ผู้เขียน หัวข้อ: ข้อความถึงผู้ที่จอดรถทิ้งไว้ที่งาน Motor Expo วันที่ 7 ธันวาคม  (อ่าน 6784 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ken

• *
  • Popular Vote : 1
  • Big Boy's Toy
ขออภัยครับ ผมไม่ได้ใส่ใจรายละเอียดที่แจ้งเท่าที่ควรเอง ด้วยความที่อยากดูรถในงาน แต่มีเวลาจำกัด ไม่รู้จะเคลื่อนรถไปจอดไกลแค่ไหน เลยออกมาย้ายรถข้าเกินไป คราวหน้าถ้าเวลาจำกัด คงเลือกจอดที่จอดทั่วไปดีกว่าครับ

สฮ 494

แหม

พี่จ้อนที่น่ารักของน้องๆนี่เอง  ผมว่าคุยกันแบบนี้ผู้จัดก็หายงอนแล้วล่ะ  ใช่มั้ยครับรองโหนก

เอาเป็นว่าคราวหน้าอาจปริ้นท์รายละเอียดเงื่อนไขแจกกันตอนจอดรถกันไปเลยน่าจะดี เผื่อมีคนลืม

ออฟไลน์ kazama

• *
  • Popular Vote : 6
  • I AM KAZAMA
แหม

พี่จ้อนที่น่ารักของน้องๆนี่เอง  ผมว่าคุยกันแบบนี้ผู้จัดก็หายงอนแล้วล่ะ  ใช่มั้ยครับรองโหนก

เอาเป็นว่าคราวหน้าอาจปริ้นท์รายละเอียดเงื่อนไขแจกกันตอนจอดรถกันไปเลยน่าจะดี เผื่อมีคนลืม

ลูกผู้ชายตัวจริง เลยคับ พี่จ้อน แค่นี้ก็สบายใจแล้วครับ

สำหรับปัญหาที่เกิดครั้งนี้ ทำให้ผมได้แนวคิดที่จะแก้ปัญหาในครั้งต่อไปแล้วครับ

ขอบคุณครับ

Kazama
Think Feel Drive

ออฟไลน์ Aey

• *
  • Popular Vote : 2
แมนมากมายครับ :grazy: :grazy:

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
ขออภัยครับ ผมไม่ได้ใส่ใจรายละเอียดที่แจ้งเท่าที่ควรเอง ด้วยความที่อยากดูรถในงาน แต่มีเวลาจำกัด ไม่รู้จะเคลื่อนรถไปจอดไกลแค่ไหน เลยออกมาย้ายรถข้าเกินไป คราวหน้าถ้าเวลาจำกัด คงเลือกจอดที่จอดทั่วไปดีกว่าครับ

สฮ 494
good good good เยี่ยมเลยครับพี่จ้อน
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ GEMINI_IMPREZA

• *
  • Popular Vote : 9

สฮ 494

ลูกผู้ชายตัวจิง good good good

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
เยี่ยมไปเลยครับพี่จ้อน :a111: :a111:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146

ออฟไลน์ Benzino

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 4
"เรา Supply Army "
[img]http://img9.imageshack.us/img9/9231/srsnewcolorsnewtt1.g

ออฟไลน์ laemunited

• *
  • Popular Vote : 22
  • LEGACY BH5/EVOLUTION IX
Yesterday is history,tomorrow is mystery,today is a gift that's call present!!!

ออฟไลน์ Nut

• *
  • Popular Vote : 13

สฮ 494
รถกะพริตตี้เข้ากันจังครับพี่  :a15:

ออฟไลน์ Double You Are Ex

• *
  • Popular Vote : 10
  • Sports performance for every day use. . .
รถกะพริตตี้เข้ากันจังครับพี่  :a15:

ใครถ่ายรูปพริตตี้ ยืนคู่รถผม รบกวนส่งมาทางเมลด้วยครับ john@siamintegration.com
พอดีผมใช้กล้อง compact ภาพออกมาไม่สวย

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ScooBy crew

• *
  • Popular Vote : 22

สฮ 494

แมนครับพี่  good  ไม่เห็นไป fnf เลยอาทิตย์นี้เดี๋ยวผมไปพฤหัส ศุกร์เลยครับ
Deestone the heart of your control

ออฟไลน์ hunter

• *
  • Popular Vote : 0
แน่นแฟ้นดีครับ

ออฟไลน์ eigza

• *
  • Popular Vote : 0
อ่า พี่จ้อน ได้รถแล้วเหรอครับ ผมยังไม่ได้เลยครับ อิอิ.. แต่กำลังจะได้ อีกไม่กี่วัน แต่ว่าเป็นรถของเจ้านายนะครับ  :a119:

ออฟไลน์ ST@BL3

• มั่นคงทุกเส้นทางไปกับSTI
  • *
  • Popular Vote : 1
SSSแมนกันมากๆครับ  good