ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ทราบว่าจะหา manual ของ GRB ได้จากไหนอ่ะครับ  (อ่าน 1604 ครั้ง)

ออฟไลน์ SnoozEviL

• *
  • Popular Vote : 5
  • ลัทธิสุขนิยม
อยากศึกษาลึกๆ เกี่ยวกับตัวนี้อ่ะครับ และก็ไม่รู้เรื่องอะไรเลย กระทั่งน้ำมันเครื่องใช้เกรดอะไร

ใครพอจะชี้เป้าให้มั่งอ่ะคับ
...รุ่น..ใหญ่...ใจ..ต้อง..นิ่ง...

ออฟไลน์ ScooBy crew

• *
  • Popular Vote : 22
Re: ไม่ทราบว่าจะหา manual ของ GRB ได้จากไหนอ่ะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2009, 11:16:18 PM »
คุ้น ๆ ว่า web subaru club ที่ออสเตรเลียมีให้ดาวน์โหลดแต่ผมจำไม่ได้ว่าเวปอะไรน่ะครับ
Deestone the heart of your control