ผู้เขียน หัวข้อ: Friendly Match: SSS FC vs ชมรมนักบินการบินไทย on Mar 5, 10 (ลงชื่อได้เลยครับ)  (อ่าน 12137 ครั้ง)

ออฟไลน์ โอ_Imp

• SSS FC / Shirt # 9
  • *
  • Popular Vote : 1
  • MY08 STi(GRB) JDM
    • http://hatcha23.multiply.com
สมาชิกเก่าๆไปไหนกันหมดอ่า emo29o

ไม่มาเตะกันแล้วเหยอ
◄◄◄◄◄◄ Brand-new GT3 ►►►►►►

ออฟไลน์ 24owner

• *
  • Popular Vote : 8
  • Godji Power...www.asakorn.co.th
    • www.asakorn.co.th
ไปด้วยคน!!!!

ได้ข่าวว่าถอยรองเท้ามาใหม่เหรอครับปุ๊

emo49o
จำหน่ายถุงมือยาง ถุงมือผ้า ผ้าปิดจมูก หมวกคลุมผม สำหรับใช้ในโรงงาน

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
วันนี้ได้คุยกับคุณผึ้ง MIT แล้วได้ความว่า เพื่อนๆ ที่ว่าง ผมรบกวนมากันเร็วนิดนึงนะครับ ถ้ามาซักประมาณ 5 โมงได้ จะเยี่ยมเลยครับ มาออกกำลังกายกันครับ สมาชิกใหม่ก็มาร่วมได้เลยนะครับ ไม่ต้องกลัวไม่รู้จักใคร เด๋วผมจะไปรอรับที่สนามครับ

แล้วเจอกันวันศุกร์ครับผม
emo28o emo28o

หลังเตะเสร็จมีงานเลี้ยงด้วยนะครับ อยากให้เพื่อนๆ ที่ไม่ได้เตะบอลมาร่วมใจเชียร์เพื่อนๆ เราด้วยครับ แล้วอยู่ร่วมงานเลี้ยงกันต่อเลยครับ emo58o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ erggy

• *
  • Popular Vote : 3
  • hYdra EMS
    • hYdra EMS
สมาชิกเก่าๆไปไหนกันหมดอ่า emo29o

ไม่มาเตะกันแล้วเหยอ

โชว์สปิริตกันหน่อยครับบบบบบ มากันเยอะน้าๆๆๆๆๆๆๆ emo64o emo64o
เรารักในหลวง
the fully sequential hYdra EMS

ออฟไลน์ tsunami

• *
  • Popular Vote : 0
เอาใจช่วยนะ...ขอให้ชนะนะครับน้องๆๆเพื่อนๆๆ
พี่ตาลเจ็บสงสัยต้องแขวนรองเท้าชั่วคราว
สู้ๆๆ emo65o

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
ไม่ได้เตะค้าบ แต่เลิกงานสี่โมงเย็น เลิกแล้วจะรีบไปเชียร์ค้าบพ้มมม และจะอยู่ปาร์ตี้ต่อด้วยเลย  emo61o emo61o
วันนี้ได้คุยกับคุณผึ้ง MIT แล้วได้ความว่า เพื่อนๆ ที่ว่าง ผมรบกวนมากันเร็วนิดนึงนะครับ ถ้ามาซักประมาณ 5 โมงได้ จะเยี่ยมเลยครับ มาออกกำลังกายกันครับ สมาชิกใหม่ก็มาร่วมได้เลยนะครับ ไม่ต้องกลัวไม่รู้จักใคร เด๋วผมจะไปรอรับที่สนามครับ

แล้วเจอกันวันศุกร์ครับผม
emo28o emo28o

หลังเตะเสร็จมีงานเลี้ยงด้วยนะครับ อยากให้เพื่อนๆ ที่ไม่ได้เตะบอลมาร่วมใจเชียร์เพื่อนๆ เราด้วยครับ แล้วอยู่ร่วมงานเลี้ยงกันต่อเลยครับ emo58o
สงสัยมานานแล้ว ท่านประธานทำไมมันทำงานสบายอะไรขนาดน้านนน ทำไมว่างขนาดมารอสมาชิกได้อีกเนี่ย
 แหมๆ ดีมาก เด๋วตอนไปถึงมาโบกรถให้ท่านโบ๊ตด้วยนะ emo61o emo61o
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ Noob

• *
  • Popular Vote : 2
ไปด้วยคนครับ เพิ่งหายเจ็บกลับมา น่าจะเล่นได้แล้วครับ

ว่าแต่ ไม่มีเสื้อทีมทำไงดีพี่เมย์

เพชร

ออฟไลน์ PadetP21

• *
  • Popular Vote : 13
Re: Friendly Match: SSS FC vs ªÁÃÁ¹Ñ¡ºÔ¹¡ÒúԹä·Â on Mar 5, 10 (ŧª×èÍä´éàŤÃѺ
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: มีนาคม 04, 2010, 12:20:09 AM »
ä»´éǤ¹¤ÃѺ à¾Ôè§ËÒÂà¨çº¡ÅѺÁÒ ¹èÒ¨ÐàÅè¹ä´éáÅéǤÃѺ

ÇèÒáµè äÁèÁÕàÊ×éÍ·ÕÁ·Ó䧴վÕèàÁÂì

ྪÃ

ไไม่ยากวะ.. เอาเสื้อพี่ไปใส่เลยน้อง..... งานนี้ม่ายถนัด... 5555

ออฟไลน์ Noob

• *
  • Popular Vote : 2
ok  thank you พี่ตั๊ม ว่าแต่พี่จะไปเร็วอะป่าว

ออฟไลน์ TezzA

• SSS FC No. 1
  • *
  • Popular Vote : 3
  • มือใหม่ หัด4
ไปด้วยคนครับ เพิ่งหายเจ็บกลับมา น่าจะเล่นได้แล้วครับ

ว่าแต่ ไม่มีเสื้อทีมทำไงดีพี่เมย์

เพชร

เอาเสื้อผมไปก่อนก้อได้   ผมเป็นโกล์   เิบอร์เดี๋ยวกันแต่คนละตำแหน่ง  ไม่ซีเรียส  emo28o

ออฟไลน์ PadetP21

• *
  • Popular Vote : 13
Re: Friendly Match: SSS FC vs ªÁÃÁ¹Ñ¡ºÔ¹¡ÒúԹä·Â on Mar 5, 10 (ŧª×èÍä´éàŤÃѺ
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: มีนาคม 04, 2010, 12:44:32 AM »
ok  thank you ¾ÕèµÑêÁ ÇèÒáµè¾Õè¨Ðä»àÃçÇÍлèÒÇ

เร็วอยู่แล้ว..

ออฟไลน์ 24owner

• *
  • Popular Vote : 8
  • Godji Power...www.asakorn.co.th
    • www.asakorn.co.th
ของผมเอาเพื่อนๆ ไปช่วยเตะอีกสัก 3 คนนะครับ

emo61o
จำหน่ายถุงมือยาง ถุงมือผ้า ผ้าปิดจมูก หมวกคลุมผม สำหรับใช้ในโรงงาน

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
สงสัยมานานแล้ว ท่านประธานทำไมมันทำงานสบายอะไรขนาดน้านนน ทำไมว่างขนาดมารอสมาชิกได้อีกเนี่ย
 แหมๆ ดีมาก เด๋วตอนไปถึงมาโบกรถให้ท่านโบ๊ตด้วยนะ emo61o emo61o

ไม่ได้ว่างขนาดนั้นเว้ย.....แต่ทำเพื่อชมรม โอเคมะ emo6o emo6o

ส่วนรถเมิงนี่ ถ้าจะให้โบกให้นี่ได้เลย จะโบกไปจอดเหน็บฟุตบาทนอก Crystal เลย....ดีมะ emo62o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
ยังไม่มีเสื้อเช่นกันครับ..... emo14o

ออฟไลน์ tavmylord

• *
  • Popular Vote : 0
ปุ๊บอกว่าจาไปหนิพี่ emo53o