ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาตประกาศรายชื่อคณะทำงานของชมรม Siam Subaru Society ปี 2010 อย่างเป็นทางการ  (อ่าน 7811 ครั้ง)

ออฟไลน์ sleep

• *
  • Popular Vote : 0
  • Good Job

ออฟไลน์ Catkennel

• *
  • Popular Vote : 10
เป็นกำลังใจให้ครับ ทุกท่าน  emo65o emo65o emo65o
นักปั่นพลังหนุ่ม 
5iveclub.com

ออฟไลน์ POP_EMS

• *
  • Popular Vote : 13
  • www.facebook.com/liquimolymotorsportthailand
    • liquimolymotorsportthailand

ออฟไลน์ odezus

• เหยี่ยวดำ แต่คอขาว...
  • *
  • Popular Vote : 7

ออฟไลน์ pomaru

• SRS MEMBER
  • *
  • Popular Vote : 17
  • WE LOVE SUBARU
ขอขอบคุณทุกๆท่านนะครับ ที่สละเวลาส่วนตัวมาช่วยดูแลในทุกๆด้านครับ

ยินดีให้ความร่วมมือในทุกๆด้านครับ (เมื่อมีโอกาส)  ขอบคุณครับ  emo10o emo65o

ออฟไลน์ Sinz

• *
  • Popular Vote : 21
ขอบคุนทุกๆท่านที่สละเวลามาทำงานนี้ด้วยครับ

ปล.ขอ Track Day บ่อยๆก้จะดีมากเลยนะครับ  emo2o emo2o

ออฟไลน์ C63

• *
  • Popular Vote : 39
  สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ               emo72o emo72o emo72o

ออฟไลน์ RA111

• *
  • Popular Vote : 0
  • ขอบคุณพี่นุ่นสำหรับรูปนี้ค้าบ
 emo30o   จัดกิจกรรมวันอื่นนอกจากวันอาทิตย์บ้างนะคุณเพื่อน อดยาว 

ออฟไลน์ สาหร่าย05

• *
  • Popular Vote : 32
 emo72o

ก่อนอื่น ขอชมเชยกับการทำงานของทั้งประธานและและกรรมการในชุดที่ผ่านมาตลอดสองปีนะครับ  ว่าทำได้เยี่ยม  emo65o

สำหรับชุดใหม่ อาจจะไม่ใช่ใหม่ถอดด้าม แต่ต้องบอกว่า กิจกรรมของเราในอีกปีสองปีข้างหน้า  ต้องเข้มข้น เร้าใจ และถูกใจทุกๆกลุ่มแน่

ไม่ว่าจะเป็นการท่องเที่ยว ทำบุญ ทำประโยชน์ ถ่ายรูป มอเตอร์สปอร์ต  ครบถ้วนแน่นอน

เป็นกำลังใจให้ทุกๆคนครับ  emo64o
บ้าพลัง คลั่งอำนาจ  เชิญใส่กระโปรง แล้วออกไป๊!!!

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
สู้ๆ ครับ เอาใจช่วยทุกคน

ออฟไลน์ ScooBy crew

• *
  • Popular Vote : 22
เยี่ยมเลยครับ   emo61o
Deestone the heart of your control

ออฟไลน์ laemunited

• *
  • Popular Vote : 22
  • LEGACY BH5/EVOLUTION IX
 emo65oเยี่ยมยอดเป็นกำลังใจให้ทุกๆท่านครับ emo6o
Yesterday is history,tomorrow is mystery,today is a gift that's call present!!!

ออฟไลน์ Le Zaa

• *
  • Popular Vote : 1
เป็นกำลังใจให้ทุกท่านครับ emo65o

ออฟไลน์ mr_oui

• *
  • Popular Vote : 5
 emo77o  emo77o

มีอะไรให้ช่วยบอกได้นะครับ ถ้าช่วยได้ช่วยเต็มที่เลยครับ

ออฟไลน์ pick

• Life is Short
  • *
  • Popular Vote : 47
  • GC Doluck
    • http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php/topic,88992.0.html
สนับสนุนเต็มที่ มีอะไรให้ช่วยก็บอกนะครับ