ผู้เขียน หัวข้อ: นัดสังสรรค์ ชาว สยามซูบารุ วันที่ 31 ตุลาคม 2552 Update รายละเอียดต่างๆ  (อ่าน 14551 ครั้ง)

ออฟไลน์ kazama

• *
  • Popular Vote : 6
  • I AM KAZAMA
สืบเนื่องมาจากกระทู้นี้
http://www.siamsubaru.com/board/index.php?topic=14937.150

และกระทู้นี้
http://www.siamsubaru.com/board/index.php?topic=55106.0

รวมไปถึง กระทู้นี้ด้วย
http://www.siamsubaru.com/board/index.php?topic=56311.0

ซึ่งทุกกระทู้เป็นกระทู้เกี่ยวกับการมีตติ้งกันทั้งสิ้น ทางทีมงานเลยขอรวมรวบทุกมีตติ้งเข้าด้วยกันเป็นการมีตติ้งใหญ่กันไปเลยไม่เน้นเฉพาะ กลุ่มใดกลุ่มหนึ่ง อยากให้มากันทุกรุ่น ขอให้เป็น ซูบารุ เป็นใช้ได้ ไม่ว่าจะเป็น GC ตากลม ตาเหยี่ยว หน้าหมู หน้าแมว Legacy โอลเล นิวเล ตาโต ตาย้อย ฟอร์เรสเตอร์ เอาท์แบ็ค รุ่นใดๆ ก็ตาม อยากให้มากันครับ และช่วงนี้เราก็ห่างหายการมีตติ้งกันมานาน มีแต่กิจกรรมทางด้าน Motorsport ก็กลัวหลายๆ ท่านจะเบื่อกัน
ก็เลยถือโอกาศนี้รวมตัวกันครับ

สถานที่    เรือนปั้นหยา เลียบทางด่วนเอกมัย – รามอินทรา
วันที่    31 ตุลาคม 2552 วันฮาโลวีน พอดี เลย ไปปล่อยผีกัน
เวลา    16:00 นาฬิกา เป็นต้นไป
                     -   ถ่ายรูป พูดคุยตามอัธยาศัย
                     -   เปิดท้ายซู ดูของขาย อันนี้จะเป็นกิมมิคพิเศษสำหรับผู้ที่มีสินค้าทั้งที่เกี่ยวและไม่เกี่ยวกะรถยนต์ซูบารุ มาจำหน่ายครับ ใครมีอะไรจะขายหรือใครจะนัดรับของกันก็โพสกันได้เลยครับ งานจะได้มีสีสัน และคึกครื้น    ครับ
                     -   จำหน่ายเสื้อ และสติกเกอร์ชมรม ด้วยครับ สำหรับท่านที่ยังไม่มี ส่วนเรื่องราคา เดี่ยวคงมาแจ้งอีกครั้งครับ    
                     18:00 ฟ้าเริ่มมืด ย้ายไปทานข้าวและยอดข้าวกันดีกว่า สังสรรค์ตามอัธยาศัย
ทางทีมงานจะประสานเรื่องที่จอดรถให้เพื่อที่จะได้จอดกันเป็นแถวๆ

**   รบกวนสมาชิกที่สนใจลงชื่อได้เลยครับเพื่อเราจะได้ทราบจำนวนสำหรับที่จอดรถและสำรองที่นั่งครับ
แล้วเจอกันครับ
ขอบคุณครับ

อัพเดท รายชื่อกันหน่อย
1.   Boat
2.   Sinz ณ บางแสน
3.   Whitescooby
4.   JC (มีของมาจำหน่ายด้วย)
5.   Ready ..Go
6.   Benzino
7.   Double You Are Ex
8.   Oat
9.   Tazzila
10.   Spk
11.   GreenTea
12.   Name Joker
13.   Mr.oui
14.   PooK45
15.   Zelfer
16.   BK lacazy
17.   Goodnewgarage
18.   Mallzaa
19.   Minimum
20.   RA111
21.   Thor111
22.   Hiter ( เอาของไปขาย)
23.                Tabuu
24.  น้าแอมป์ ณ บางแสน

Update รายละเอียดกันหน่อยครับ
เรื่องห้องอาหาร

ห้อง VIP ความจุ 60 ท่าน เป็นส่วนตัว คาราโอเกะเพรียบพร้อม

เรื่องสถานที่จอดรถ

ได้จัดเตรียมที่จอดรถไว้ให้กับพวกเราแล้วนะครับ โดยทางทีมงานจะเดินทางไปถึงก่อนเวลาเพื่อให้ทราบว่าเราจะจอดรถกันตรง
ไหน   รับรองว่าได้ถ่ายรูปรวมกันแน่นอนครับ (ถ้ามาตามเวลานะคร้าบ)

เรื่องของอาหาร

แบบบุฟเฟท์ ทานเต็มที่ อาหารเสริฟ 2 รอบ

เมนูอาหาร

1. ปีกไก่รสเด็ด
2. หมูย่างยำกระเทียม
3. ทอดมันปลากราย
4. ปลาสามรส
5. น้ำพริกไข่ปู
6. ปลาช่อนน้ำตก
7. ต้มแซ่บกระดูกหมู
8. แกงเผ็ดเป็ดย่าง
9. ข้าวผัดปลาเค็ม
10. สลัดไก่
11. ผลไม้รวม
12. ข้าวสวย

และเครื่องดื่ม  รวมสุราด้วยนะคร้าบ

ค่าใช้จ่าย

คนละ 500 บาท

ใน 500 บาทนี้รวมค่าบุฟเฟท์ต่อท่าน ท่านละ 300 , ค่าห้อง 2500 และสุราจำนวน 1 ลัง และจำนวนที่เหลือจะนำไปสบทบกับงานทำบุญของ Siam Subaru Society ทั้งหมดครับ

โดยทางรองโหนกจะเป็นผู้เก็บค่าใช้จ่ายทั้งหมด ทุกท่านสามารถชำระเงินกับรองโหนกได้โดยตรง ตั้งแต่เริ่มงานนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 27, 2009, 11:04:53 AM โดย kazama »
Think Feel Drive

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
ไปด้วยคนนะจ๊า
เด๋วจะรีบแรดไปแต่หัววันเลยคร้าบบบบ
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ Sinz

• *
  • Popular Vote : 21
ไปด้วยคนคร้าบบบบ

ออฟไลน์ WhiTeScooBY

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 59
  • -!-!-!-! ScooBY X'mas !-!-!-!-
    • www.audioxtreme.com
ไปด้วยครับ 16.00 น.

ชาวซูที่มีรถสวยๆ ทั้งชาวเล ชาวอิม ทุกรุ่น ทุกโฉม รีบเอามาโชว์กันเลยครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 25, 2009, 11:14:32 PM โดย WhiTeScooBY »
เพื่อคุณภาพเสียงในรถยนต์ ===> http://www.audioxtreme.com

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
ไปด้วยคร๊าบบบบ ...มีของแจ่มๆไปขายเพียบเลย 555+

ออฟไลน์ ST@BL3

• มั่นคงทุกเส้นทางไปกับSTI
  • *
  • Popular Vote : 1
คาดว่า...น่าจะได้เจอกันครับ   :agree:

ออฟไลน์ pong BH5

• เมื่อก่อนชื่อ Pong GC8 ตอนนี้กลายเป็น Pong BH5
  • *
  • Popular Vote : 0
ไปงาน SEMA  เลยอดไปเลยง่ะ

ออฟไลน์ SilverGC

• *
  • Popular Vote : 20

เอ่อ.........ถ้าพี่อยากมางานสังสรรค์ซูบารุหละก็........งาน SEMA ผมไปให้ก็ได้นะครับ........วีซ่ามีพร้อมมม  :supergrin: :supergrin:

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62

โอยยยย... อยากไปๆ SEMA อย่าลืมเอารูปมาให้ดูเยอะๆน๊าาาาาา.....

ออฟไลน์ Benzino

• *
  • Popular Vote : 4
ไปด้วยหนึ่งคน  สี่คันครับ    :agree: :agree: :beer: :beer:
"เรา Supply Army "
[img]http://img9.imageshack.us/img9/9231/srsnewcolorsnewtt1.g

ออฟไลน์ SuBie NewBie

• I <3 スバル !
  • *
  • Popular Vote : 1
  • G37 Coupe / NISMO 350Z

ฝากซื้อซีม่าโลชั่นขวดนึงนะครับอาจารย์  :lol:

อย่าลืมถ่ายรูปสวยๆมาฝากด้วยครับ
Z Z Z Z Z Z

ออฟไลน์ Zephyr

• *
  • Popular Vote : 2
  • Subaru.... i'm lovin' it
นัดวันที่ไม่ว่างอีกแว้ววว  :bawling: อดตามเคย  :crying1:

ออฟไลน์ F@M3

• น้องมินท์!!!!!
  • *
  • Popular Vote : 21
  • Mint Green GC8 (6)
จะไปได้ไหมหว่าเรา :confused: :confused: :confused: แล้วเราจะทุบท้องหมูไปซื่อของดีไหมเนี่ย  :crap: :confused: :crap: :confused: :crap: :confused:
Owning boring cars is like slow internet, you only get few of the experiences.

ออฟไลน์ boatstd

• *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
ไปด้วยหนึ่งคน  สี่คันครับ    :agree: :agree: :beer: :beer:
เอ่อ ลูกพี่ครับ ขนาดพีตั้มหนึงคนสองคันมาได้ผมก้อว่าเก่งแล้วนะ นี่พี่เล่นคนเดียวสี่คันเลยหรอค้าบบบ :laugh: :lol: :laugh: :lol:
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ Double You Are Ex

• *
  • Popular Vote : 10
  • Sports performance for every day use. . .
ถ้าถึงขนาดนั้น เดี๋ยวผมตามไปช่วยเกาครับ    :devil:

ไปด้วยคนครับ

จ้อน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 23, 2009, 10:42:51 PM โดย Double You Are Ex »