ผู้เขียน หัวข้อ: Friendly Match: SSS FC vs ชมรมนักบินการบินไทย on Mar 5, 10 (ลงชื่อได้เลยครับ)  (อ่าน 12140 ครั้ง)

ออฟไลน์ pu_zzz

• *
  • Popular Vote : 0
ได้ข่าวว่าถอยรองเท้ามาใหม่เหรอครับปุ๊

emo49o

ใช่ค๊าบผม+++ emo65o emo65o

• *
ปุ๊บอกว่าจาไปหนิพี่ emo53o

จะพาดได้ไงคับ...ท่าน!!! emo54o emo54o

ออฟไลน์ SSS_PAO

• *
มะว่างไปดูแต่ส่งใจไปช่วยคร๊าบบบ

ออฟไลน์ TezzA

• SSS FC No. 1
  • *
  • Popular Vote : 3
  • มือใหม่ หัด4
รายงานผลให้เลยครับ    ครั้งนี้จบด้วยสกอร์ 4-1  จากปีที่แล้วโดนไปซะ 0-8   นับว่าเป็นการพัฒนาที่เยี่ยมยอด  emo18o  

สุดท้ายแล้ว ต้องขอขอบคุณทุกๆคนที่มาช่วย  เล่นกันได้ยอดเยี่ยมมาก  โดยเฉพาะ คู่ center back ที่พี่ andy เชิญมา     ทำให้โกล์อย่างผมกลับบ้านแบบตัวสะอาด    รวมไปถึงตัวทำเกมส์กองกลางที่ลากเลี้ยงบอลปั่นเกมส์ได้ดี ไปถึงกองหน้า ให้จบสวยๆหลายลูก

เกมส์หน้า  เอาแบบนี้อีกนะครับ  emo22o

ขอบคุณ MIT  ที่ทำให้งานมิตติ้งสนุกๆ เกิดขึ้นครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 06, 2010, 02:11:43 AM โดย TezzA »

ออฟไลน์ erggy

• *
  • hYdra EMS
    • hYdra EMS
สกอร์ตามที่เจมส์บอกครับ มีแต่ลูกสวยๆทั้งนั้นเลยที่เข้า emo65o
อีกอย่าง ต้องขอโทษกับคนที่มาแล้วไม่ได้เล่นด้วยน่ะครับ
เรารักในหลวง
the fully sequential hYdra EMS

ออฟไลน์ SSS_PAO

• *

ออฟไลน์ SuBie NewBie

• I <3 スバル !
  • *
  • Popular Vote : 1
  • G37 Coupe / NISMO 350Z
อีกอย่าง ต้องขอโทษกับคนที่มาแล้วไม่ได้เล่นด้วยน่ะครับ

เหนื่อยโคตรๆเลย เมื่อวาน  emo28o emo28o emo28o
Z Z Z Z Z Z

ออฟไลน์ สาหร่าย05

• *
  • Popular Vote : 32

เหนื่อยโคตรๆเลย เมื่อวาน  emo28o emo28o emo28o

เหรอคร๊าบบ  emo76o

ไปเชียร์งวดนี้ไม่ผิดหวังครับ  จบด้วยชัยชนะ ใสๆเลย 4-1  จากลูกสวยๆของเหล่าพลพรรคซู(บ้าง)ไม่ซู(บ้าง) emo65o

เสียดาย น่าจะมีลูกที่5 จากคุณก๊อต (24owner) นิ๊ดดดเดียวจริงๆ   emo64o
บ้าพลัง คลั่งอำนาจ  เชิญใส่กระโปรง แล้วออกไป๊!!!

ออฟไลน์ POP_EMS

• *
  • Popular Vote : 13
  • www.facebook.com/liquimolymotorsportthailand
    • liquimolymotorsportthailand

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
รายงานผลให้เลยครับ    ครั้งนี้จบด้วยสกอร์ 4-1  จากปีที่แล้วโดนไปซะ 0-8   นับว่าเป็นการพัฒนาที่เยี่ยมยอด  emo18o 

สุดท้ายแล้ว ต้องขอขอบคุณทุกๆคนที่มาช่วย  เล่นกันได้ยอดเยี่ยมมาก  โดยเฉพาะ คู่ center back ที่พี่ andy เชิญมา     ทำให้โกล์อย่างผมกลับบ้านแบบตัวสะอาด    รวมไปถึงตัวทำเกมส์กองกลางที่ลากเลี้ยงบอลปั่นเกมส์ได้ดี ไปถึงกองหน้า ให้จบสวยๆหลายลูก

เกมส์หน้า  เอาแบบนี้อีกนะครับ  emo22o

ขอบคุณ MIT  ที่ทำให้งานมิตติ้งสนุกๆ เกิดขึ้นครับ

เหนด้วยครับ  คู่ center back สุดยอดจริงๆ..... emo65o

ออฟไลน์ 24owner

• *
  • Popular Vote : 8
  • Godji Power...www.asakorn.co.th
    • www.asakorn.co.th
เหรอคร๊าบบ  emo76o

ไปเชียร์งวดนี้ไม่ผิดหวังครับ  จบด้วยชัยชนะ ใสๆเลย 4-1  จากลูกสวยๆของเหล่าพลพรรคซู(บ้าง)ไม่ซู(บ้าง) emo65o

เสียดาย น่าจะมีลูกที่5 จากคุณก๊อต (24owner) นิ๊ดดดเดียวจริงๆ   emo64o

เมื่อวานสนุกมากครับ ทีมเราเล่นดีจริงๆ  emo65o emo65o emo65o

ลูกที่หลุดไปนึกว่าจะได้เกิดซะแล้ว ดันหมดแรงตอนยิงซะก่อน  emo52o
จำหน่ายถุงมือยาง ถุงมือผ้า ผ้าปิดจมูก หมวกคลุมผม สำหรับใช้ในโรงงาน

• *
 emo65o emo65o emo54o emo54o emo54o

เปงเกมที่สนุกมากๆ

ทำไห้การบินไทย....ต้องเลิกกานเตะครึ่งที่3.....ออกไปเลยทีเดียว!!!

สู้สุดใจ.....  เราไม่เเพ้ง่ายๆนะจ๊ะ emo57o emo57o

ออฟไลน์ SuBie NewBie

• I <3 スバル !
  • *
  • Popular Vote : 1
  • G37 Coupe / NISMO 350Z
รายงานผลให้เลยครับ    ครั้งนี้จบด้วยสกอร์ 4-1  จากปีที่แล้วโดนไปซะ 0-8   นับว่าเป็นการพัฒนาที่เยี่ยมยอด  emo18o  

สุดท้ายแล้ว ต้องขอขอบคุณทุกๆคนที่มาช่วย  เล่นกันได้ยอดเยี่ยมมาก  โดยเฉพาะ คู่ center back ที่พี่ andy เชิญมา     ทำให้โกล์อย่างผมกลับบ้านแบบตัวสะอาด    รวมไปถึงตัวทำเกมส์กองกลางที่ลากเลี้ยงบอลปั่นเกมส์ได้ดี ไปถึงกองหน้า ให้จบสวยๆหลายลูก

เกมส์หน้า  เอาแบบนี้อีกนะครับ  emo22o

ขอบคุณ MIT  ที่ทำให้งานมิตติ้งสนุกๆ เกิดขึ้นครับ

หลังจากที่เช็คกระทู้เก่าแล้ว

นัดแรก เราแพ้ 0-7 ครับ

ไม่ถึง8  emo62o
Z Z Z Z Z Z

ออฟไลน์ Gong Pista

• Y@H Track Cyclist
  • *
  • SSS FC / Shirt #23
    • The Forever Kids
ถือเป็นพัฒนาแบบก้าวกระโดด แต่ผมนี่ดิ...

มาถึงสนามวอร์มได้แป๊บนึง หมดเวลาเลิกเตะ

emo54o
Y@H Cycling Club

ออฟไลน์ TezzA

• SSS FC No. 1
  • *
  • มือใหม่ หัด4
หลังจากที่เช็คกระทู้เก่าแล้ว

นัดแรก เราแพ้ 0-7 ครับ

ไม่ถึง8  emo62o

อุ้ยย  ข้อมูลผิดต้องขออภัย

ว่าแต่ก็องเบี้ยวอีกแล้ววว