ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบคุณ Motorimage และทีมงานผู้จัด Trackday ทุกท่าน  (อ่าน 22320 ครั้ง)

ออฟไลน์ minimum

• *
  • Popular Vote : 0
  • เกิดมาเพื่อสิ่งนี้ SUBARU&SUZUKI
Re: ขอบคุณ Motorimage และทีมงานผู้จัด Trackday ทุกท่าน
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2009, 11:49:03 PM »
สนุกมากครับ ไม่เสียแรงที่ขับจากนครสวรรค์ไป    แล้วเจอกันสนามหน้าจะเอาที่ 1 ให้ได้ :dunce:

ออฟไลน์ PRADA

• *
Re: ขอบคุณ Motorimage และทีมงานผู้จัด Trackday ทุกท่าน
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2009, 12:36:03 AM »
ขอขอบคุณด้วยคนคับ :yawn:

งานสนุกมากคับ นี่เปนครั้งแรกที่ผมไปแทรคเดย์คับ และก็เปนครั้งแรกที่ได้วิ่งสนามนี้ด้วยคับ สนุกดีคับ

ทุกคนเปนกันเองมากๆเลย  ผม"ก๊อก"นะคับ (ขับGCสีเทาน้ำตาลเบอร์SR26) และก็อยากบอกพี่ๆเพื่อนๆทุกคนที่มาคุยกับผม( ตอนที่ผมอยู่ในรถต่อคิวรอวิ่งอยู่)

ว่าผมยิ้มดีใจที่หลายๆคนมาคุยกับผมนะคับ แต่ใส่หมวกกันน๊อคอยู่ เลยไม่รู้ว่าพี่ๆจะเห็นรึป่าว เด่วจะเข้าใจผิดว่าไอ้คนนี้มันหยิ่งจิงๆ :lol:

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคับ

ออฟไลน์ Ken

• *
  • Popular Vote : 1
  • Big Boy's Toy
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2009, 01:01:21 AM »
ขอขอบคุณด้วยคนคับ :yawn:

งานสนุกมากคับ นี่เปนครั้งแรกที่ผมไปแทรคเดย์คับ และก็เปนครั้งแรกที่ได้วิ่งสนามนี้ด้วยคับ สนุกดีคับ

ทุกคนเปนกันเองมากๆเลย  ผม"ก๊อก"นะคับ (ขับGCสีเทาน้ำตาลเบอร์SR26) และก็อยากบอกพี่ๆเพื่อนๆทุกคนที่มาคุยกับผม( ตอนที่ผมอยู่ในรถต่อคิวรอวิ่งอยู่)

ว่าผมยิ้มดีใจที่หลายๆคนมาคุยกับผมนะคับ แต่ใส่หมวกกันน๊อคอยู่ เลยไม่รู้ว่าพี่ๆจะเห็นรึป่าว เด่วจะเข้าใจผิดว่าไอ้คนนี้มันหยิ่งจิงๆ :lol:

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคับ

อ๋อ  ก๊อก ทายาทอสูร นี่เอง

ออฟไลน์ tui mmr

• House 39 motorsport
  • *
  • Popular Vote : 1
  • Only a van Can do!
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2009, 01:05:11 AM »
วันนี้แวะไปดูสนุกดีครับ

งานหน้าคาดว่าคงได้ไปแหละครับ

ออฟไลน์ TaZZillA

• *
  • รักซ้อน ซ่อนเงื่อน เพื่อนทรยศ
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2009, 01:09:18 AM »
คราวนี้ก้อสนุก ควันไม่ไหล ไลน์ไม่มั่ว ถึงแม้จะวิ่งได้แค่ สามพันรอบ
คิดๆแล้วคึก อยากให้ถึงครั้งหน้าเร็วๆ ... อยากไปโดนลมทะเลอ่ะครับทีมงาน
Gauge :: OiL CooLeR :: Fuel Pump :: Bucket Seat :: Shock Absorber :: Programmable ECU

Too many things to buy:: SaDZillA

ออฟไลน์ Sinz

• *
  • Popular Vote : 21
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2009, 05:14:52 AM »
ขอบคุนพี่พี่ ทีมงานทุกคนที่ทำหั้ยงานนี้เกิดครับ

สนุกมากๆครับ  :agree: :agree:

ออฟไลน์ SNOWCAT

• *
  • BP 4 Throttles
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2009, 06:59:04 AM »
สนุกมากๆครับ ได้ลองเอาเครื่องเหยี่ยวลงสนามเป็นครั้งแรก ผลออกมาก็ห่วยๆ เหยียบได้ไม่เต็มที่เหมือนตอน NA  ปลายปีก็คงได้พัฒนาขึ้นอีกหน่อย 

ขอบคุณทีมงานทุกคนครับ ขนาดพวกเราที่ขับอย่างเดียวยังเหนื่อยเลย ทีมงานทุกคนคงเหนื่อยน่าดู แล้วก็ไม่ได้แข่งด้วย คงเบื่อน่าดู ขอบคุณที่เสียสละ ไม่ได้พวกคุณ พวกเราคงไม่มีความสุขแบบนี้แน่ๆเลย   ขอบคุณด้วยใจจริงครับ       :beer: :beer: :beer:

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2009, 07:15:03 AM »
สนุกมากครับ ไม่เสียแรงที่ขับจากนครสวรรค์ไป    แล้วเจอกันสนามหน้าจะเอาที่ 1 ให้ได้ :dunce:

ผมจาคอยเชียร์นะคร๊าบบบ พี่ซ้ง :agree: :agree:

วันนี้แวะไปดูสนุกดีครับ

งานหน้าคาดว่าคงได้ไปแหละครับ

เห็นแว๊บๆ เหมือนกันนะตุ้ย....ว่าจาเดินไปทักแต่ตุ้ยตัวเล็กเลยหาไม่เจออ่ะ :embarass: :embarass:

คราวหน้ามาวิ่งเล่นด้วยกันเลยนะจ๊ะ :P :wavey:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ BoXerMania

• *
  • Popular Vote : 7
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2009, 08:44:02 AM »
ขอบคุณคุณครูผู้สอนทุกๆท่านและสปอนเซอร์ที่ทำให้เกิดงานนี้ครับ  :wavey:  :dunce:

ขออภัยที่ไม่ได้อยู่วิ่งช่วง Time Attack เพราะรถไม่พร้อมครับ        :crap:
Some are born to run ,Subies are born to race

ออฟไลน์ Azzy

• *
  • Popular Vote : 40
  • All Extraordinary
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2009, 08:53:37 AM »
ขอบคุณ เช่นกันครับ

ทำให้รู้ได้ว่า รถเรายังพอไปได้อีกเท่าไหร และต้องปรับปรุงตรงไหน

ต้องขอขอบคุณจานอั๋น เยอะๆเลยแหล่ะงานนี้

อ๋อ ............ ใครจัดน้อง Pretty ที่ชื่อโอปอมาหว่า ....................ชื่อนี่เหมือนศรีภรรยา ที่บ้าน แต่หน้าเนี่ย เหมือนกิ๊กเก่าผมมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก เรียกได้ว่า ถ้าถอดเขี้ยวออกหน่อย ขาวกว่านี้อีกนิด ก็ใช่เลยอะ

เฮ้อออออออ เห็นแล้วเลยขับรถกลับบ้านแบบมึนๆ นึกถึงอดีตไป
Power by Mitsusport , MRA Racing Academy , MRA Racing Team , RFP Racing

ออฟไลน์ pick

• Life is Short
  • *
  • Popular Vote : 47
  • GC Doluck
    • http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?PHPSESSID=ckko1eao70rjclsurspipplc36&/topic,88992.0.html
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2009, 08:57:48 AM »
ขอบคุณทุกท่านทำให้งานนี้สำเร็จนะครับ

คราวหน้าขอ PRETTY กางร่มด้วยได้ไม่ครับ :sunglasses:
ไม่ไช่ว่าร้อนนะ แต่มันเหงา  :embarass:

ออฟไลน์ Momo Ko

• *
  • Popular Vote : 5
  • ครอบครัวขับสี่มาแล้วจ้า.......
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2009, 09:26:05 AM »
ขอบคุณทีมงานทุกท่านคร๊าบบ..
ได้ทั้งแดดทั้งฝนกันไปเลย.....

งานนี้คนเยอะมาก   เห็นชื่อล็อคอินที่เข้ามาโพสท์ คุ้นๆผ่านตาทั้งนั้น เสียดายทักทายไม่ทั่วครับ
ทักในเวปละกัน สวัสดีคร๊าบบ....

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2009, 09:48:37 AM »
สนุกสนานมากมายคร๊าบบบบ  :supergrin: :supergrin: :supergrin: :supergrin: :supergrin:

ออฟไลน์ mr_oui

• *
  • Popular Vote : 5
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2009, 09:57:56 AM »
สนุกสนานมากมายคร๊าบบบบ  :supergrin: :supergrin: :supergrin: :supergrin: :supergrin:

ไปกับเขาด้วยเหรอพี่คนเนี้ย  :supergrin: :supergrin:  :supergrin: :supergrin: :supergrin: :supergrin:

ออฟไลน์ kazama

• *
  • Popular Vote : 6
  • I AM KAZAMA
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2009, 10:02:59 AM »
ก่อนอื่นขอขอบคุณอย่างเป็นทางการอีกครั้งก่อนครับ เมื่อคืนรีบไปหน่อย เลยยังไม่ได้ขอบคุณรายตัวครับ

ขอบคุณ Motor Image ครับ ที่สนับสนุนการจัด Track day และกิจกรรมต่างๆให้กับชาว สยาม ซูบารุ มาโดยตลอด

ขอบคุณ สปอนเซอร์ที่นำของรางวัลต่างๆมาร่วมสนุกกันครับ มีรายชื่อดังต่อไปนี้
1. Dee Auto
2. AVO จากพี่ป๊อกและพี่อุ๋ย (ขออภัยถ้าเอ๋ยนามผิดนะครับ)
3. Choose ของคุณ WhiteGC Tum
4. Gift voucher MOMO ที่รองต่อ  ที่ติดต่อมาให้ครับ
5. Gift voucher จากร้านคาร์แคร์ WAC ครับ
6. Gift voucher จากร้าน The 40 ของพี่บั๋น ครับ ถึงแม้ครั้งนี้จะไม่ได้แจก เดี่ยวไปแจกอีกครั้ง งานมีตติ้งครั้งหน้านะครับ

ขอบคุณทีมงานทุกคนครับ ทุกคนทำหน้าที่ตัวเองได้เป็นอย่างดีเยี่ยมเลยครับ

ขอบคุณคุณต้น bossma ที่นำเครื่องเสียงมาให้เราใช้ฟรี ๆ แบบไม่คิดค่าใช้จ่ายเลยครับ

สุดท้ายแล้วขอบคุณ สมาชิกชมรมทุกท่านที่มาร่วมสนุกกันนะครับ

:agree: :agree: :agree:

ขอบคุณ เช่นกันครับ

ทำให้รู้ได้ว่า รถเรายังพอไปได้อีกเท่าไหร และต้องปรับปรุงตรงไหน

ต้องขอขอบคุณจานอั๋น เยอะๆเลยแหล่ะงานนี้

อ๋อ ............ ใครจัดน้อง Pretty ที่ชื่อโอปอมาหว่า ....................ชื่อนี่เหมือนศรีภรรยา ที่บ้าน แต่หน้าเนี่ย เหมือนกิ๊กเก่าผมมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก เรียกได้ว่า ถ้าถอดเขี้ยวออกหน่อย ขาวกว่านี้อีกนิด ก็ใช่เลยอะ

เฮ้อออออออ เห็นแล้วเลยขับรถกลับบ้านแบบมึนๆ นึกถึงอดีตไป

ก็เลยผสม กันออกมาเป็น น้องเค้าไงพี่ อัศ   :wavey:
ขอบคุณทุกท่านทำให้งานนี้สำเร็จนะครับ

คราวหน้าขอ PRETTY กางร่มด้วยได้ไม่ครับ :sunglasses:
ไม่ไช่ว่าร้อนนะ แต่มันเหงา  :embarass:

จัดปาย  :eek: :eek:

ไปด้วยเหรอ ไม่เห็น ขอบคุณสำหรับเครื่องเสียงนะครับ ต้น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 12, 2009, 04:48:32 PM โดย kazama »
Think Feel Drive