ผู้เขียน หัวข้อ: MT 3hrs Endurance Karting UPDATE..... เอาความคืบหน้ามาแจ้งให้ทราบครับ  (อ่าน 9695 ครั้ง)

ออฟไลน์ SSS_PAO

• *
  • Popular Vote : 0
ก่อนอื่นต้องขอบคุณ พี่ๆน้องๆ ชาว SSS ที่ให้ความสนใจกันสำหรับงานคาร์ท มหาอึด 3ชม. ที่ปีนี้ก็จัดติดต่อกันมาเป็นปีที่ 3 แล้ว

ก็อย่างที่ คุณหนึ่ง Sleep กับ ก๊อง ได้แจ้งไว้ใน http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=60751.45 เรื่องรายละเอียดของงาน วันนี้ผมเลยขอเข้ามาให้ข้อมูลเพิ่มเติม รวมทั้งแจ้งรายชื่อผู้ที่สนใจเข้าร่วมงานครั้งนี้

ด้านล่างนี้คือรายชื่อผู้ที่สนใจลงชื่อไว้แล้วนะครับ โดยผมจะ update รายชื่อผู้ที่โอนค่าใช้จ่ายมาให้แล้วไว้ท้ายชื่อนะครับ
1. เปา   โอนแล้ว
2. นุก (Chinook)   โอนแล้ว
3. อิ๊ก (Ich Bro)   โอนแล้ว
4. พี่โอคูมิ (Okumi) โอนแล้ว
5. พี่เต้อ (Hiter)   โอนแล้ว
6. อั๋น (Unz)   โอนแล้ว
7. เจมส์ tezza   โอนแล้ว
8. ต้อง (Narun)   โอนแล้ว
9. โบ๊ท  (Zero)   โอนแล้ว
10. หนึ่ง Sleep
11. นัท (NineNat)   โอนแล้ว
12. X sexy-secret
13. พี่เฟียต (X-993)
14. karashi
15. บอย Tako Works
16. แบงค์ SSS (WhiTeScoobY)   โอนแล้ว
17. ต่อ SSS (Thor111)     โอนแล้ว
18. mr_oui SSS
19. เพชร Noob SSS โอนแล้ว
20. เอิ๊ก SSS
21. ตั้ม SSS (WhiteGC...Tum)
22. น้องเมย์ (พี่เฟียต X-993)
23. พี่แป๊บ SSS   โอนแล้ว
24. JC SSS   โอนแล้ว
25. พี่เมย์ SSS (im-MAY-za)
26. พี่ต่าย SSS (tayniti)
27. SuBie NewBie SSS   โอนแล้ว
28. น้องชาย พี่SuBie NewBie SSS   โอนแล้ว
29. Choke SSS     โอนแล้ว
30. โหนก SSS (kazama)
31. เช็ก SSS (shake STi)
32. โบ๊ท SSS เพื่อนเช็ก
33. ป๊อป พานแขวน
34. ปาล์ม เพื่อนเจมส์
35. โกร๋น SSS (boonchai-12)
36. ปีเตอร์  SSS (IMP)   โอนแล้ว
37. ต้น (ZQ)   โอนแล้ว
38. พี่ปุ๋ย (Pui)
39. ปอม ArnanEos

สำหรับท่านที่สนใจแต่ไม่แน่ใจว่าจะไหวรึเปล่า ผมแนะนำให้ท่านลองมาทดลงขับที่สนาม RCA เพราะทาง รถคาร์ทของบาลีไฮ จะเป็นรถที่เฟรม+เครื่องแบบเดียวกับที่ทาง RCA มีให้บริการ แต่ลักษณะสนามของบาลีไฮนั้นขับสบายกว่ามากเพราะเป็นสนามเปิดมี run off area....
ท่านที่สนใจอยากมาซ้อมที่ RCA แล้วกลัวไม่เจอใคร ผมแนะนำให้มาเย็นวันพุธหน้า (10 กพ) โดยผม กับพี่ๆน้องๆ SSS บางท่าน (เช่น รองต่อ-เจมส์ tezza-เพชร Noob-พี่เต้อ Hiter-etc...) มีนัดซ้อมกันราวๆ 6โมงเย็นเป็นต้นไปถึงราวๆ 2 ทุ่มกว่า
มีคำถาม หรือข้อสงสัยอะไร ก็โพสไว้ได้ครับ

ขอบคุณครับ
เปา

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 17, 2010, 03:36:01 PM โดย D_P »

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
Re: MT 3hrs Endurance Karting UPDATE..... เอาความคืบหน้ามาแจ้งให้ทราบครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2010, 06:09:53 PM »
สงสัยว่าขับยังงัยให้เร็วเหมือนพี่เปาครับ emo61o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ Gong Pista

• Y@H Track Cyclist
  • *
  • SSS FC / Shirt #23
    • The Forever Kids
Re: MT 3hrs Endurance Karting UPDATE..... เอาความคืบหน้ามาแจ้งให้ทราบครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2010, 08:34:33 PM »
สงสัยว่าขับยังไงให้แชมป์เหมือนคนจัดงานครับ

แข่งสามสนาม ได้ที่หนึ่งไปสองสนาม ฮ่า ๆ ๆ
Y@H Cycling Club

ออฟไลน์ Ken

• *
  • Popular Vote : 1
  • Big Boy's Toy
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2010, 01:51:33 AM »
ผมเกรงว่าจะต้องขอถอนตัวเนื่องจากกระดูกซี่โครงร้าวไปสองซี่ครับ หมอสั่งไม่ให้ขับอย่างน้อยหนึ่งเดือน

ถ้าใกล้ๆพอจะฝืนสังขานไหวจะขอร่วมแจมด้วย(ถ้ายังเพิ่มได้)  เพราะอยากมาก

ออฟไลน์ TezzA

• SSS FC No. 1
  • *
  • Popular Vote : 3
  • มือใหม่ หัด4
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2010, 02:23:50 AM »
ผมเกรงว่าจะต้องขอถอนตัวเนื่องจากกระดูกซี่โครงร้าวไปสองซี่ครับ หมอสั่งไม่ให้ขับอย่างน้อยหนึ่งเดือน

ถ้าใกล้ๆพอจะฝืนสังขานไหวจะขอร่วมแจมด้วย(ถ้ายังเพิ่มได้)  เพราะอยากมาก

เฮออออออออ  ร้าวเลยหรอพี่!! ......  หว้าาาาแย่เลย    หายเร็วๆครับ   emo25o

ถ้าไหวหรือไม่ไหวยังไง   มาเฮฮากันครับ emo28o

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 07, 2010, 02:45:24 AM โดย TezzA »

ออฟไลน์ JoDHonda

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2010, 12:00:50 PM »

ถ้าใกล้ๆพอจะฝืนสังขานไหวจะขอร่วมแจมด้วย(ถ้ายังเพิ่มได้)  เพราะอยากมาก
ง่ะ วันนั้นผมเห็นพี่พูดๆอยู่จะไปหาหมอ สรุปว่าร้าวเลยเหรอคับ น่ากลัวง่ะ   emo32o emo32o

ผมยังระบมอยู่เลยฟาดไปสองสามรอบ หายไวๆนะครับ  emo7o

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2010, 12:19:28 PM »

จ๊ากกก...ถึงขั้นซี่โครงร้าวเลยเหรอเนี่ย!!!
รักษาให้หายแล้วมาซิ่งกันใหม่น๊ะ ขับไม่ได้ก็ไปนั่งเฮฮาปราตี้กันได้น๊ะ..

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2010, 01:54:05 PM »

ง่ะ ขอให้หายไวๆนะคับ แล้วไปเล่นกันอีก

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2010, 11:07:48 AM »
ก่อนอื่นต้องขอบคุณ พี่ๆน้องๆ ชาว SSS ที่ให้ความสนใจกันสำหรับงานคาร์ท มหาอึด 3ชม. ที่ปีนี้ก็จัดติดต่อกันมาเป็นปีที่ 3 แล้ว

ก็อย่างที่ คุณหนึ่ง Sleep กับ ก๊อง ได้แจ้งไว้ใน http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=60751.45 เรื่องรายละเอียดของงาน วันนี้ผมเลยขอเข้ามาให้ข้อมูลเพิ่มเติม รวมทั้งแจ้งรายชื่อผู้ที่สนใจเข้าร่วมงานครั้งนี้

ด้านล่างนี้คือรายชื่อผู้ที่สนใจลงชื่อไว้แล้วนะครับ โดยผมจะ update รายชื่อผู้ที่โอนค่าใช้จ่ายมาให้แล้วไว้ท้ายชื่อนะครับ
1. เปา
2. นุก (Chinook)
3. อิ๊ก (Ich Bro)
4. พี่โอคูมิ (Okumi)
5. พี่เต้อ (Hiter)
6. อั๋น (Unz)
7. เจมส์ tezza   โอนแล้ว
8. ต้อง (Narun)
9. ก๊อง
10. โบ๊ท  (Zero)
11. หนึ่ง Sleep
12. นัท (NineNat)
13. เอก (Ake_RT)
14. X sexy-secret
15. พี่เฟียต (X-993)
16. karashi
17. บอย Tako Works
18. แบงค์ SSS (WhiTeScoobY)   โอนแล้ว
19. ต่อ SSS (Thor111)     โอนแล้ว
20. mr_oui SSS
21. เพชร Noob SSS
22. เคน SSS
23. เอิ๊ก SSS
24. ตั้ม SSS (WhiteGC...Tum)
25. น้องเมย์ (พี่เฟียต X-993)
26. พี่แป๊บ SSS
27. JC SSS
28. พี่เมย์ SSS (im-MAY-za)
29. พี่ต่าย SSS (tayniti)
30. SuBie NewBie SSS        โอนแล้ว
31. น้องชาย พี่SuBie NewBie SSS    โอนแล้ว
32. Choke SSS
33. โหนก SSS (kazama)
34. เช็ก SSS (shake STi)
35. โบ๊ท SSS เพื่อนเช็ก
36. ป๊อป พานแขวน
37. เพื่อนเจมส์
38. โกร๋น SSS (boonchai-12)
39. ปีเตอร์  SSS (IMP)
40. ต้น (ZQ)  โอนแล้ว
41. พี่ปุ๋ย (Pui)
42. ปอม ArnanEos

สำหรับท่านที่สนใจแต่ไม่แน่ใจว่าจะไหวรึเปล่า ผมแนะนำให้ท่านลองมาทดลงขับที่สนาม RCA เพราะทาง รถคาร์ทของบาลีไฮ จะเป็นรถที่เฟรม+เครื่องแบบเดียวกับที่ทาง RCA มีให้บริการ แต่ลักษณะสนามของบาลีไฮนั้นขับสบายกว่ามากเพราะเป็นสนามเปิดมี run off area....
ท่านที่สนใจอยากมาซ้อมที่ RCA แล้วกลัวไม่เจอใคร ผมแนะนำให้มาเย็นวันพุธหน้า (10 กพ) โดยผม กับพี่ๆน้องๆ SSS บางท่าน (เช่น รองต่อ-เจมส์ tezza-เพชร Noob-พี่เต้อ Hiter-etc...) มีนัดซ้อมกันราวๆ 6โมงเย็นเป็นต้นไปถึงราวๆ 2 ทุ่มกว่า
มีคำถาม หรือข้อสงสัยอะไร ก็โพสไว้ได้ครับ

ขอบคุณครับ
เปา

ออฟไลน์ tayniti

• ตำเเหน่งฮ่องเต้ ไม่ได้มาเพราะความฟรุ๊ค,
  • *
  • Popular Vote : 49
  • http://tayniti.multiply.com/photos
    • รูปทั้งหมดอยู่ที่  http://tayniti.multiply.com/photos
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2010, 11:13:43 AM »
โห  รายชื่อยาวเลย  คนเยอะ รถเยอะ สนุกสนานครับเเบบนี้

ใครยังไม่เคยไปสนามนี้ เเละยังไม่ทราบว่ารถเป็นเเบบไหน มีรูปเก่าๆที่เพื่อนๆไปขับกันมาเอามาให้ดูครับ

รูปสนามครับ

รถของที่นั้นเป็นเเบบนี้

เเข่งเเล้วเจอเเบบนี้ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 11, 2010, 11:34:58 AM โดย tayniti »
ตำเเหน่งฮ่องเต้ ไม่ได้มาเพราะความฟรุ้ค

http://tayniti.multiply.com/photos

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2010, 11:51:50 AM »
ขอบคุณครับพี่ต่ายสำหรับรูปสวยๆ

อ้อ..ลืมบอกไปว่าตอน start นี่เป็นแบบ Le Mans start นะครับ คือรถจอดแนบข้างแทรคแล้วนักขับวิ่งจากอีกด้านของแทรคไปขึ้นรถ  สนุก-มัน-ฮา กันตั้งแต่ต้นเลย   

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2010, 04:00:47 PM »
ใกล้วันแล้วน๊าคร๊าบบบ ใครยังไม่โอนรีบโอนน๊าคร๊าบบบบ

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2010, 04:39:48 PM »
ใกล้วันแล้วน๊าคร๊าบบบ ใครยังไม่โอนรีบโอนน๊าคร๊าบบบบ

ขอบคุณคร๊าบพี่เต้อ

สำหรับผู้ที่ลงชื่อไว้แล้วรบกวน โอนเงินภายใน วันพุธหน้า (17 กพ) ด้วยนะครับ ผมจะได้ confirm จำนวนคนที่แน่นอนกับทางสนาม
แล้วไปสนุกกันครับ      emo64o

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2010, 10:12:20 AM »
 emo57o   แวะมา up

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2010, 10:31:28 AM »
เอ่อ...คือว่า  สนามนี่ ไปยังไงเหรอคับ ไม่เคยไป  emo49o emo49o