ผู้เขียน หัวข้อ: จะซื้อรถแล้ว เห็นรถจากรูปแล้ว แต่ดูไม่เป็นช่วยผมด้วยครับ  (อ่าน 5622 ครั้ง)

ออฟไลน์ tamvader

• *
  • Popular Vote : 0
  • มือใหม่ ตามหาGC คู่กายครับ ใครขาย PM มาได้เลย
ผมก็หาอยู่ครับ

คล้ายๆกันเลย หายากมากๆ ครับ เอาใจช่วยครับ

ออฟไลน์ Mix GC8

• *
  • Popular Vote : 3
คู่กันแล้วก็ไม่แคล้วกันหรอกคับผม   :a105:

ออฟไลน์ AlExz

• *
ถึงแล้วครับ กรุงเทพ มาเมือวานตอน 4 โมงเย็น ถึงกรุงเทพ ตี4 กว่าๆ  ซักตี 2 เห็นอิมของใครสีแดงๆ

วันนี้กะไปหารถเลยครับ ไม่ทราบว่าที่ไหนมีบ้าง

ขับสีแท้ โบ คอแดง สีน้ำเงิน ปัดน้ำฝนหลัง สคุปหลังคา ในนอกV 5-6

มิติใหม่ของระบบสร้างรายได้ที่ไม่เหมือใคร
www.topup2rich-its.com

ออฟไลน์ AlExz

• *
ตอนนี้พักอยู่แถวราม 1 โทรมาเลยครับ 089-9988-592
มิติใหม่ของระบบสร้างรายได้ที่ไม่เหมือใคร
www.topup2rich-its.com

ออฟไลน์ BoXerMania

• *
  • Popular Vote : 7
เจอคันนี้ได้อ็อปชั่นตามที่คุณต้องการ เท่าที่ดูจากรูป สภาพสวย ทั้งนี้อย่าเพิ่งปักใจ ไปดูรถจริงดีกว่า เคยเห็นมาโพสท์ขายช่วง 2-3 เดือนก่อน ตอนนี้กลับมาอีกรอบ

หาคนดูรถเป็นไปด้วยนะครับ   

http://www.taladrod.com/w2/Search/CarDet2.aspx?cib=361766#i1
Some are born to run ,Subies are born to race

ออฟไลน์ adi autolism

• Adi Autolism..
  • *
  • Popular Vote : 28
  • Adi Autolism..
ผมก็กำลังมองหาGC8อยู่เหมือนกันอ่ะ แต่ยังปล่อยสาริกาไม่ได้ งบน้อยคับ
ขอให้หาได้ไวๆๆนะคับพี่ good
Adi Autolism.. 086-8060694