ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่วยเหลือจากพี่ๆ เพื่อนๆ และ น้องๆ ชาว Siam Subaru Society ค่ะ  (อ่าน 10548 ครั้ง)

ออฟไลน์ แอเรียล

• *
  • Popular Vote : 0
สวัสดีค่ะ พี่ๆ เพื่อนๆ และ น้องๆ ชาว Siam Subaru Society

ก่อนอื่นขออนุญาตแนะนำตัวก่อนนะคะ

ชื่อ แอร์ นะคะ ตอนนี้แอร์เรียน ปริญญาโทที่คณะนิเทศศาสตร์ จุฬาฯ ค่ะ

กำลังทำวิทยานิพนธ์เกี่ยวข้องกับ Brand Community หรือ ที่รู้จักกันดีว่า ชุมชน, ชมรม หรือ คลับของผู้ที่ใช้สินค้ายี่ห้อ หรือตราเดียวกันค่ะ

ซึ่งตอนนี้แอร์ได้ศึกษากับ Siam Subaru Society บางท่านอาจจะเคยได้ให้สัมภาษณ์กับแอร์ไปบ้างแล้ว ต้องขอขอบคุณทุกท่านอีกครั้งนะคะ ^/\^

และนอกจากการวิจัยโดยการสัมภาษณ์แล้ว...

อีกส่วนหนึ่ง จะเป็นการศึกษาวิจัยโดยใช้แบบสอบถาม

แอร์จึงต้องรบกวน และขอความช่วยเหลือจากพี่ๆ เพื่อนๆ และ น้องๆ ชาว Siam Subaru Society ที่เป็นเจ้าของรถยนต์ Subaru ช่วยตอบแบบสอบถามสักเล็กน้อยค่ะ

สามารถตอบแบบออนไน์ได้ตาม link นี้ค่ะ

http://spreadsheets.google.com/viewform?formkey=dE5KNTlzdkZiLVY4aEhWaEptQ2hhNFE6MA

แต่หากท่านใดสะดวกให้ส่งเป็น Soft File หรือส่งเป็น Hard Copy สามารถบอกแอร์ได้เลยนะคะ จะจัดส่งไปให้ค่ะ

ทั้งนี้ต้องขอขอบคุณทุกๆท่าน ที่ช่วยสละเวลาตอบแบบสอบถามและให้ความช่วยเหลือในครั้งนี้นะคะ

ขอบคุณจริงๆค่ะ

อ่อ ซินเจียยู่อี่ ซินนี้ฮวดใช้ และ สุขสันต์วันแห่งความรักล่วงหน้าด้วยนะคะ 

ขอให้ร่ำรวยทั้งเงินทอง และความรัก กันถ้วนหน้านะคะ emo21o

ออฟไลน์ Chaiwatinov

• *
  • Popular Vote : 10
    • http://www.facebook.com/profile.php?id=100001433686301
ยินดีครับ    emo64o
อย่าให้คนไม่รู้จักซูบารุทำซูบารุ
คบเพื่อนอย่ามีเรื่องเงินไม่งั้นโดนหลอก

• *
ขอบคุณมากนะคะ คุณ Chaiwat

ออฟไลน์ TezzA

• SSS FC No. 1
  • *
  • Popular Vote : 3
  • มือใหม่ หัด4
เรียบร้อยครับ   สนุกดี

• *
ขอบคุณค่ะ คุณ TezzA ^^

และขอขอบคุณท่านอื่นๆที่ช่วยทำ แต่ไม่ได้มาโพสบอกด้วยนะคะ

ขอบคุณมากๆเลยค่ะที่กรุณาช่วยเหลือ ^/\^

ออฟไลน์ สาหร่าย05

• *
  • Popular Vote : 32
 emo72o

ส่งงานละนะครับ  emo64o
บ้าพลัง คลั่งอำนาจ  เชิญใส่กระโปรง แล้วออกไป๊!!!

ออฟไลน์ F@M3

• น้องมินท์!!!!!
  • *
  • Popular Vote : 21
  • Mint Green GC8 (6)
ได้แล้งครับพี่แอร์  คำถามและเยอะและน่าสนใจดีครับผม ชอบๆ emo49o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 13, 2010, 08:25:00 AM โดย F@M3 »
Owning boring cars is like slow internet, you only get few of the experiences.

ออฟไลน์ Le Zaa

• *
  • Popular Vote : 1
เรียบร้อยครับ emo64o

ออฟไลน์ mr_oui

• *
  • Popular Vote : 5
เสร็จแล้วคร๊าบบบ

ออฟไลน์ BoXerMania

• *
  • Popular Vote : 7
จัดไปครับ  emo2o
Some are born to run ,Subies are born to race

ออฟไลน์ PaoPao

• *
  • Popular Vote : 5
ร้อยเรียบ...

• *
ขอบคุณทุกท่านมากเลยค่ะ

ไม่ว่าจะเป็น คุณอาจารย์สาหร่าย05, คุณF@M3, คุณ LegaZy,

คุณmr_oui, คุณBoXerMania, คุณPaoPao

และทุกท่านที่เข้าไปตอบ แต่ไม่ได้โพสบอก ณ ตรงนี้

ขอบคุณจริงๆค่ะ ^/\^

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
เรียบร้อย ส่งการบ้านแล้วครับ คุณแอร์ emo10o

รบกวนเพื่อนๆชาว SSS ช่วยคุณแอร์ทำแบบสอบถามด้วยนะครับ emo77o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

• *
ขอบคุณนะค๊าาา คุณต่อ

emo15o

เอาแตงโมมาฝากค่ะ

ออฟไลน์ CHUND

• *
  • Popular Vote : 27
ส่งไปให้แล้วนะครับ  13 ก.พ. 53  เวลา  12.35 น.
เรียนจบไวไวนะครับ

CHUND  ชวน ( Boxer  service )