ผู้เขียน หัวข้อ: คนที่ซื้อแมวใน motor expro ได้ส่วนลดหรือของแถมอะไรกันบ้าง  (อ่าน 6913 ครั้ง)

ออฟไลน์ Horizontal

• *
  • Popular Vote : 2
ถ้าจำไม่ผิด ค่าแรงได้ฟรีอยู่แล้วนี่ครับ

ออฟไลน์ mallzaa

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 24
  • BeNatural
 :a108: :a108: :a108:
ยิ่งอ่านยิ่งน้ำตาตกในแท้ๆ ไม่รู้ยังไง น้ำมันผมได้ 500- +ฟิล์มลามิน่า  ของผมดาว์นไป 50%  ผ่อน2 ปี ตอนนี้จะหมดแล้ว
ดอกเบี้ย 3.25%

haha haha

ออฟไลน์ oracle9i

• *
  • Popular Vote : 0
  • ^-^
ช้ำใจจัง  :a121: :a121: :a121:

ออฟไลน์ lover_boxer

• *
  • Popular Vote : 2
ของผมซื้อสดแมว2.0Rได้ฟิล์ม Lamina กระจังหน้า STI ฝากระโปรง หางหลัง นอกนั้นก้อเป็นร่ม ถุงหิ้ว (อันนี้ไม่รู้ว่าใช่ของแถมอ่ะป่าว)

ออฟไลน์ eigza

• *
อ่านแล้วเสียใจครับ

ออก Forester ได้ประกันชั้น1 กับ เบาะหนัง พรมกระดุม
เท่านั้นจบ ครับ
ฟิลม์ ก็ไม่มี นี่เลือนรับรถผม ตอนจองบอก จะรับรถเลย
เลือนมาเป็นหลังงาน
สีที่จองบอก รถยังไม่มา
เปลียนมาเอาสีขาว
โอเค ไปทำเบาะหนัง บอกได้รถวันศุกร์ (เมื่อวาน)
ผ่านไป 1 วันโทรมาบอก เลือนเป็นอังคาร บ่าย

เซ็งๆครับ

ออฟไลน์ nako

• *
  • Popular Vote : 5
   ผมออกรถ 4 มกรา 2007  ได้ ปฎิทิน poster กับหนังสื่อการ์ตูน 1 เล่ม  ดอก3กว่าๆ ประกันซื้อเอง โดนเต็มๆ :a29:

ออฟไลน์ p.pong_crazy

• *
  • Popular Vote : 4
  • pp
ของผมออก FORESTER กลางปี ซื้อสดนะครับ

ราคาเต็มครับ ได้ของแถม ฟิล์ม , ประกันชั้น1 ,  ชุดแต่งรอบคัน (ขอแม็กมะได้) 

แต่คันนี้เป็นคันที่ 2 ที่ผมซื้อ คันแรกซื้อ อิม 04 ยังได้น้อยกว่านี้เลยครับ
อดีต IMPREZA GDB ปัจจุบัน FORESTER 2.5 XT & IMPREZA STI หน้าแมว 4 doors A Line

ออฟไลน์ boogaloo327

• *
พารุ่นน้องไปซื้อได้

ฝากระโปรง WRX

กระจังหน้า STI

ลิ้นหน้า STI แท้

หางหลัง STI แท้

ดอก 1.98

ดาวน์ประมาณ 45%

ลิ้นหน้า sti อันไหนอะคับ...ทำไมได้เยอะจัง...ผมได้เเค่เสื้อ ถุง การ์ตูน กะ น้องหมี subaru ... แต่ก็ได้ข่าวว่าขายได้ไม่เยอะเท่าไรหนิ

ออฟไลน์ jazz_im

• *
  • Popular Vote : 4
ลิ้นหน้า sti อันไหนอะคับ...ทำไมได้เยอะจัง...ผมได้เเค่เสื้อ ถุง การ์ตูน กะ น้องหมี subaru ... แต่ก็ได้ข่าวว่าขายได้ไม่เยอะเท่าไรหนิ
อันที่ชอบใส่กัน ราคา 29,000บาท :a4:

ออฟไลน์ rocky55555

• *
ตอนแรกที่ผมถาม วันที่1 ธค.วันแรกของมอเตอร์ เซลล์บอกว่าไม่มีอะไรเลยไม่มีให้แม้แต่ประกัน ดอก 1.99
อีก 2 วันต่อมาไปดูที่โชรูม ได้ 0 % 48 และก็ส่วนลด 10000 อันนี้คือยังไม่ได้ต่อรองเลยนะครับแค่ถามก็บอกมาเลย แล้วเห็นบอกว่ารถที่มาปีหน้า จะเปลี่ยนคอลโซหน้านิดหน่อย ไม่รู้ว่าจะดีขึ้นหรือแย่ลง

ออฟไลน์ emmy_im

• *
  • Popular Vote : 1

ดอก 1.98

ของเเถมเพียบ รถใครเนี่ย คริคริ :a122:

ออฟไลน์ zizou

• *
ของเเถมเพียบ รถใครเนี่ย คริคริ :a122:

พี่เอมมีนี่เอง

รอดูแมวเหมียวพี่ ก่อน อยากลองขับด้วย ผื่อตัดสินใจบ้าง555

ออฟไลน์ emmy_im

• *
  • Popular Vote : 1
พี่เอมมีนี่เอง

รอดูแมวเหมียวพี่ ก่อน อยากลองขับด้วย ผื่อตัดสินใจบ้าง555

จัดไปหมอกันต์

ออฟไลน์ FaRMiNKo

• *

ดอก 1.98

ได้ของแถมขนาดนี้ออกตัว  1.5หรือ 2.0 ครับพี่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 26, 2009, 12:39:15 PM โดย FaRMiNKo »