ผู้เขียน หัวข้อ: แมวขาว กับ Gc ขาวหาง STI ใครที่งาน จิมคาน่า NITTO คลอง 5 (อาทิตย์28)  (อ่าน 4840 ครั้ง)

ออฟไลน์ ์Nooppakun

• UNBEATEN PROJECT รถใช้ระหว่างซิ่ง....
  • *
  • Popular Vote : 2
พอดีได้ไปดูพี่ชายวิ่งมารุ่น มือใหม่ ส่วนผม รุ่นไม่เกิน 1600cc  เอา YARIS วิ่ง   เห็นแมวขาวใครขับอย่างกับ  KEN BLOCK  อย่างเทพเลยครับ แต่ว่าไม่สงสารรถบ้างเหรอครับรถสวยๆ 
  ส่วนคัน  GC ก็ สวยครับขับมันดีเหมือนกัน

...YU...
GARAGE&CARCARE

ออฟไลน์ A i f Z `

• *
  • Popular Vote : 13
  • GVB STI ^^
แมวคันนี้ โหดอยู่แล้ว   emo54o emo54o

ไม่มาวิ่งแถวบ้านผมมั่งเหรอครับ  คืนวันอังคาร  ช่วงก่อนก็เห็นมาบ่อยอยู่  หนองจอก สุวินทวงศ์   emo49o emo49o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 01, 2010, 12:26:40 PM โดย UNBEATEN »

• UNBEATEN PROJECT รถใช้ระหว่างซิ่ง....
  • *
แมวคันนี้ โหดอยู่แล้ว   emo54o emo54o

ไม่มาดูรถแถวบ้านผมมั่งเหรอครับ  คืนวันอังคาร  ช่วงก่อนก็เห็นมาบ่อยอยู่  หนองจอก สุวินทวงศ์   emo49o emo49o

บ้านผมอยู่ตรงข้ามปั้ม  ปตท  เดินออกมดูเห็นเหยี่ยวขาว ประจำเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 01, 2010, 12:29:46 PM โดย UNBEATEN »
...YU...

ออฟไลน์ SUBANU

• *
  • Popular Vote : 32
  • หนูมาลีมีอิมหน้าแมว อิมหน้าแมว อิมหน้าแมว
ใจจิงอยากไอ้อีกคันไว้ทำแข่งเหมือนกันครับแต่ตังไม่มีแล้วครับ เลยกะว่าลงคันเดียวเต็มที่เลย

http://www.youtube.com/watch?v=_F9LDtwB-Lg    

คลิปครับ  emo24o

Gc ก็เพื่อนผมเองครับเพิ่งได้รถมาเหมือนกัน

แล้วก็มี accord Euro R ครับ

ป ลิง.   มีเหยี่ยวแถวนี้บอกจะไปด้วยวันจิงไม่เห็นมาเลยยยยยย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 01, 2010, 01:09:25 PM โดย GGS »

• *
ใช่ครับ  EURO R  ก็สวยเหมือนกันครับ      ผมว่าขับใช้ได้เลยครับ  สงสัยกันซ้อมบ่อย

ผมไปถึงก็แข่งเลยไม่ได้ซ้อมเลยครับ  ไม่ได้กะว่าจะไปแข่งว่าจะไปดูเฉยๆ  แต่พี่สาวผมเขายุแถมออกค่าสมัครให้ก็เลยเคาะสนิมหน่อยหนุก  วิ่งรอบแรกก็ ธงแดงเลย   รอบสองแก้ตัวได้  54 เท่าไรจำไม่ได้และ
  แต่พี่ผม ขับ vios ขาวล้อส้ม ยังดียังมีของติดมือกลับบ้านปลอบใจ  

ว่าคราวหน้าต้องเอา  GC ไปลงมั่งแล้ว

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 01, 2010, 02:22:54 PM โดย UNBEATEN »
...YU...

• *
  • หนูมาลีมีอิมหน้าแมว อิมหน้าแมว อิมหน้าแมว
ใช่ครับ  EURO R  ก็สวยเหมือนกันครับ      ผมว่าขับใช้ได้เลยครับ  สงสัยกันซ้อมบ่อย

ผมไปถึงก็แข่งเลยไม่ได้ซ้อมเลยครับ  ไม่ได้กะว่าจะไปแข่งว่าจะไปดูเฉยๆ  แต่พี่สาวผมเขายุแถมออกค่าสมัครให้ก็เลยเคาะสนิมหน่อยหนุก  วิ่งรอบแรกก็ ธงแดงเลย   รอบสองแก้ตัวได้  54 เท่าไรจำไม่ได้และ
  แต่พี่ผม ขับ vios ขาวล้อส้ม ยังดียังมีของติดมือกลับบ้านปลอบใจ  

ว่าคราวหน้าต้องเอา  GC ไปลงมั่งแล้ว

ทั่งสามคันไม่เคยลง gymkhana มาก่อนเลยครับ แต่ไปกันแต่เช้า   วันนั้นได้ ที่ 3รุ่น over1600 เวลา48.61  กับที่ 5 รุ่นมือใหม่ครับ 52.xx +โดปีโป้อีกสองวี
ต้องไปเช้าๆครับจะได้จำลายแม่นๆ ไว้เจอกันคราวหน้าครับ สนุกๆ เรียนรู้รถตัวเอง สวยไว้ก่อน  emo64o

• *
ทั่งสามคันไม่เคยลง gymkhana มาก่อนเลยครับ แต่ไปกันแต่เช้า   วันนั้นได้ ที่ 3รุ่น over1600 เวลา48.61  กับที่ 5 รุ่นมือใหม่ครับ 52.xx +โดปีโป้อีกสองวี
ต้องไปเช้าๆครับจะได้จำลายแม่นๆ ไว้เจอกันคราวหน้าครับ สนุกๆ เรียนรู้รถตัวเอง สวยไว้ก่อน  emo64o

ไว้เจอกันครับ
...YU...

ออฟไลน์ A i f Z `

• *
  • Popular Vote : 13
  • GVB STI ^^

ขับโหดดีวุ้ย.....แน่นอนจิงๆ

ออฟไลน์ daisuke

• *
  • Popular Vote : 8
สุดยอดครับ emo57o

ออฟไลน์ F@M3

• น้องมินท์!!!!!
  • *
  • Popular Vote : 21
  • Mint Green GC8 (6)
ใจจิงอยากไอ้อีกคันไว้ทำแข่งเหมือนกันครับแต่ตังไม่มีแล้วครับ เลยกะว่าลงคันเดียวเต็มที่เลย

http://www.youtube.com/watch?v=_F9LDtwB-Lg    

คลิปครับ  emo24o

Gc ก็เพื่อนผมเองครับเพิ่งได้รถมาเหมือนกัน

แล้วก็มี accord Euro R ครับ

ป ลิง.   มีเหยี่ยวแถวนี้บอกจะไปด้วยวันจิงไม่เห็นมาเลยยยยยย

เสียงเพราะจับใจมากๆครับ พี่ขับเก่งแหะ สาดไปมานี่ นึกว่าพี่เคน เขาจะทำรถคันใมห่นะเนี่ย  emo64o emo64o
Owning boring cars is like slow internet, you only get few of the experiences.

• *
ขอบคุณครับ

เกมตู้ช่วยท่านได้555    emo69o

ออฟไลน์ Ace@Black-GF

• *
  • Popular Vote : 1
ขับมันส์ มากเลยคับ เห็นแล้วอยากไปด้วยจังเลย...

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
 emo65o

เยี่ยมเลย  รถสวยดุอีกตะหาก  emo61o

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
ขับมันส์ดี emo65o

ออฟไลน์ Impreza lover

• *
  • Popular Vote : 16
ว้าวว น้องแมว ผอม ทำได้ขนาดนี้
อย่างนี้เชิญมาที่สนามบ้างซิครับ
อยากเห็นเพื่อนแมว วิ่งไล GC บ้างครับ