ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศถึง ชาวMoto GPทุกท่าน  (อ่าน 10536 ครั้ง)

ออฟไลน์ Kong_omac

• BB Pin : 218A6DD8
  • *
  • Popular Vote : 0
  • http://www.tarad.com/kong45
    • 1156's Group.
ประกาศถึง ชาวMoto GPทุกท่าน
« เมื่อ: ตุลาคม 19, 2009, 07:25:21 PM »
ถึง ชาวมอไซค์ แว้นเล็ก ทุกท่าน...ผมคิดว่า สักเดือนพฤศจิกายน  ฝนน่าจะ ซาๆ ลงแล้ว ครับ ส่วนตัวผมเอง คิดว่า   "ไปกันไหมครับ?อยากขี่ วันที่ 7 พย.52" นี่ อ่ะครับ ขี่ จาก กทม ไปใกล้ ที่ไหนสักที่ก็ได้ ตลาดคลองสวน หรือ ที่ไหนสักที่ไหมครับ?

คือว่า มัน เหงาๆ อ่ะครับ แล้วอีกอย่าง ฝนซาลง อยากจะมี กิจกรรม นิดนึง ไม่ทราบว่า คุณเจมส์  น้าปู พี่พร พี่เต้อ และชาวคณะ พร้อมหรือยังครับ  กรู๋ด้วยๆๆ เอา Click มาขี่กัน อิอิ

ดีไหมครับ???

อยากขี่ วันเสาร์ ที่ 7  พย. น่ะ หรือใครติดอะไรไหมครับ
"Free Style Rider" Bicycle team
K45 , 1156's Group.

ออฟไลน์ CaptaiN

• "อย่าจี้ตูด เดี๋ยวปู๊ดให้ดม กร๊ากกก"
  • *
  • Popular Vote : 23
  • I BELIEVE. I CAN FLY.
Re: ประกาศถึง ชาวMoto GPทุกท่าน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2009, 10:36:43 PM »
KSR ไปด้วยได้ไหมคับ
ถ้าคุณแน่.....อย่าแพ้ขับ4

ออฟไลน์ TezzA

• SSS FC No. 1
  • *
  • Popular Vote : 3
  • มือใหม่ หัด4
Re: ประกาศถึง ชาวMoto GPทุกท่าน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2009, 10:46:15 PM »
ไปใหนไปกัน  :agree:    ฝนตกจอดดองจนฝุ่นหนาเตอะแล้ว      แต่ก้อยังสนใจเขาใหญ่อยู่นะ  :supergrin:

ออฟไลน์ TaZZillA

• *
  • รักซ้อน ซ่อนเงื่อน เพื่อนทรยศ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2009, 11:16:41 PM »
ขอเค้าจ่ายค่าเครื่องหมด แล้วเค้าจะรีบเก็บตังซื้อนะ อยากได้ ksr เหมือนกัลล
Gauge :: OiL CooLeR :: Fuel Pump :: Bucket Seat :: Shock Absorber :: Programmable ECU

Too many things to buy:: SaDZillA

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2009, 11:22:00 PM »
7 พย. ขี่มาหาที่เกาะมันนอกดิ อิอิ
มาถึงเกาะเจออีกหลายหน่อเลย พี่โอ พี่เอ้อ ปอม และลูกๆหลานๆ..

ออฟไลน์ monkeyart

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2009, 09:15:08 AM »
ถ้าไปตลาดคลองสวน   ขอไปด้วยครับ ใช้ksr  อยู่แถวลาดกระบังครับ :smash:

ออฟไลน์ เอ้อ

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2009, 09:46:28 AM »
เออ...เอามันขึ้นเรือมาตลุยมันนอกดีกั่วนะ... อืออ

ตอนนี้ชักจะคัน อยากเอาไปทำเป็นGPZ แหะ แหะ...อยากเป็นทอม ครุยส์ในtop gun

ออฟไลน์ tayniti

• ตำเเหน่งฮ่องเต้ ไม่ได้มาเพราะความฟรุ๊ค,
  • *
  • Popular Vote : 49
  • http://tayniti.multiply.com/photos
    • รูปทั้งหมดอยู่ที่  http://tayniti.multiply.com/photos
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2009, 09:57:23 AM »
งั้นก็ขี่กันมาบางเเสนเลยดิครับ

ตรงกับงาน bangsaen bike week พอดีเลยครับ

งานนี้รถเยอะ  งานใหญ่ครับ

งานบางแสนไบค์วีคครั้งที่ 5 ที่จะจัดในปี 2552

วันศุกร์และวันเสาร์ที่ 6-7 พฤศจิกายน 2552

เข้าฟรีไม่มีค่าลงทะเบียน และรับแจกเสื้อฟรี(สำหรับผู้ขับขี่ที่เข้าร่วมขบวนในการขับขี่รณรงค์ ขับขี่ปลอดภัย เท่านั้น)
    โดยรายได้ทั้งหมดที่ได้รับจากการรับบริจาคจากทุกท่านจะนำไปมอบให้แก่เด็กติด เชื้อHIV บ้านลอเรนโซ่ พนัสนิคม ชลบุรีเช่นเคย วันศุกร์จะเป็นงานอุ่นเครื่อง มีร้านค้า คอนเสิร์ตและกิจกรรมต่างๆมากมาย  และในวันเสาร์เป็นวันงานจริง ซึ่งเราจะขับขี่รณรงค์"ขับขี่ปลอดภัย เปิดไฟ ใส่หมวกกันน็อค"ในเวลา16:30น. กรุณาใส่หมวกกันน็อคร่วมขบวนการขับขี่รณรงค์กันโดยพร้อมเพรียงกัน และบนเวทีใหญ่จะพบกับศิลปินมากมาย อาทิ ไซโล อี๊ด ฟุตบาท และในช่วงดึกพบกับ
"น้าแอ็ดและคาราบาว"เต็มวง
    ส่วนกลุ่มใดมีรถสวย ต้องการโชว์รถ หรือมีสาวสวยพร้อมจะส่งประกวดชิง
มีสบางแสนไบค์วีคปีนี้ ก็ติดต่อ ต้อม 081-8080-199 ได้ครับ

ดู VDO ของงานได้ที่นี่เลยครับ

http://www.bangsaenbikeweek.com/1_5_VDO-Clips-2007.html

ดูข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่  http://www.bangsaenbikeweek.com/

หมายเหตุ พวกเราขับ 4 ก็เข้ามาเที่ยวได้นะครับ  งานนี้มีของขายเยอะครับเเละบรรยากาศสนุกสนานครับ

ตำเเหน่งฮ่องเต้ ไม่ได้มาเพราะความฟรุ้ค

http://tayniti.multiply.com/photos

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2009, 12:07:30 PM »
โอ้ ตรงกับ งาน สุดยอดแห่งปี  บางแสน ไบค์วีค   กลัวอย่างเดียว ขากลับน่ะสิครับ  กลับกลางคืน มันจะขี่อันตราย น่ะสิครับบบบ

---ถึง คุณ Capitain    ขี่KSR  ไปกันแหละครับ แหะๆๆๆ ไม่ได้ขี่รถใหญ่หรอก ผมก็ ตั้งกระทู้ให้ดู แว้น แบบ ดูดีนิดนึง ไม่งั้น อาจจะต้องโพสกระทู้ว่า ถึงชาวแว้นทุกท่าน 55555

ขี่ไปตลาด คลองสวน ใกล้ๆ อาจจะ ออกไป ฉะเชิงเทรา แล้ว อ้อมๆ กลับ กรุงเทพ ทางสุวินทวงศ์ หรือยังไงก็ค่อยว่าก็ได้ครับ ก็คงยังไม่ไกลไปกว่านี้หรอกครับ

คุณเจมส์ เตรียมรถให้พร้อมน่ะ 5555 เขาใหญ่   สักธันวา ไหม???? อิอิ

งั้น ผมไปคนนึง ล่ะครับ   ก้องนะครับ  ว่าแต่ รวมตัวกันแถวไหนดี??? ผมอยู่ พระโขนง ครับ คุณเจมส์ อยู่ทองหล่อ คงเจอกันง่าย แต่ว่า ท่านอื่นๆ อยู่ไหนบ้าง  ลองลงรายละเอียดดูนะครับ จะได้นัดเจอกันถูกครับ

คงจะเป็นสัก 7 โมงเช้า พบกัน แล้วก็ 7.30 ล้อหมุน อ่ะครับ

คุณ Monkey art ครับ อยู่ บริเวณไหน ของ ลาดกระบัง อ่ะ.....

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 20, 2009, 12:14:58 PM โดย Kong_omac »
"Free Style Rider" Bicycle team

ออฟไลน์ im-MAY-za

• SSS FC Member
  • *
  • Popular Vote : 16
  • Playmaker #7
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2009, 12:31:16 PM »
ไปด้วยดิ เด๋วขับอิมตามไปเรื่อยๆ ละกัน ไม่ได้อยากซิ่ง แค่อยากไปชิลด์นอกเมืองก็เท่านั้น  :supergrin:
Siam Subaru Society Football Club

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2009, 01:29:47 PM »
หมดงานบางแสนแล้ว แนะนำขี่ไปเขาใหญ่ ออกทางนครนายก รถน้อยวิ่งสบาย
แวะเที่ยว รร.นายร้อย กินข้าวเสร็จ พอขึ้นเขาใหญ่ได้งานนี้ก็แวะเล่นน้ำตกเย็นๆคลายร้อน
จะขี่กลับตอนเย็นๆเลยก็ได้ หรือจะถือโอกาสไปปิ้งๆย่างๆกันบนเขาใหญ่ก็ตามสะดวก อิอิ
เด๋วขับรถตามไปเซอร์วิสแล้วกัน ไม่กล้าขี่มอไซด์ไปอ่ะ แหะๆๆ

ออฟไลน์ im-MAY-za

• SSS FC Member
  • *
  • Popular Vote : 16
  • Playmaker #7
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2009, 01:41:06 PM »
หมดงานบางแสนแล้ว แนะนำขี่ไปเขาใหญ่ ออกทางนครนายก รถน้อยวิ่งสบาย
แวะเที่ยว รร.นายร้อย กินข้าวเสร็จ พอขึ้นเขาใหญ่ได้งานนี้ก็แวะเล่นน้ำตกเย็นๆคลายร้อน
จะขี่กลับตอนเย็นๆเลยก็ได้ หรือจะถือโอกาสไปปิ้งๆย่างๆกันบนเขาใหญ่ก็ตามสะดวก อิอิ
เด๋วขับรถตามไปเซอร์วิสแล้วกัน ไม่กล้าขี่มอไซด์ไปอ่ะ แหะๆๆ

งั้นผมไปกับพี่เต้อ ไปถ่ายรูปให้ดีกว่า 555
Siam Subaru Society Football Club

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2009, 01:51:52 PM »
งั้นผมไปกับพี่เต้อ ไปถ่ายรูปให้ดีกว่า 555

ติดรถพี่เต้อไปด้วยยยยยยยย คร๊าบบบบบบบบ :biggrin: :redface: :supergrin:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ monkeyart

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2009, 09:40:18 PM »
ผมอยู่แถวนิคมลาดกระบังครับ  และถ้าไปเขาใหญ่ขอไปด้วยได้มั้ยครับ  วิ่งทางบางน้ำเปรี้ยวประมาณ 100กว่าโลเองครับ รถน้อยด้วย :smash:

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2009, 10:21:45 PM »
ได้สิครับ ชาว Moto GP ทุกท่าน 55555

ร่วมทริปด้วยกันได้หมดเลย  พี่เมย์ มาด้วยกันสิ  ขับอิม ตาม น้องๆ อาจจะขี่ช้าหน่อย แต่มาชิลๆกันพี่ 5555 เรา ขำขำ

เขาใหญ่ ว่างัยกันดีครับ คุณ เจมส์  ส่วน เสาร์ที่ 7 ผม Confirm 1 คน ครับ

ว่าแต่ พี่เต้อ เขาใหญ่ ไป หน้าหนาว กลัวไม่มีที่ พัก ง่ะ !!~ ทำงัยดี!! น้า

ว่าแต่ คุณมังกี้อาร์ต ครับ แถวนั้น จะมี ปั๊มน้ำมันให้จอดแวะกันไหม? จะได้ไว้นัดเจอกันด้วย อิอิ เพราะผมจำไม่ได้

ป.ล. คุณ  มังกี้อาร์ต  ถ้างัยโทรหาผมได้นะ เบอร์อยู่ข้างล่างนะครับ 5555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 20, 2009, 10:34:12 PM โดย Kong_omac »