ผู้เขียน หัวข้อ: Track Day จบ อารมณ์ยังไม่จบ...... Kart มั๊ยครับ พี่น้อง  (อ่าน 11227 ครั้ง)

ออฟไลน์ SSS_PAO

• *
  • Popular Vote : 0
สวัสดีครับ พี่ๆน้องๆ SSS ผมเปา เป็นสมาชิกมาได้ 3-4 ปีแล้ว ส่วนมากจะอ่านมากกว่าตั้งกระทู้
Track day ที่ผ่านมาผมก็ได้ไปร่วมงานด้วย แต่ยังอารมณ์ค้างอยู่ เลยกะว่า ศุกร์นี้จะนัดพี่ๆน้องๆ ไปล้างตากันที่ Kart RCA ซึ่งเป็นสนามในร่มไม่ต้องกลัวฝนจะเป็นอุปสรรค์ในการขับ

ผมนัดพี่ๆน้องๆ บางท่านไว้แล้ว ท่านประธาน + รองประธานบางท่านว่าจะมาแจม ด้วย
ถ้าพี่ๆน้องๆท่านไหนสนใจก็พบกันได้นะครับ  Easy Kart RCA ศุกร์ที่ 16 นี้ เวลา 6โมงครึ่งเป็นต้นไป 

ขอบคุณที่เข้ามาอ่านครับ     :lol:

ออฟไลน์ TTTui

• *
Re: Track Day จบ อารมณ์ยังไม่จบ...... Kart มั๊ยครับ พี่น้อง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 03:47:13 PM »
ไปเล่นรถบั้ม ด้วยครับ   :supergrin: 

ขอจอง ต่อ 3 วิ ไว้ด้วยนะครับ ตอนนี้ มีแต่คนอยากเจิม  5555  :laugh: :lol:

ออฟไลน์ TaZZillA

• *
  • รักซ้อน ซ่อนเงื่อน เพื่อนทรยศ
Re: Track Day จบ อารมณ์ยังไม่จบ...... Kart มั๊ยครับ พี่น้อง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 03:48:13 PM »
ต่อน้ำหนักด้วยมั๊ยอ่ะ ....  :laugh: :laugh:
Gauge :: OiL CooLeR :: Fuel Pump :: Bucket Seat :: Shock Absorber :: Programmable ECU

Too many things to buy:: SaDZillA

ออฟไลน์ kazama

• *
  • Popular Vote : 6
  • I AM KAZAMA
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 03:51:58 PM »
ลุย ลุย
Think Feel Drive

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 03:53:10 PM »
ไปเล่นรถบั้ม ด้วยครับ   :supergrin: 

ขอจอง ต่อ 3 วิ ไว้ด้วยนะครับ ตอนนี้ มีแต่คนอยากเจิม  5555  :laugh: :lol:

อารายฟระพี่ตุ้ย....เค้าชวนไป RCA ไปเล่น Kart ม่ายช่ายไปงานวัด ไปเล่นรถบั๊มนะพี่ :dead: :redface:

สงสัยงานนี้ผมจาบอบช้ำ....มีแต่คนอยากเจิมอ่ะ...เท่าที่รู้ๆ อยู่ ก็มีทั้งพี่ตุ้ย พี่เต้อ พี่เปา น้องเจมส์.....โอ้วววววววววว :error: :error:

ไปครับไป....ไปวิ่งกับพี่ตุ้ย 3 วิด้วย....อิอิ :beer: :biggrin:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ SuBie NewBie

• I <3 スバル !
  • *
  • Popular Vote : 1
  • G37 Coupe / NISMO 350Z
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 03:53:30 PM »
ที่RCAไม่ได้ไปตั้งหลายปีแล้วครับ

ถ้าว่างจะไปแจม  :agree:
Z Z Z Z Z Z

ออฟไลน์ A i f Z `

• *
  • Popular Vote : 13
  • GVB STI ^^
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 03:57:49 PM »
น่าสนๆ   :agree:

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 04:49:01 PM »
จาดปาย... :agree: :agree:

ออฟไลน์ deeauto

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 05:37:31 PM »

เอาด้วยคนคับ
คันๆๆๆ

:sunglasses:

ออฟไลน์ TaZZillA

• *
  • รักซ้อน ซ่อนเงื่อน เพื่อนทรยศ
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 06:58:07 PM »
แข่งเสร็จแล้วไปสลิมนะ... จะได้ไปด้วย หรือจะไปฟอร์เต้ดี
Gauge :: OiL CooLeR :: Fuel Pump :: Bucket Seat :: Shock Absorber :: Programmable ECU

Too many things to buy:: SaDZillA

ออฟไลน์ scoobie

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 07:17:11 PM »
ไปไมได้ติดงานที่ลพบุรี  :dead:

แต่อยากไปมากๆ   :nolove:

ออฟไลน์ kazama

• *
  • I AM KAZAMA
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 07:19:48 PM »
แข่งเสร็จแล้วไปสลิมนะ... จะได้ไปด้วย หรือจะไปฟอร์เต้ดี

โปรแกรมนี่น่าสน อิอิ
Think Feel Drive

ออฟไลน์ SSS_PAO

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 07:27:56 PM »

ขับคาร์ทเสร็จแล้ว คงเหงื่อออกกันบานผมแนะนำให้ไปอาบน้ำ ก่อนแล้วค่อยไปต่อครับ ส่วนจะอาบที่ไหนไว้ค่อยบอกกันที่โกคาร์ทดีกว่าครับ    :lol:

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 07:56:03 PM »
ขับคาร์ทเสร็จแล้ว คงเหงื่อออกกันบานผมแนะนำให้ไปอาบน้ำ ก่อนแล้วค่อยไปต่อครับ ส่วนจะอาบที่ไหนไว้ค่อยบอกกันที่โกคาร์ทดีกว่าครับ    :lol:

พี่เปาพาไปล่องเรือ แหงๆ :error: :eek: :sunglasses:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ Ta

• *
  • Popular Vote : 7
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 08:09:57 PM »
ถ้าว่างตามไปแจมคาฟ