ผู้เขียน หัวข้อ: :: มีเรื่องมาถามเกี่ยวกะเบาะ ::  (อ่าน 7059 ครั้ง)

ออฟไลน์ TaZZillA

• *
  • Popular Vote : 0
  • รักซ้อน ซ่อนเงื่อน เพื่อนทรยศ
Re: :: มีเรื่องมาถามเกี่ยวกะเบาะ ::
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 07:37:30 PM »
วันศุกร์นี้ว่างป่าวพี่ หรือจะเป็นเสาร์ก็ได้ ถ้าชอบก็ขายให้พี่ต้นถูก ๆ แบ่ง ๆ กันใช้ครับ

มีครบสองตัวป่าว แวะไปใส่คืนนี้ก้อได้ ขี้เกียจกลับบ้าน
Gauge :: OiL CooLeR :: Fuel Pump :: Bucket Seat :: Shock Absorber :: Programmable ECU

Too many things to buy:: SaDZillA

ออฟไลน์ nood

• *
  • Popular Vote : 1
Re: :: มีเรื่องมาถามเกี่ยวกะเบาะ ::
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 10:11:19 PM »
มีครบสองตัวป่าว แวะไปใส่คืนนี้ก้อได้ ขี้เกียจกลับบ้าน
คืนนี้ไม่ว่างครับ พรุ่งนี้ก็ไปบิน กลับมาวันศุกร์ตอนเช้า ผมมีครบสองตัวเลย ว่าแต่ว่าลองใส่แล้วจะเอาไปลองวิ่งที่ไหนดีล่ะ

ออฟไลน์ sexysecret

• *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2009, 12:11:45 AM »
เบาะพวกGCเหมาะที่สุดละพี่ต้น กระชับดี ใช้ทุกวันก็ได้ ผมนั่งปุ๊บเหมือนมันเกิดมาเพิ่อผมเลย
fitกำลังดีกับขนาดตัวผมเลย (แต่ถ้าสำหรับพี่ต้นอาจจะแน่นไปรึเปล่าอันนี้ไม่รู้ น่าจะต้องเป็น
เบาะGD wrxละมั้ง ฮี่ฮี่)

เมื่อก่อนผมเคยใส่ของ3crowns ทรง SPG มันก็เป็นเบาะที่ดีนะ แต่มันไม่ถูกกับผมเท่าไหร่
เพราะรู้สึกมันแน่นเกินไปสำหรับผม ไม่มีสมาธิขับรถได้เต็มที่ เหมือนหย่อนก้นไปนั่งใน
ลังเบียร์เลยอ่ะ สุดท้ายทนใช้ไป3-4เดือนก็เลยขาย แล้วเอาเบาะGFลายเสือของเดิมๆมาใส่แทน
ขับเป็นธรรมชาติกว่าเยอะเลยอ่ะ 

อ่ะลองดูพี่ต้น เป็นข้อมูลเล็กๆน้อยๆของผม

PS ท่าทางน้องในภาพเค้าจะชอบ"รี๊ดดดด"เนอะ  :redface:

แอบชอบลายเสือเหมือนกันครับ ตอนนี้น่าจะถูกมากๆ หรือป่าวหว่า
ผมชอบหลายเสือ > Sti เทาปีกแดง > เบาะฟ้า ตามลำดับครับ
ส่วน Bride Low Max เคยลองนั่งแล้วไม่ค่อยชอบอ่ะครับ ผมว่าคนตัวใหญ่จะอึดอัดแถวๆหลังรักแร้นะครับ คือมันบีบๆไงไม่รู้อ่ะ
สว่นตัวชอบ Recaro มากกว่า Bride ครับ 

ออฟไลน์ สาหร่าย05

• *
  • Popular Vote : 32
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2009, 07:36:37 AM »
 :smokin:

จริงๆแล้ว หุ่นประมาณต้นเนี่ย ผมว่าเบาะ Limited สีฟ้าๆของ GC หรือ เบาะตากลม WRX น่าจะพอเหมาะพอดีนะครับ

รัดเบลท์4จุดเข้าไป ลงตัวแบบไม่แพงครับ  :supergrin:
บ้าพลัง คลั่งอำนาจ  เชิญใส่กระโปรง แล้วออกไป๊!!!

ออฟไลน์ Choosith

• *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2009, 02:34:06 PM »
.

:smokin:      :smokin:      :smokin:

.

ออฟไลน์ TaZZillA

• *
  • รักซ้อน ซ่อนเงื่อน เพื่อนทรยศ
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2009, 03:06:27 PM »
.

:smokin:      :smokin:      :smokin:

.

ราคาด้วยดิ๊เฮีย

:smokin:

จริงๆแล้ว หุ่นประมาณต้นเนี่ย ผมว่าเบาะ Limited สีฟ้าๆของ GC หรือ เบาะตากลม WRX น่าจะพอเหมาะพอดีนะครับ

รัดเบลท์4จุดเข้าไป ลงตัวแบบไม่แพงครับ  :supergrin:
ผมก็กะว่าจะเอาเบาะฟ้า RA แหละครับ ความสูงมันน่าจะพอดี แต่พี่พนมมาบอกว่า ตากลม WRX เวิร์กก่า ก้อเริ่มลังเล จริงๆ อยากได้แบบที่ไม่สูงอ่ะครับ อยากได้อารณ์ของ GC จริงๆ
Gauge :: OiL CooLeR :: Fuel Pump :: Bucket Seat :: Shock Absorber :: Programmable ECU

Too many things to buy:: SaDZillA

ออฟไลน์ nood

• *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2009, 03:27:22 PM »
กลับมาแล้วพี่ต้น จะเข้ามาดูเบาะก็ได้เลยนะครับ ว่าง๒วันนะ  :wavey: