ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนท่านใดเล่น fitness ที่ไหนกันบ้างครับ  (อ่าน 14106 ครั้ง)

ออฟไลน์ ScooBy crew

• *
  • Popular Vote : 22
ผมเล่น fitnes first เซ็ทรัลแจ้งวัฒนะ เคยขับผ่าน สปอร์ตซิตี้ประชาชื่นตอนเย็นแล้วมีซูจอดเลยคิดว่าถ้ามีคนเล่นที่ประชาชื่นเลยอยากเปลี่ยน
เพราะเล่นคนเดียวเบื่อมาก
Deestone the heart of your control

ออฟไลน์ Double You Are Ex

• *
  • Popular Vote : 10
  • Sports performance for every day use. . .
Re: เพื่อนท่านใดเล่น fitness ที่ไหนกันบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2009, 09:18:57 PM »
ผมเล่น fitnes first เซ็ทรัลแจ้งวัฒนะ เคยขับผ่าน สปอร์ตซิตี้ประชาชื่นตอนเย็นแล้วมีซูจอดเลยคิดว่าถ้ามีคนเล่นที่ประชาชื่นเลยอยากเปลี่ยน

FF เซ็นทรัลแจ้งวัฒนะเหมือนกันครับ

ออฟไลน์ SuBie NewBie

• I <3 スバル !
  • *
  • Popular Vote : 1
  • G37 Coupe / NISMO 350Z
Re: เพื่อนท่านใดเล่น fitness ที่ไหนกันบ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2009, 09:24:20 PM »

ผมก็เล่นอยู่Sport Cityครับ เห็นGCสีขาวจอดอยู่เหมือนกัน
Z Z Z Z Z Z

ออฟไลน์ 1600 STI

• *
  • Popular Vote : 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2009, 09:30:45 PM »
เคยเล่นที่เอ๊กพานาดครับ เกย์เยอะ หลังๆซื้อ ดัมเบลมายกเองที่บ้านแล้วครับ

เล่นที่บ้านเองจนได้กล้ามท้องมาลูกนึงแล้วครับ ฮ่าฮ่าฮ่า
+ + + ขายฮอนด้า แต่ขี่ซูบารุ + + +

ออฟไลน์ job2jz

• *
  • เรียกข้าว่าลูกเจี๊ยบ (เพราะว่าแม่ชื่อเจี๊ยบ)
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2009, 09:56:55 PM »
ผมเล่น เฟิร์ส ที่ แฟชั่น ไอส์แลน อะครับ

GC จอดนิ่ง เลยต้องซิ่งด้วย หมู 1600

วะวะวะว้าวววว

ออฟไลน์ minimalista-942

• *
  • Popular Vote : 0
  • boxer family?? ^^
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2009, 09:58:01 PM »
cawow paragon ครับ

ออฟไลน์ Mike7157

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2009, 10:23:33 PM »
เล่นในหมู่บ้านมิตรภาพแถวๆซีคอนสแควร์ สมาชิกที่นี้ใช้ได้ครับ สนิทกันทุกคน ครูฝึกเจ๋ง ไม่คิดค่า PT ด้วยครับ

ออฟไลน์ ScooBy crew

• *
  • Popular Vote : 22
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2009, 11:30:56 PM »
FF เซ็นทรัลแจ้งวัฒนะเหมือนกันครับ

อ้าวพี่เล่นกี่โมงครับ ผมเล่นช่วงเย็น ทุ่มนึงครับ
ถ้าเล่นเวลาเดียวกันก็ดีครับได้มีเพื่อนคุย   :beer:
Deestone the heart of your control

ออฟไลน์ Zephyr

• *
  • Popular Vote : 2
  • Subaru.... i'm lovin' it
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2009, 11:49:40 PM »
ฟิตเนสเฟิส บางกะปิคับ... เกย์เยอะคับ  :crying1: ถ้าไม่มีคนเล่นด้วย เดี๋ยวหมดสัญญาจะไปเล่นในหมู่บ้านสัมมากรแร้วครับ

ออฟไลน์ โอ_Imp

• SSS FC / Shirt # 9
  • *
  • MY08 STi(GRB) JDM
    • http://hatcha23.multiply.com
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2009, 11:57:32 PM »
เล่นในหมู่บ้านครับ ไม่มีคนเลย สบายดี :grazy:
◄◄◄◄◄◄ Brand-new GT3 ►►►►►►

ออฟไลน์ Terr Nara

• *
  • Popular Vote : 5
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2009, 12:17:43 AM »
กำลังจะเริ่มเล่นที่ True Fitness Central World ครับ
ใครก็ได้มาสอนผมที  :lol:

ปล. ที่ไหนมีเกย์เยอะก็ไม่อยากเล่นเหมือนกันครับ ไม่ได้แบ่งแยกหรือรังเกียจนะครับ
แต่ไม่ชอบสายตาเวลาพวกเค้ามองเฉยๆ ผมมองผู้หญิงยังไม่ทำแบบนั้นเลย ทุกทีได้แต่แอบมอง  :embarass:

ออฟไลน์ tae_im

• เอาที่ฉีดน้ำอินเตอร์ของกูไปแล้วไม่ยอมคืน หน้าด้านชิบหาย
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2009, 09:03:12 AM »
ผมเล่นที่ ที่ทำงาน

แล้วทำไม เกย์ชอบเล่นฟิตเนสอ่ะครับ....   :confused:

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2009, 09:49:22 AM »
เคยเล่นที่เอ๊กพานาดครับ เกย์เยอะ หลังๆซื้อ ดัมเบลมายกเองที่บ้านแล้วครับ

เล่นที่บ้านเองจนได้กล้ามท้องมาลูกนึงแล้วครับ ฮ่าฮ่าฮ่า
ไม่ใช่ six packs แต่เป็น one packใช่มั้ยครับหมอน :laugh: :lol:
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ im-MAY-za

• SSS FC Member
  • *
  • Popular Vote : 16
  • Playmaker #7
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2009, 10:03:19 AM »
JW Marriott Hotel ครับ มีหมดทุกอย่าง เกย์ ทอม ดี้ เอ๊ย ไม่ใช่ มีอุปกรณ์ครบครัน มีสระว่ายน้ำขนาดเล็ก แต่ว่ายได้ มีจากุสซี่ให้

มีดารามาเล่นเยอะเหมือนกัน ก็เพลินๆ ครับ อีกอย่างใกล้ออฟฟิค เดินข้ามถนนในซอยก็ถึงละ
Siam Subaru Society Football Club

ออฟไลน์ Bluejeans

• *
  • น้องอิมชอบขับรถค่า
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2009, 11:02:53 AM »

คนที่เคยเป็น Trainer ให้ผมก็เล่นที่เช็นฯ แจ้งเหมือนกันครับ เห็นบอกว่าอุปกรณ์ครบดีนะครับ

ผมเล่นอยู่โรงแรมมิราเคิ่ล หลักสี่-แจ้งวัฒนะ เงียบมาก แทบไม่มีคนเล่นเลย 5555 เปิด 7.00-22.00 มีสระว่ายน้ำ ขนาดย่อม แต่สระปิด 19.00 ครับ
ถ้าบ้านอยู่แถวนี้ ชอบความเป็นส่วนตัวก็แนะนำครับ สมาชิกรายปี ไม่แพงครับ ถ้าใครสนใจ pm มาแล้วกัน เพราะธันวาคมนี้ผมต่อสมาชิกครับ

สมัครเดี่ยว 16,000
สมัครคู่ 12,000 ต่อคน (ก็ลดไปคนละสี่พันบาท)
สมัครกลุ่ม สิบคนอัพ คนละ 10,000 ครับ

ปล ตอนนี้ผมได้กลุ่มสิบอัพแล้วครับ หมื่นนึงต่อ 13 เดือน (เขาแถมให้เดือนนึงครับ) เฉลี่ยที่เดือนนึง ไม่ถึงแปดร้อยบาทสำหรับฟิตเนสย่อมๆ ในโรงแรม สตีม ซาวน่า สระว่ายน้ำ และสปา Optional