ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่ครับ อยากสอบถามๆพี่ๆทุกท่านครับ...  (อ่าน 1559 ครั้ง)

ออฟไลน์ PoP_Sac

• *
  • Popular Vote : 0
อยากสอบถามว่า  IM ตัวใหม่นีใกล้ที่จะเปลี่ยนโฉมหรือยังครับ

มีแผนจะซื้อกลางปีหน้า......

แล้วก้อตัวเทอร์โบนี่  จุกจิกไหมครับกับตัวธรรมดา    คือตอนนี้ใช้ชึวิตอยู่อเมริกาครับ 

ตัว  2.5   ธรรมดามัน  $18000  กว่าๆ

แต่ตัว  wrx มัน 25000 มั้งครับ  ราคาประมาณนี้ 

เออ แล้วตัว  sti  กับ wrx กินน้ำมันต่างกันมากไหมครับ

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบทุกคนครับ    ดีใจที่จะได้เป็นสมาชิกเต็มตัว   นับวันรอถึงกลางปีหน้าจะไม่ไหวแล้ว     :a12: :a12:

ออฟไลน์ pomaru

• SRS MEMBER
  • *
  • Popular Vote : 17
  • WE LOVE SUBARU
Re: สมาชิกใหม่ครับ อยากสอบถามๆพี่ๆทุกท่านครับ...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2009, 03:41:58 PM »

ยินดีต้อนรับครับ :beer: ส่วนเรื่องข้อมูลรอฟังพี่ๆเค้าดีกว่า รอฟังด้วยคนครับ :supergrin:

ออฟไลน์ SilverGC

• *
  • Popular Vote : 20
Re: สมาชิกใหม่ครับ อยากสอบถามๆพี่ๆทุกท่านครับ...
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2009, 04:26:26 PM »
อิมตัวใหม่นี่อีกนานพอควรครับ..............แหมเพิ่งจะออกเอง