ผู้เขียน หัวข้อ: คิดถึง BRC กันบ้างไหม....  (อ่าน 7740 ครั้ง)

ออฟไลน์ Qiang

• *
  • Popular Vote : 1
Re: คิดถึง BRC กันบ้างไหม....
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2009, 09:47:43 PM »
 wow  ปีหน้า ไปไถหน้ายางออกกันดีกว่า.... ชุมนุมงานเลี้ยงศิษย์เก่า BRC เมื่อไรดีละเนี่ย.... :a109:

ออฟไลน์ N@n

• *
  • Popular Vote : 0
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2009, 12:06:59 PM »
เข้ามาดูคนแก่คุยกัน  :a12:

ออฟไลน์ OKUMI

• *
  • Popular Vote : 2
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2009, 08:45:22 PM »
จำได้แม่นเลยมาเซราติTE71 สีเหลืองอ๋อยของไอ้อัศที่แม่มเบาะหลุดตลอดกาล กับ AE92 ไอ้คนข้างบนที่ลงไปจับปลาข้างสนาม ได้มาสองตัว

ออฟไลน์ aycarshop

• *
  • Popular Vote : 4
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2009, 10:57:46 AM »
คิดถึงมากมายเลยครับ...ครั้งแรกที่ลงวิ่งBRCก็ร่วม10ปีแล้วครับ...เป็นแทรคที่สอนและให้อะไรผมเยอะ ตั้งแต่การขับยันได้เพื่อนมากมาย
  อ้าวงี้ก็แก่แล้วดิลุง :supergrin:

ออฟไลน์ เอ้อ

• *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2009, 02:40:33 PM »
แก่สิพี่น้อง....ไอ้คนตอบสองสามคนติดๆกันด้านบนก็รุ่นลุงกันแล้วทั้งนั้นแหละ...

KEไอ้อัศขับสนุกมาก เบาะหลุดเรื่อย มีวิ่งๆไปตายกลางสี่แยกด้วย(ใช่คันนี้ป่าวฟะ) ส่วนAE92ไอ้แนนเป็นคันแรกที่ลงน้ำในการไปซ้อมครั้งแรกๆเลย มีปลาไหลออกมาพร้อมกับน้ำจากท่อไอเสียตอนลากมันขึ้นมา ฮ่าๆ

ยังมีE36ของใครฟะ ที่ปีนแบงค์แมกระเบิดหน้าแหก... ยังมีซีวิคcoupeอีกคันที่ลงน้ำแล้วขึ้นไปอีกฝั่ง สามดอร์ตัวแข่งของไอ้โอก็ถุยก้านสูบโชว์ที่สนามนี้ไม่ใช่เรอะ

ตอนฝนกตกน้ำท่วมแทรกนี่RTไม่ถอยครับ แถมมีไอ้บ้าแสยะยิ้มแล้วเอาเบนซ์ลงไปหวดกลางแม่น้ำ เอ๊ยยสนาม เช่าตอนกลางคืนขับก็เอา เหมาสนามก็บ่อยๆ เป็นอย่างที่อัศบอกครับ เหมือนบ้าน... คิดถึงว่ะ ไปขับกันอีกไหม 

• *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2009, 11:02:53 PM »
เคยมี night trackday ด้วยว่ะ รู้สึกจะทำไปสองครั้ง ค่าไฟชั่วโมงละพันรึไงเนี่ย ไม่รวมค่าเช่าสนาม ไม่รู้ทำไปได้ไง

ออฟไลน์ เอ้อ

• *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 09:04:54 AM »
กลางวันมันร้อนนนน....เลยต้องวิ่งกลางคืน แม่มไฟมันไม่หันตามพวงมาลัยเหมือนซีตรองโบราณ...มองหาapexไม่เจอเลยหง่ะ

ออฟไลน์ Azzy

• *
  • Popular Vote : 40
  • All Extraordinary
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2009, 10:13:05 AM »
โห้ กระทู้คนแก่ชัดๆ

อ้าวงี้ก็แก่แล้วดิลุง :supergrin:

พี่ครับ พี่ก็ไม่ใช่ว่าจะไม่ทันช่วงนั้นนะครับ ...........

สมัยก่อนแข่งจิม จำได้ว่า Imp นี่ต่อแถวเข้าวิ่งกันเป็นหางว่าว นำทีมโดยพี่นั้นแหล่ะ ปิดท้ายด้วย Evo3 แรงจนซุ้มเกียร์แตก กะ R 34 คนขับบ้าเลือด อีกคัน สมัยนั้น ร้อนยังไงก็ไม่หวั่น ไม่รู้ทนกันไปได้ไง กลับบ้านตัวดำ

แก่สิพี่น้อง....ไอ้คนตอบสองสามคนติดๆกันด้านบนก็รุ่นลุงกันแล้วทั้งนั้นแหละ...

KEไอ้อัศขับสนุกมาก เบาะหลุดเรื่อย มีวิ่งๆไปตายกลางสี่แยกด้วย(ใช่คันนี้ป่าวฟะ) ส่วนAE92ไอ้แนนเป็นคันแรกที่ลงน้ำในการไปซ้อมครั้งแรกๆเลย มีปลาไหลออกมาพร้อมกับน้ำจากท่อไอเสียตอนลากมันขึ้นมา ฮ่าๆ

ยังมีE36ของใครฟะ ที่ปีนแบงค์แมกระเบิดหน้าแหก... ยังมีซีวิคcoupeอีกคันที่ลงน้ำแล้วขึ้นไปอีกฝั่ง สามดอร์ตัวแข่งของไอ้โอก็ถุยก้านสูบโชว์ที่สนามนี้ไม่ใช่เรอะ

ตอนฝนกตกน้ำท่วมแทรกนี่RTไม่ถอยครับ แถมมีไอ้บ้าแสยะยิ้มแล้วเอาเบนซ์ลงไปหวดกลางแม่น้ำ เอ๊ยยสนาม เช่าตอนกลางคืนขับก็เอา เหมาสนามก็บ่อยๆ เป็นอย่างที่อัศบอกครับ เหมือนบ้าน... คิดถึงว่ะ ไปขับกันอีกไหม 

คันนั้นถ้าจำไม่ผิดรถเพื่อนไอ้เนตั้นครับคุณพี่ E36 สีเลือดหมู วาง SR โมทะลุทะลวง แต่ต้องลองขับครับ จะรู้ว่า ไม่น่าแปลกใจที่แม่งแหกขนาดนั้น เพราะมันแรงมาก แถม คลัชมันหนักขนาดที่ว่างขาข้างเดียวอาจจะเอาไม่อยู่ ต้องเอาขาอีกข้างมาช่วยกด

อีกคันที่ประทับใจตรึงตรา คือ Cef 2J ของเฮียบะ ลงไปเล่นน้ำ ใครจะรู้บ้างว่า พี่แกใช้มือกดคันเร่งครับ ไม่ใช่เท้า ใจจริงๆ

สงสัยจะแก่จริงๆละกรู
Power by Mitsusport , MRA Racing Academy , MRA Racing Team , RFP Racing

• *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2009, 03:03:02 PM »
เอารูปสมัย Club! RT trackday แรกๆมาให้ดู แต่ละคนยังหน้าใส
สังเกตุรูปกลางคืน ยังมี Maserati TE71 ของไอ้อัศอยู่เลย

• *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2009, 03:45:10 PM »
ในรูปเนี่ยหัวยังดำๆกันอยู่เลยเนี่ย555 haha

• *
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2009, 08:54:06 PM »
ในรูปเนี่ยหัวยังดำๆกันอยู่เลยเนี่ย555 haha

ไม่เพียงแต่หัวยังดำ ผมยังเต็มอีกต่างหาก

• *
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2009, 11:18:47 PM »
ไม่เพียงแต่หัวยังดำ ผมยังเต็มอีกต่างหาก
ท่านๆเนี่ยยังหน้าละออนกันอยู่เลย ดูอัศดิ haha

ออฟไลน์ Qiang

• *
  • Popular Vote : 1
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2009, 10:35:20 AM »

ออฟไลน์ Azzy

• *
  • Popular Vote : 40
  • All Extraordinary
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2009, 04:19:50 PM »
เอาแบบ Motion Picture ไปดูดีกว่า

แต่อันนี้ที่ นครชัยศรี  มี 4 Clip

น่าจะเกือบ 10 ปีที่แล้วได้มั้ง

ดูให้ครบ 4 คลิปนะครับ สมัยนั้นยังขับ GC อยู่เลย

Impreza GC8 STI version V เครื่อง IV  ปะทะ Celica GT เครื่อง 3S Turbo

แถมต่อให้ Celica 12 วิ

ดูสิว่า 1 รอบ จะไล่กันทันหรือไม่!!!!

ท่าน Okumi เป็นประธานจับเช็ง

http://www.youtube.com/watch?v=AkDh7PjwgWc&feature=related     คลิป 1

http://www.youtube.com/watch?v=sX2Kl38vhW4&NR=1                     คลิป 2

http://www.youtube.com/watch?v=ChSO437oUzU&feature=related     คลิป 3

http://www.youtube.com/watch?v=ChSO437oUzU&feature=related     คลิป 4

Power by Mitsusport , MRA Racing Academy , MRA Racing Team , RFP Racing