ผู้เขียน หัวข้อ: เจอ เหยี่ยวขาว ที่ ปียะรม ไม่ทราบว่าเปน สมาชิกในเวปปะครับ ^^  (อ่าน 3009 ครั้ง)

ออฟไลน์ Sinz

• *
  • Popular Vote : 21
ทักทายกันทีในเวปครับ

ละก้ เจอรถพี่ต่อ จอดอยุ่ที่ คริสตัน พาร์ค (พาสาวไปกินข้าวหลอคับพี่)  :a122: :a122:

ออฟไลน์ TeeRam2

• *
  • Popular Vote : 1
  • Let's Go 4WD
ผมเองครับ ไปว่าน้ำที่นั่นเกือบทุกวันคร้าบ

ออฟไลน์ TeeRam2

• *
  • Popular Vote : 1
  • Let's Go 4WD
ผมเองครับ ไปว่ายน้ำที่นั่นเกือบทุกวันคร้าบ

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146

ละก้ เจอรถพี่ต่อ จอดอยุ่ที่ คริสตัน พาร์ค (พาสาวไปกินข้าวหลอคับพี่)  :a122: :a122:
คริสตันปาร์ค ผมว่าไปกันหลายคันล่ะ เห็นประจำ

:a115: :a115:

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me

แหม่ๆๆๆ...ทีแรกก็ว่าจะมาแซวน้องชัยเราในนี้ละ ว่าพาสาวไปกินข้าวเหรอ เพราะเห็นเหยี่ยวขาวๆ สวยๆ จอดซุ่มๆ อยู่ที่นั่นเหมือนกัน :a106: :a106: :a106:

ของพี่อ่ะ.....เค้าจอดอยู่ 2 คันน๊า.....ดันทักคันเดียวซะนิ :a29: :a29:

จิงๆ แล้วไปนั่งเล่นแถวนั้นกับตู๋ครับ......ชายโสดดดดดดดดดดดดดดดดดด angle :a7:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
แหม่ๆๆๆ...ทีแรกก็ว่าจะมาแซวน้องชัยเราในนี้ละ ว่าพาสาวไปกินข้าวเหรอ เพราะเห็นเหยี่ยวขาวๆ สวยๆ จอดซุ่มๆ อยู่ที่นั่นเหมือนกัน :a106: :a106: :a106:

ของพี่อ่ะ.....เค้าจอดอยู่ 2 คันน๊า.....ดันทักคันเดียวซะนิ :a29: :a29:

จิงๆ แล้วไปนั่งเล่นแถวนั้นกับตู๋ครับ......ชายโสดดดดดดดดดดดดดดดดดด angle :a7:

ช่ายๆๆๆ ไปนั่งตามประสา ชายโสดดดดด

:a5:
"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ WhiTeScooBY

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 59
  • -!-!-!-! ScooBY X'mas !-!-!-!-
    • www.audioxtreme.com
โสดสนิท  :a12:
เพื่อคุณภาพเสียงในรถยนต์ ===> http://www.audioxtreme.com

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู

ชายโฉด? :a109:
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

• *
ผมเองครับ ไปว่าน้ำที่นั่นเกือบทุกวันคร้าบ

ของผมเข้าไปกิน ไอติม i berry พอดีครับ

วั้ยเจอกันใหม่ครับ

• *

ฮ่าๆ

เลยรีบมาชิงเเซวพี่ต่อก่อนเลย ฮ่าๆ  :a122: :a122:

ผมพาแฟนไปกินข้าวพอดี เหนรถพี่ต่อแต่ไกลเลย จำล้อได้

โทดทีครับ พี่ตู่ที่ไม่ได้ทักทาย พอดีเหนรถพี่ต่อคันเดว  :a5:

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
ชายโฉด? :a109:
คือแบบที่คุณพี่ต้องการมาเป็นคู่ครองอ่ะเหรอ :a110: :a15:

ช่ายๆๆๆ ไปนั่งตามประสา ชายโสดดดดด
 :a5:
นั่งกันซะเบื่อเลย.....อยากย้ายไปนั่งโต๊ะข้างๆ เจงๆ :a12: :a12:

หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!