ผู้เขียน หัวข้อ: ก่อนจะซื้อของมือสอง อย่าลืมเช็คราคาของใหม่นะครับ  (อ่าน 2662 ครั้ง)

ออฟไลน์ Double You Are Ex

• *
  • Popular Vote : 10
  • Sports performance for every day use. . .
เคยมีเพื่อนๆ เตือนกันไว้นานแล้ว
ก่อนจะหาซื้ออะไหล่มือสอง อย่าลืมเช็คราคาของใหม่นะครับ
ของมือสองหลายชิ้น ขายแพงกว่าของใหม่ เหตุเพราะเราไม่ค่อยทราบราคากัน

วันก่อนไปซื้อพรม 5 ชิ้นของ Legacy จาก MIT ราคาลด 10% ก่อน VAT ทั้งชุดแค่ พันหกร้อยกว่าบาท
เห็นพรมมือสองขายกันสามพันกว่าก็มี (อาจจะเป็นลายพิเศษ) ก็แล้วแต่ชอบนะครับ

:a103:

ออฟไลน์ N-o-K

• *
  • Popular Vote : 0
 good  ขอบคุณครับ กำลังอยากซื้ออยู่พอดีเลย จะได้ไปที่ศูนย์แทน ไม่รู้ว่าราคาประมาณนี้ทุกรุ่นเลยหรือเปล่าครับ

ออฟไลน์ SilverGC

• *
  • Popular Vote : 20
ต้องลองเช็คดูครับ ... บางอย่างถูก บางอย่างแพงกว่า.............บางครั้งว่าเชียงกงมากก็ไม่ได้ เพราะทุนเขามาสูงจริงๆครับ ของบางอย่างมันราคาสูงเมื่ออยู่ญี่ปุ่นหน่ะครับ

ออฟไลน์ Choosith

• *
  • Popular Vote : 1
เคยมีเพื่อนๆ เตือนกันไว้นานแล้ว
ก่อนจะหาซื้ออะไหล่มือสอง อย่าลืมเช็คราคาของใหม่นะครับ
ของมือสองหลายชิ้น ขายแพงกว่าของใหม่ เหตุเพราะเราไม่ค่อยทราบราคากัน

วันก่อนไปซื้อพรม 5 ชิ้นของ Legacy จาก MIT ราคาลด 10% ก่อน VAT ทั้งชุดแค่ พันหกร้อยกว่าบาท
เห็นพรมมือสองขายกันสามพันกว่าก็มี (อาจจะเป็นลายพิเศษ) ก็แล้วแต่ชอบนะครับ

:a103:

ของแท้ Legacy ญี่ปุ่นรึเปล่าคร๊าบ พี่จ้อน........
ไม่น่าจาใช่น๊ะคร๊าบ ลองเช็คดู  ของแท้ต้องมีทั้งป้ายเหล็กและป้ายผ้าคร๊าบ
ถ้าแท้ๆ เบิกใหม่ชุดละพันกว่าบาท ผมขอเหมาซัก 2 เข่งเยย......

glass

.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 02, 2009, 07:15:15 PM โดย Choosith »

ออฟไลน์ SilverGC

• *
  • Popular Vote : 20
เหมาสองเข่งนี่จะเอาไปปูนอนแก้ปวดหลังเหรอพี่ อิ อิ  :a113:

ออฟไลน์ Choosith

• *
  • Popular Vote : 1
เหมาสองเข่งนี่จะเอาไปปูนอนแก้ปวดหลังเหรอพี่ อิ อิ  :a113:

ปั๊ดเหนี่ยวเยย..........

haha

.