ผู้เขียน หัวข้อ: everybody, please read this  (อ่าน 4264 ครั้ง)

ออฟไลน์ suby_ja

• ใครจะล้ม ในหลวงข้ามศพ กูไปก่อน
  • *
  • Popular Vote : 6
  • จะยุบสภา ถามความเห็นกูยัง
Re: everybody, please read this
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2010, 09:52:21 AM »
เกรียนภาคภาษาอังกฤษ

ชอบอ่ะครับ พี่ emo62o
ไม่รักในหลวงไม่ว่า อย่าด่าให้กูได้ยิน เกลียดกูไม่ว่า อย่าให้กูเดือดร้อน จำไว้

ออฟไลน์ J:DiM

• SUPER
  • *
  • Popular Vote : 0
  • นำevoอยู่เห็นๆ กั่กๆๆ
Re: everybody, please read this
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2010, 04:34:42 AM »
อีอวบขาววววว resurrection!!!

ออฟไลน์ Benzino

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 4
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2010, 10:40:30 AM »
เอาใจช่วยนะต่อ ที่ออกมาตอบนะ สุภาพ และ ชัดเจนดีแล้วครับ

ว่าแต่ท่านนั้นเข้ามาอ่านแล้วหรือยังครับ ติติงมาได้ ก็น่าจะรับฟังการชี้แจงได้นะครับ    emo51o emo51o
"เรา Supply Army "
[img]http://img9.imageshack.us/img9/9231/srsnewcolorsnewtt1.g

ออฟไลน์ Ricer

• *
  • Popular Vote : 2
  • PMP (Poor Man's Porsche) เห็นตูดปอร์ชอยู่ไวๆ
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2010, 11:35:01 AM »
ผมว่าที่นี้ก็ใจดีละนะ เจอบางเว็บนี่เค้าไล่เหมือนหมูเหมือนหมาเลยนะเหตุผลก็ไม่ให้หรอก เพราะคนที่เข้ามาเล่นหรือมาซื้อขายของบางทีก็ไม่ได้ทำประโยชน์อะไรให้เลยนอกจากทำเรื่องปวดหัว   จะให้ถูกใจตัวเองไปสักทุกอย่างคงต้องไปเปิดเล่นเองแล้วมั้งครับ
All boxer engines, regardless of no. of cylinders, provide perfect balance because the movement of a piston is exactly counter by the corresponding piston in another bank...the usage is limited to Porsche and Subaru today.    However, we'll have a Toyobaru soon???