคนมากๆ ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ ขอต้อนรับเข้าสู่ครอบครัวที่แสนอบอุ่นของพวกเราทุกคนครับ :agree: :agree:
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ erggy

• *
  • Popular Vote : 3
  • hYdra EMS
    • hYdra EMS
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2009, 11:09:26 PM »
 :agree: :agree:  ถึงไม่ได้ไปด้วยแต่ก็ขอบคุณด้วยคนครับ   :agree: :agree:

ไว้สนามหน้าจะพยายามหนีภรรยา+ลูกไปครับ  :supergrin:
เรารักในหลวง
the fully sequential hYdra EMS

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2009, 11:18:52 PM »
ขอบคุณเพื่อนๆ ทุกท่านนะครับที่ไปร่วมงาน และทำให้งานวันนี้ ผ่านไปด้วยดีครับ.......ไม่มีพวกคุณงานวันนี้จะไม่สนุกเท่านี้ครับ....ขอบคุณจิงๆ :agree: :agree: :agree:

ขอบคุณทีมงานทุกๆ คนที่เสียสละ แรงกายทำงานนะครับ.....สุดยอดดดดดดดดดดดดดดด :biggrin: :supergrin:

อันนี้ส่วนตัวละ.....ขอบคุณ พี่อั๋น พี่เคน พี่หนึ่ง พี่บอยK45 สำหรับคำแนะนำดีๆ ที่มีให้ผมครับ.....ผมขอบคุณจิงๆ ครับ :wavey: :agree: :sunglasses: :supergrin:

งานวันนี้สนุกมากๆเลยครับ ขอขอบคุณ สปอนเซอร์ทุกๆท่าน และทีมงานทุกคนที่เสียสละให้งานวันนี้เกิดมาได้ ขอบคุณครับ

วันนี้ได้รู้จักเพื่อนใหม่หลายคนมากๆ ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ ขอต้อนรับเข้าสู่ครอบครัวที่แสนอบอุ่นของพวกเราทุกคนครับ :agree: :agree:

เมิงไปกินยอดข้าว แล้วไม่วิ่งนี่...ไปทามมาย อยู่บ้านกินไปเหอะ :crap: :crap:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ CBS_111

• *
  • Popular Vote : 3
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2009, 11:20:26 PM »
ขอขอบคุณทีมงานทุกท่านและMOTORIMAGEครับ
งานสนุกมากครับ

ออฟไลน์ CHUND

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2009, 11:23:18 PM »
ว่าแต่จะเปิดให้ลงชื่อจอง trackday สนามหน้าเมื่อไรดีครับ
จะได้เตรียมลงชื่อไว้ล่วงหน้าเลยครับ
เอาอีก...เอาอีก....เอาอีก

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2009, 11:47:51 PM »
เมิงไปกินยอดข้าว แล้วไม่วิ่งนี่...ไปทามมาย อยู่บ้านกินไปเหอะ :crap: :crap:
ไปหาเพื่อนๆพี่ๆดิคร้าบพี่น้อง
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง