ผู้เขียน หัวข้อ: Front pip เหยี่ยว หมู  (อ่าน 1623 ครั้ง)

ออฟไลน์ PiiCK_SiiME

• *
  • Popular Vote : 0
Front pip เหยี่ยว หมู
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2010, 08:30:22 PM »
ฟรอนท์ไปป์ เหยี่ยว คอขาว กะ หมู คอขาวใส่กันได้ไหมครับ

พอดีว่า บอดี้รถเป็นหมู เเต่วางเหยี่ยวwrx พอใส่ท่อตรงรุ่นของหมู  มันสั้นไม่ถึงฟรอนท์ไปป์
ต้องต่อ ท่อนต่อ

เรยอยากหาฟรอนท์ไปป์หมูมาใส่กะเครื่องเหยี่ยว มันจะใส่ได้ไหมครับ มันเป็น เเบบเดียวกัน

เเต่ความยาวไม่เท่ากันใช่ไหมครับ รึพมเข้าใจผิด รบกวนด้วยครับ

ออฟไลน์ SnoozEviL

• *
  • Popular Vote : 5
  • ลัทธิสุขนิยม
Re: Front pip เหยี่ยว หมู
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2010, 10:02:02 PM »
ตอนนี้รถอยู่ไหนอ่ะคับ

ผมมีของเดิมของแมวอ้วนอยู่ อยากลองเอาไปทาบดูก็ได้นะครับ
...รุ่น..ใหญ่...ใจ..ต้อง..นิ่ง...