ผู้เขียน หัวข้อ: คนที่ซื้อแมวใน motor expro ได้ส่วนลดหรือของแถมอะไรกันบ้าง  (อ่าน 6914 ครั้ง)

ออฟไลน์ rocky55555

• *
  • Popular Vote : 0
คนที่ซื้อก่อนหน้านี้ก็บอกได้นะ :a116:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 14, 2009, 07:57:39 PM โดย rocky55555 »

ออฟไลน์ poonsom

• *
ก็เหมือนเดิม ๆ ครับ
ดอกเบ้ย 0
ชุดแต่ว Syms  รอบคัน
Mag 18"
มีใครได้มากกว่านี้หรือไม่ครับ 5555

ออฟไลน์ wildstocks

• Sophisticated Member
  • *
  • Popular Vote : 8
  • Sapiens omnia sua secum portat
    • Sapiens omnia sua secum portat
ได้น้อยมาก

ป้ายทะเบียน sti
ฟิล์ม ลามิน่า
พรม
เสื้อ 2 หมวก พวงกุญแจ
จำไม่ได้ ได้ประกันหรือเปล่า แต่ไม่น่าให้

ทำไมซื้อหลังๆ ได้เยอะมาก เปลี่ยนแม็กด้วย ชุดแต่ง  ไรว่ะ

ถ้าซื้อ NA ถามเรื่องฝากระโปรงเพิ่มว่าเพิ่มเท่าไร หรือ เปลี่ยนยางได้หละประเสริฐสุด

ออฟไลน์ mallzaa

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 24
  • BeNatural
ได้น้อยมาก

ป้ายทะเบียน sti
ฟิล์ม ลามิน่า
พรม
เสื้อ 2 หมวก พวงกุญแจ
จำไม่ได้ ได้ประกันหรือเปล่า แต่ไม่น่าให้

ทำไมซื้อหลังๆ ได้เยอะมาก เปลี่ยนแม็กด้วย ชุดแต่ง  ไรว่ะ

ถ้าซื้อ NA ถามเรื่องฝากระโปรงเพิ่มว่าเพิ่มเท่าไร หรือ เปลี่ยนยางได้หละประเสริฐสุด
ถ้าถึงขนาดได้ mag+ชุดแต่งนี่ เหลื่อมล้ำกันเห็นๆ เพราะของแถมที่ได้ตอนออกรถเรียกได้ว่าเป็นอุปกรณ์ติดรถมากกว่านะครับ
ประกันภัยนี่ ไม่ได้แถมครับ ต้องซื้อครับ ได้กระเป๋าผ้า เสื้อ หมวก ปากกาครับ
 :a25:

ออฟไลน์ MIDBULL

• *
  • Popular Vote : 11
  • " อย่าเข้าใกล้ อะไหล่แพง "
.. ถ้าออกตอนนี้  อาจเป็นว่ามันเปิดตัวมาซักพักแล้วมั้งครับเลยแถมของมากระตุ้นยอด...

*** เอารูปชุดแต่งมาฝาก .. งามเหมือนกันนะ ***
S U B A R U  I m p r e z a  แ ม ว ค อ ข า ว EJ255

ออฟไลน์ sweet99

• ไม่หล่อแต่อร่อย
  • *
  • Popular Vote : 5
เซ็งแทนเลย ออกก่อนเสียเปรียบเห็นๆๆ โดนMIT :a114:อีกแล้ว :a113:

ออฟไลน์ ammamm

• *
  • =^-^=
โห ได้ของเพียบเลย ปีก่อนกระจังหน้า STI กว่าจะขอได้แทบตาย  :a25:

ออฟไลน์ oracle9i

• *
  • ^-^
ก็เหมือนเดิม ๆ ครับ
ดอกเบ้ย 0
ชุดแต่ว Syms  รอบคัน
Mag 18"
มีใครได้มากกว่านี้หรือไม่ครับ 5555

โหเซลล์ชื่อไรครับเนี่ย รบกวน PM ด้วยครับ :a6:

ออฟไลน์ zelfer

• http://www.facebook.com/photo.php?pid=3199843&id=644401408#!/profile.php?ref=profile&id=524217341
  • *
  • Popular Vote : 1
ผมก็ได้น้อยเหมือนกาน

ได้แค่0%  กับพวกพรม และก็จุกจิกนิดหน่อย เซงมาก

อยากได้แมก ก่า ชุดแต่งมั้ง -*-

ออฟไลน์ Horizontal

• *
  • Popular Vote : 2
ผมได้ลดแสนนึงแถมประกันกับฟิล์ม

แต่ดอกเบี้ยอัตราปกติอ่ะครับ (ปีที่แล้ว 3 กว่า)

ปีนี้ลองไปถามซื้อใหม่ ก็ได้แค่ดอกเบี้ย 0% 48 เดือน หรือเปลี่ยนเป็นส่วนลดก็ได้เท่าเดิมครับ (แสนนึงแถมประกัน)

• SSS
  • *
  • BeNatural
ผมได้ลดแสนนึงแถมประกันกับฟิล์ม

แต่ดอกเบี้ยอัตราปกติอ่ะครับ (ปีที่แล้ว 3 กว่า)

ปีนี้ลองไปถามซื้อใหม่ ก็ได้แค่ดอกเบี้ย 0% 48 เดือน หรือเปลี่ยนเป็นส่วนลดก็ได้เท่าเดิมครับ (แสนนึงแถมประกัน)
กำแท้ๆ ส่วนลดผม  10,000- พร้อมซื้อประกันนนนนนนน    :a12:        ดอกเบี้ย เท่ากัน (ซื้อในมอเตอร์โชว์2008)
ทุกวันนี้จอดสนิท  ขับแต่ GC ตลอด
 :a116:

ออฟไลน์ minimalista-942

• *
  • boxer family?? ^^
โหหหหห อยากได้แมกบ้าง ผมโดนเต็มเหนี่ยวเลย ลดหมื่นนึงมั้ง ไม่แน่ใจ - -"

• SSS
  • *
  • BeNatural
โหหหหห อยากได้แมกบ้าง ผมโดนเต็มเหนี่ยวเลย ลดหมื่นนึงมั้ง ไม่แน่ใจ - -"

เหอะๆๆๆ เพื่อนร่วมชะตากรรมเดียวกัน 555555+++++      :a121:        ทำใจอย่างเดียวววววว

ออฟไลน์ jazz_im

• *
  • Popular Vote : 4
พารุ่นน้องไปซื้อได้

ฝากระโปรง WRX

กระจังหน้า STI

ลิ้นหน้า STI แท้

หางหลัง STI แท้

ดอก 1.98

ดาวน์ประมาณ 45%

ออฟไลน์ tori_98

• *
  • Popular Vote : 2
    • fordescapethailand
ได้ 0% 48เดือน
ฟรีจดทะเบียน
ฟรีประกัน
ฟิลม์Lamina
ฟรีค่าแรงจนถึง 1แสนโล
น้ำมัน95 เต็มถัง ครับ
 :a124:
Hard to live, Easy to die.