ผู้เขียน หัวข้อ: Track Day จบ อารมณ์ยังไม่จบ...... Kart มั๊ยครับ พี่น้อง  (อ่าน 11228 ครั้ง)

ออฟไลน์ prince

• *
  • Popular Vote : 0
Re: Track Day จบ อารมณ์ยังไม่จบ...... Kart มั๊ยครับ พี่น้อง
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 08:11:10 PM »
ปายด้วย

ออฟไลน์ สาหร่าย05

• *
  • Popular Vote : 32
Re: Track Day จบ อารมณ์ยังไม่จบ...... Kart มั๊ยครับ พี่น้อง
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 10:21:48 PM »
 :crap:

เซ็งเลย อดไป ศุกร์นี้ทำงานอยู่พิษณุโลก  :grazy:
บ้าพลัง คลั่งอำนาจ  เชิญใส่กระโปรง แล้วออกไป๊!!!

ออฟไลน์ sexysecret

• *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2009, 12:12:26 AM »
อยากไปด้วย แต่อาทิตย์นี้ไม่อยู่กรุงเทพอ่ะครับ :crying1:

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2009, 07:30:52 AM »
:crap:

เซ็งเลย อดไป ศุกร์นี้ทำงานอยู่พิษณุโลก  :grazy:

อ้าวว แล้วงี้ใครจะเป่ากระหม่อมผมก่อนวิ่งนี่ :supergrin: :supergrin:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ Gong Pista

• Y@H Track Cyclist
  • *
  • SSS FC / Shirt #23
    • The Forever Kids
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2009, 07:59:26 AM »
ออกงาน BIG+BIH ไปไม่ได้  :bawling:
Y@H Cycling Club

ออฟไลน์ เอ้อ

• *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2009, 08:41:48 AM »
โอววว....ผมแช่งไอ้โกคาร์ทเจ้านี้ไว้แล้ว...ชาตินี้มันไม่มีวันได้กินเงินผมอีก.. สรุปว่าเลิกขับคาร์ทไปเลยครับ เพราะสามสนามที่ผมขับมันเป็นคนดำเนินการหมด... ฮ่าๆ

ออฟไลน์ โอ_Imp

• SSS FC / Shirt # 9
  • *
  • Popular Vote : 1
  • MY08 STi(GRB) JDM
    • http://hatcha23.multiply.com
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2009, 09:35:54 AM »
โอววว....ผมแช่งไอ้โกคาร์ทเจ้านี้ไว้แล้ว...ชาตินี้มันไม่มีวันได้กินเงินผมอีก.. สรุปว่าเลิกขับคาร์ทไปเลยครับ เพราะสามสนามที่ผมขับมันเป็นคนดำเนินการหมด... ฮ่าๆ

ทำมายอ่าพี่เอ้อ
◄◄◄◄◄◄ Brand-new GT3 ►►►►►►

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2009, 01:19:31 PM »

อย่างนี้ต้องเปลี่ยนวิธีคิด ไปขับรถมันให้พังไปเลย มันจะได้ซ่อมๆๆๆ แดกเงินกรูไม่เท่าค่าซ่อมรถมรึงหร๊อกกก... อย่างนี้ดีก่ามั๊ย อิอิ

• *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2009, 08:44:25 PM »

เรื่องมันย๊าวววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววว  :grazy:

ออฟไลน์ SSS_PAO

• *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2009, 09:04:07 PM »

คุณโอ อยากรู้ ก็เรียนเชิญแวะมาเจอได้ครับ แล้วจะเล่าให้ฟัง .... มันยาว แบบที่ก๊อง ว่าล่ะครับ     :lol:

• *
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2009, 01:10:22 AM »
ออกงาน BIG+BIH ไปไม่ได้  :bawling:

มาไม่ได้เด๋ววันเสาร์ไปเยี่ยมถึงบูธเลย อิอิ

• *
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2009, 01:15:26 AM »
มาไม่ได้เด๋ววันเสาร์ไปเยี่ยมถึงบูธเลย อิอิ

B37-39 Design Hall (Challenger 3)  :smash:

ปล. มารับเด็กน้อยไปเลี้ยงอาหารมื้อเที่ยงด้วยก็ดีนะพี่เต้อ  :lol:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 15, 2009, 02:04:47 AM โดย Gong Runduce »

ออฟไลน์ เอ้อ

• *
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2009, 09:04:56 AM »
เอาเป็นว่าผมยังงอนมันไม่เลิก... ไอ้ฝรั่งเจ้าของมันน่าโดนเท้าลูบหน้าสัก63ที ถ้ามันจะพูดจากันดีๆทางผมจะไม่ว่าเลย เพราะอะไรก็ผิดพลาดกันได้ และผมไม่ได้โกรธน้องๆที่ทำงานพลาดเลย แต่สิ่งที่เจ้านายมันสื่อออกมานี่ บอกตรงๆว่ารับไม่ได้ว่ะ... มันคงไม่ได้เห็นพวกผมเป็นลูกค้าขาประจำน่ะครับ แถมไปเหมาสนามนี่คงทำให้มันเสียลูกค้าหรือไงมิทราบ

แต่คนอื่นๆก็กลับไปขับกันนะ คือเขาถือว่าไม่ได้เจอหน้าไอ้หมานี่สักหน่อย ไปหาความสนุก แต่ผมคงไม่เอาแล้ว เกิดไปเจอมันคงได้โดดเอาเท้าสัมผัสด้วยความรัก....ผมไม่ใช่คนมีอีโก แต่ผมรับไม่ได้ว่ะ ดูถูกกันเกินไป

มันก็คงมีเหตุผลของมัน... แต่ผมก็มีเหตุผลของผมน่ะ

นี่ผมยังถือบัตรสมาชิกมันอยู่เลยนะ...น่าจะเหลือเงินอยู่ในนั้นอีกหน่อย... แต่ก็ช่างหัวฝรั่งเหอะ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 15, 2009, 09:06:47 AM โดย เอ้อ »

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2009, 09:47:59 AM »
งั้นต้องชูการ์บีทแทนครับพี่เอ้อ
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

• *
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2009, 02:35:29 PM »
เอาเป็นว่าผมยังงอนมันไม่เลิก... ไอ้ฝรั่งเจ้าของมันน่าโดนเท้าลูบหน้าสัก63ที ถ้ามันจะพูดจากันดีๆทางผมจะไม่ว่าเลย เพราะอะไรก็ผิดพลาดกันได้ และผมไม่ได้โกรธน้องๆที่ทำงานพลาดเลย แต่สิ่งที่เจ้านายมันสื่อออกมานี่ บอกตรงๆว่ารับไม่ได้ว่ะ... มันคงไม่ได้เห็นพวกผมเป็นลูกค้าขาประจำน่ะครับ แถมไปเหมาสนามนี่คงทำให้มันเสียลูกค้าหรือไงมิทราบ

แต่คนอื่นๆก็กลับไปขับกันนะ คือเขาถือว่าไม่ได้เจอหน้าไอ้หมานี่สักหน่อย ไปหาความสนุก แต่ผมคงไม่เอาแล้ว เกิดไปเจอมันคงได้โดดเอาเท้าสัมผัสด้วยความรัก....ผมไม่ใช่คนมีอีโก แต่ผมรับไม่ได้ว่ะ ดูถูกกันเกินไป

มันก็คงมีเหตุผลของมัน... แต่ผมก็มีเหตุผลของผมน่ะ

นี่ผมยังถือบัตรสมาชิกมันอยู่เลยนะ...น่าจะเหลือเงินอยู่ในนั้นอีกหน่อย... แต่ก็ช่างหัวฝรั่งเหอะ...

อย่างนี้เอาไว้ มามอเตอร์สปอร์ตแลนด์แทนแล้วกัน...เอ..เจ้าเดียวกันหรือเปล่าหว่า

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 15, 2009, 02:36:10 PM โดย Hiter »