ผู้เขียน หัวข้อ: นัดสังสรรค์ ชาว สยามซูบารุ วันที่ 31 ตุลาคม 2552 Update รายละเอียดต่างๆ  (อ่าน 14552 ครั้ง)

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62
เอาอะไรมาขายครับพี่ บอกกันหน่อย อิอิ

เอาอันนี้ไปขายมั่งดีก่า..
http://www.clubrt.net/WB/topic.asp?TOPIC_ID=2119

ตดร้อน ไฟแล๊ปตูด

กะอันนี้ ตัวบังคับไฟหน้าให้กระพริบซ้าย ขวา อิอิ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 26, 2009, 02:42:53 PM โดย Hiter »

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
ร้านเรือนปั้นหยา

เรื่องห้องอาหาร

ห้อง VIP ความจุ 60 ท่าน เป็นส่วนตัว คาราโอเกะเพรียบพร้อม

เรื่องสถานที่จอดรถ

ได้จัดเตรียมที่จอดรถไว้ให้กับพวกเราแล้วนะครับ โดยทางทีมงานจะเดินทางไปถึงก่อนเวลาเพื่อให้ทราบว่าเราจะจอดรถกันตรง
ไหน   รับรองว่าได้ถ่ายรูปรวมกันแน่นอนครับ (ถ้ามาตามเวลานะคร้าบ)

เรื่องของอาหาร

แบบบุฟเฟท์ ทานเต็มที่ อาหารเสริฟ 2 รอบ

เมนูอาหาร

1. ปีกไก่รสเด็ด
2. หมูย่างยำกระเทียม
3. ทอดมันปลากราย
4. ปลาสามรส
5. น้ำพริกไข่ปู
6. ปลาช่อนน้ำตก
7. ต้มแซ่บกระดูกหมู
8. แกงเผ็ดเป็ดย่าง
9. ข้าวผัดปลาเค็ม
10. สลัดไก่
11. ผลไม้รวม
12. ข้าวสวย

และเครื่องดื่ม  รวมสุราด้วยนะคร้าบ

ค่าใช้จ่าย

คนละ 500 บาท

ใน 500 บาทนี้รวมค่าบุฟเฟท์ต่อท่าน ท่านละ 300 , ค่าห้อง 2500 และสุราจำนวน 1 ลัง และจำนวนที่เหลือจะนำไปสบทบกับงานทำบุญของ Siam Subaru Society ทั้งหมดครับ

โดยทางรองโหนกจะเป็นผู้เก็บค่าใช้จ่ายทั้งหมด ทุกท่านสามารถชำระเงินกับรองโหนกได้โดยตรง ตั้งแต่เริ่มงานนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 27, 2009, 08:52:28 AM โดย Tabuu »
"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ Benzino

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 4
เรื่องห้องอาหาร

ห้อง VIP ความจุ 60 ท่าน เป็นส่วนตัว คาราโอเกะเพรียบพร้อม

เรื่องสถานที่จอดรถ

ได้จัดเตรียมที่จอดรถไว้ให้กับพวกเราแล้วนะครับ โดยทางทีมงานจะเดินทางไปถึงก่อนเวลาเพื่อให้ทราบว่าเราจะจอดรถกันตรง
ไหน   รับรองว่าได้ถ่ายรูปรวมกันแน่นอนครับ (ถ้ามาตามเวลานะคร้าบ)

เรื่องของอาหาร

แบบบุฟเฟท์ ทานเต็มที่ อาหารเสริฟ 2 รอบ

เมนูอาหาร

1. ปีกไก่รสเด็ด
2. หมูย่างยำกระเทียม
3. ทอดมันปลากราย
4. ปลาสามรส
5. น้ำพริกไข่ปู
6. ปลาช่อนน้ำตก
7. ต้มแซ่บกระดูกหมู
8. แกงเผ็ดเป็ดย่าง
9. ข้าวผัดปลาเค็ม
10. สลัดไก่
11. ผลไม้รวม
12. ข้าวสวย

และเครื่องดื่ม  รวมสุราด้วยนะคร้าบ

ค่าใช้จ่าย

คนละ 500 บาท

ใน 500 บาทนี้รวมค่าบุฟเฟท์ต่อท่าน ท่านละ 300 , ค่าห้อง 2500 และสุราจำนวน 1 ลัง และจำนวนที่เหลือจะนำไปสบทบกับงานทำบุญของ Siam Subaru Society ทั้งหมดครับ

โดยทางรองโหนกจะเป็นผู้เก็บค่าใช้จ่ายทั้งหมด ทุกท่านสามารถชำระเงินกับรองโหนกได้โดยตรง ตั้งแต่เริ่มงานนะครับ

เยี่ยม    :agree: :agree: :beer: :beer: :beer: :beer: :beer: :beer:
"เรา Supply Army "
[img]http://img9.imageshack.us/img9/9231/srsnewcolorsnewtt1.g

ออฟไลน์ kazama

• *
  • Popular Vote : 6
  • I AM KAZAMA
ขอบคุณ Tabuu มากครับสำหรับรายละเอียด

เดี่ยวต้องแจ้งนิดหน่อยนะครับ เหตุที่เราได้ทำการจองห้อง วีไอพี ไว้ ซึ่งหลายท่านอาจจะมองว่าไม่จำเป็น
แต่ผมเล็งเห็นว่า ก็เพื่อความเป็นส่วนตัว  และก็การแนะนำตัวกันอย่างเป็นทางการครับ ว่าใครชื่ออะไร Log in name อะไร ใช้รถรุ่นอะไร
เพราะเท่าที่ผ่านมาการมีตติ้แบบสังสรรค์จะขาดการแนะนำตัวกันไปครับ ซึ่งจะทำให้สมาชิกใหม่ที่เข้ามาไม่กล้าที่จะคุยกะใคร แล้วก็จะไม่อยากมามีตติ้ง อีก  เพราะถ้าเราไม่ได้มีห้องส่วนตัว
การแนะนำตัว การพูดคุยจะสู้เสียงจากรอบข้างไม่ได้ครับ

ขอบคุณครับ   

แล้วเจอกันนะครับ ชาวสยามซูบารุ มากันเร็วๆ หน่อยก็ดีนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 26, 2009, 04:37:19 PM โดย kazama »
Think Feel Drive

ออฟไลน์ Double You Are Ex

• *
  • Popular Vote : 10
  • Sports performance for every day use. . .
ขอบคุณสำหรับการเตรียมการครับ  ตามข้อมูลที่บอกมานั้นเห็นด้วยครับ ว่าเหมาะสมแล้ว ทั้งเรื่องห้อง เรื่องอาหาร ค่าใช้จ่าย

อย่าลืมเตรียม ป้ายชื่อ สำหรับเขียนติดหน้าอกให้กับสมาชิก เหมือนเวลามีตติ้งกันนะครับ  สมาชิกใหม่จะได้ทำความคุ้นเคยกับเพื่อนๆได้เร็ว

:dunce: :dunce: :dunce:

ออฟไลน์ F@M3

• น้องมินท์!!!!!
  • *
  • Popular Vote : 21
  • Mint Green GC8 (6)
งานนี้สงสัยไม่ได้ไปแน่เลย :crap: :crap:
Owning boring cars is like slow internet, you only get few of the experiences.

ออฟไลน์ SilverGC

• *
  • Popular Vote : 20
ขอบคุณ Tabuu มากครับสำหรับรายละเอียด

เดี่ยวต้องแจ้งนิดหน่อยนะครับ เหตุที่เราได้ทำการจองห้อง วีไอพี ไว้ ซึ่งหลายท่านอาจจะมองว่าไม่จำเป็น
แต่ผมเล็งเห็นว่า ก็เพื่อความเป็นส่วนตัว  และก็การแนะนำตัวกันอย่างเป็นทางการครับ ว่าใครชื่ออะไร Log in name อะไร ใช้รถรุ่นอะไร
เพราะเท่าที่ผ่านมาการมีตติ้แบบสังสรรค์จะขาดการแนะนำตัวกันไปครับ ซึ่งจะทำให้สมาชิกใหม่ที่เข้ามาไม่กล้าที่จะคุยกะใคร แล้วก็จะไม่อยากมามีตติ้ง อีก  เพราะถ้าเราไม่ได้มีห้องส่วนตัว
การแนะนำตัว การพูดคุยจะสู้เสียงจากรอบข้างไม่ได้ครับ

ขอบคุณครับ   

แล้วเจอกันนะครับ ชาวสยามซูบารุ มากันเร็วๆ หน่อยก็ดีนะครับ

คุณ Tabuu ยังเน้นระบุรายละเอียดไม่ค่อยชัดนะครับ.............ยังขาดเรื่องชื่อสถานที่หน่ะครับ...............ช่วยระบุให้ชัดด้วย เพราะแถวนั้นมันมีเรือนอยู่ 2 เรือน.............เกิดสมาชิกท่านใดหลงๆลืมๆแล้วมั่วนิ่มเลี้ยวไป "เรือนพระยา" แทน มันจายุ่งไปกันหย่ายยยย  :supergrin: :supergrin:

ออฟไลน์ CBS_111

• *
  • Popular Vote : 3
แย่จังงานนี้ติดธุระพอดีงานนี้อดไป :bawling: :bawling:

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me

คุณ Tabuu ยังเน้นระบุรายละเอียดไม่ค่อยชัดนะครับ.............ยังขาดเรื่องชื่อสถานที่หน่ะครับ...............ช่วยระบุให้ชัดด้วย เพราะแถวนั้นมันมีเรือนอยู่ 2 เรือน.............เกิดสมาชิกท่านใดหลงๆลืมๆแล้วมั่วนิ่มเลี้ยวไป "เรือนพระยา" แทน มันจายุ่งไปกันหย่ายยยย  :supergrin: :supergrin:

แหม่...น่าหลงตามพี่โตไปนะเนี่ย :embarass: :embarass:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ name_joker

• *
  • Popular Vote : 24
ของผมสองที่นะครับผม  :P
พาแฟนไปด้วยครับ  :laugh:

ออฟไลน์ CaptaiN

• "อย่าจี้ตูด เดี๋ยวปู๊ดให้ดม กร๊ากกก"
  • *
  • Popular Vote : 23
  • I BELIEVE. I CAN FLY.
อยากไปจังเลย งานดีๆแบบนี้  แต่ติดงานซ้อมสวนสนามราชวัลลภ ให้ในหลวง 

เศร้า  :bawling: :bawling:
ถ้าคุณแน่.....อย่าแพ้ขับ4

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู

แล้วพี่โตหลงไปบ่อยมั้ยพี่  :laugh: :lol:

ส่วนเรื่องการจัดการไม่ว่าค่าอาหารและห้องวีไอพี เห็นด้วยเป็นอย่างยิ่งครับ ฝ่ายentertainจัดงานได้ยอดเยี่ยมเหมือนเคยครับ  :agree: :agree:
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ WhiTeScooBY

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 59
  • -!-!-!-! ScooBY X'mas !-!-!-!-
    • www.audioxtreme.com
ขอเชิญชวนพี่ๆเพื่อนๆชาวแมวมาแสดงพลังชาวแมวด้วยครับ

เพื่อคุณภาพเสียงในรถยนต์ ===> http://www.audioxtreme.com

ออฟไลน์ WhiTeScooBY

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 59
  • -!-!-!-! ScooBY X'mas !-!-!-!-
    • www.audioxtreme.com
ขอเชิญชวนพี่ๆเพื่อนๆชาวเลมาร่วม meeting ทำความรู้จัก , สังสรรค์และโชว์รถสวยกันครับ

ที่กระทู้นี้ http://www.siamsubaru.com/board/index.php?topic=56893.0

เพื่อคุณภาพเสียงในรถยนต์ ===> http://www.audioxtreme.com

ออฟไลน์ jjay55

• *
  • Popular Vote : 0
อยากไปด้วยเลิกกานกี่โมงอ่ะครับ